Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
bác ken nhà ta dạo này thay đổi ghê ta. lâu lâu mình không vô diễn đàn thấy thay đổi ghê ta. bác ken vẫn được các em hâm mộ ghê nhỉ:052::052::052:

bác ken nhà ta dạo này thay đổi ghê ta. lâu lâu mình không vô diễn đàn thấy thay đổi ghê ta. bác ken vẫn được các em hâm mộ ghê nhỉ:052::052::052:

chết làm sao được,chồng rồi thì mới phải đi tìm bồ chứ, đời sống được mấy tý đâu phải biết hưởng thụ chứ. :030:

hé..hé.chị ngọc phát biểu câu quá chuẩn. có chồng thì sao. đời sống đựợc mấy tý chị nhể :052::052::052:

anh ken của em mà lị .Nhưng mà lắm mối tối toàn nằm ko

Hai chị em nhà này nhé học nhau kiểu đó thì phải cố mà làm đc như đã nói đấy

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Hai chị em nhà này nhé học nhau kiểu đó thì phải cố mà làm đc như đã nói đấy[/SIZE][/COLOR][/COLOR][/QUOTE]

bác không pải lo. chị em em:052::052::052: sẽ hoàn thành suất sắc ý chứ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
anh ken của em mà lị .Nhưng mà lắm mối tối toàn nằm ko

Hai chị em nhà này nhé học nhau kiểu đó thì phải cố mà làm đc như đã nói đấy
ÚI dài sao phải cố, chả cần cố đâu, iem vẫn nai tơ lém :030:
bác không pải lo. chị em em
sẽ hoàn thành suất sắc ý chứ
chúc em tiến xa hơn trong hành trình cưa cẩm :052::052:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

chúc em tiến xa hơn trong hành trình cưa cẩm :052::052:[/QUOT

Ngọc ơi cho ngọc đính chính lại h đang là nai gì đấy

Anh cũng chúc em cưa cẩm thành công.....mình cứ ngồi nhà thôi

Hai chị em nhà này nhé học nhau kiểu đó thì phải cố mà làm đc như đã nói đấy[/SIZE][/COLOR][/COLOR]

bác không pải lo. chị em em:052::052::052: sẽ hoàn thành suất sắc ý chứ

Chúc Thành Công................................:030::030::030:

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ngọc ơi cho ngọc đính chính lại h đang là nai gì đấy

Anh cũng chúc em cưa cẩm thành công.....mình cứ ngồi nhà thôi
Đính chính lại gì đấy Ken
Mình cũng ngồi chờ sung rụng keke
Chúc Thành Công................................:030::030::030:

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
" chúc thành công" ..... ak ak giờ còn thía này nữa sao.....hị hị

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Ở đây sao càng ngày càng thấy nhàm chán vậy hả cả hội, ko có gì mới nữa hay sao vậy??????????????????????? chán quá di.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
" chúc thành công" ..... ak ak giờ còn thía này nữa sao.....hị hị
thế chả thế này thì sao nữa hở chị quạ :wall:
đây sao càng ngày càng thấy nhàm chán vậy hả cả hội, ko có gì mới nữa hay sao vậy??????????????????????? chán quá di.

ô nóng quá mọi ng đi tránh nắng hết rồi bạn ơi :052:

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
thế chả thế này thì sao nữa hở chị quạ :wall:

ô nóng quá mọi ng đi tránh nắng hết rồi bạn ơi :052:
Nóng đâu chưa sáng mai 1 trận mưa giông làm bà con mơi ngủ dậy tắm rửa đi làm thì bị ướt nhũng như chuột lột, tránh nắng gì giờ này hả bạn ơi.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

chúc em tiến xa hơn trong hành trình cưa cẩm :052::052:
hì.hì....chị em mình cùng tiến chị ngocpt nhỉ:052::052:

dạo này nóng quá à:wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Nóng đâu chưa sáng mai 1 trận mưa giông làm bà con mơi ngủ dậy tắm rửa đi làm thì bị ướt nhũng như chuột lột, tránh nắng gì giờ này hả bạn ơi.
nắng gắt thế này mà giờ lại mưa rào cho quả thì có mà nằm nhà hít :052:
hì.hì....chị em mình cùng tiến chị ngocpt nhỉ

dạo này nóng quá à:wall::wall::wall:
điều hoà bật hết công suất mới thấy hạ đi tý hoả trong người, mà nóng thế này đâm ra khó tính thật, nổi nóng vô cớ,

Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Cái hội này chỉ thấy chém thôi, chẳng thấy có vụ gì giao lưu, gặp gỡ cả...Thía này thì bao giờ mí hết độc thân được...? hichic

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Cái hội này chỉ thấy chém thôi, chẳng thấy có vụ gì giao lưu, gặp gỡ cả...Thía này thì bao giờ mí hết độc thân được...? hichic

Cô Úmà sao lại nói vậy nhỉ? ngay khi mới thành lập đã có ngay một buổi off thảo luận định hướng cho hội rồi mà ... hix ... hay lại phải off lại lần nữa nhỉ?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Cô Úmà sao lại nói vậy nhỉ? ngay khi mới thành lập đã có ngay một buổi off thảo luận định hướng cho hội rồi mà ... hix ... hay lại phải off lại lần nữa nhỉ?

Ku này đang bị cơ quan chức năng củ hành mà vẫn có thời gian vào đây chém hử ????

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú

off thì off nhiều nhiều vào có rất nhiều thành viên mới mà buổi đó tôi đâu đc tham gia chứ,mà cái anh kia sang bên chỗ đố vui giải thích dùm e cái câu đó đi ở đây e đang theo dõi nè nhưng trên excel e tính thì dư 1 đó anh.

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Ku này đang bị cơ quan chức năng củ hành mà vẫn có thời gian vào đây chém hử ????

hê hê ... em phi thơm roài ... khà khà ... giải quyết nhanh gọn trong vòng 1 tiếng đồng hồ.

off thì off nhiều nhiều vào có rất nhiều thành viên mới mà buổi đó tôi đâu đc tham gia chứ,mà cái anh kia sang bên chỗ đố vui giải thích dùm e cái câu đó đi ở đây e đang theo dõi nè nhưng trên excel e tính thì dư 1 đó anh.

Thì đang hỏi nhờ ý kiến mọi người mà, anh cũing chưa có câu trả lời hix ... :wall:

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
hê hê ... em phi thơm roài ... khà khà ... giải quyết nhanh gọn trong vòng 1 tiếng đồng hồ.

Thì đang hỏi nhờ ý kiến mọi người mà, anh cũing chưa có câu trả lời hix ... :wall:[/QU
Sao nhỉ a cũng chưa có câu trả lời sao, a chắc cao thủ học đường lun nhỉ hôm nào cho e lảnh giáo vài chiêu nha a.

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
điều hoà bật hết công suất mới thấy hạ đi tý hoả trong người, mà nóng thế này đâm ra khó tính thật, nổi nóng vô cớ,[/QUOTE]

hic.....trời nóng đâm rakhó tánh chị nhỉ. hic.......:wall::wall::wall:

ơ cái cuộc đời này. mới có hội mờ chị. toàn ng bên hội trà đá vô đây mờ. :030::030::030:

Sửa lần cuối:
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Trời nóng => nóng trong người => nóng tính =>hay bực mình,cáu gắt => vậy mà lại nảy ra ý định bỏ cuộc với CV mới đau chứ:wall::wall::wall::wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA