Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
Vô Sờ Tư luôn anh thề anh hứa anh ...chỉ vô đây mỗi khi em đi vắng thoai:valantine:valantine:valantine

Đề nghị ai hết độc thân roy ra khỏi hội độc thân ngay nha!haha.....
Đã có 1 đôi dắt tay nhau ra khỏi hội!hehe...:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::byebye::byebye:

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Bình chọn cặp đôi độc thân vô đối nhưng sắp chung gối chung màn:
Em vote cho:
Chieu NQ và
Phuonghuyen20;
He he đúng là cứ ấy rồi sẽ lấy thật :))))))))))))))))))))))

Khà khà thanks chú nhé :angel::angel::angel:

Chít em rùi....Kiểu này anh Chiều mà bỏ chạy thì em ế...thật rùi......huhuhu......:yo yo (57)::yo yo (57)::yo yo (57):

Ha Ha vậy thì phuonghuyen20 đừng để anh chạy nhé.Mà hôm qua em đã gắn camera rồi sao mà anh chạy được:talk::talk::talk:

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Khà khà thanks chú nhé :angel::angel::angel:

Ha Ha vậy thì phuonghuyen20 đừng để anh chạy nhé.Mà hôm qua em đã gắn camera rồi sao mà anh chạy được:talk::talk:
Thế gắn camera mà hôm qua khong biết anh chiều làm gìê à
Anh chìu ơi là anh chìu :angel:

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
May quá.......em đang ế nặng......cho em đăng ký với anh ui!!!!!!!!:angel::angel::angel:
Đây mới đúng là tuổi trẻ tài cao này. Mới gia nhập hội mà khiến bao anh tranh giành thế này... Không biết có đưa ai ra khỏi hội được không hay lại tạo ra cho hội 1 cuộc chiến... nhỉ.:014::014::014:

A

anhlh

Guest
8/6/07
11
1
3
43
tphcm
www.fastbook.com.vn
Ui hay qúa, cho mình tham gia với!

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ơ cô Ngọc này không biết roài tối qua anh phải báo cáo roài đấy hí hí
Hic..tối qua anh Chiều nói đưa em ra mắt hội trà đá, em lại mắc bận đi ăn sầu riêng nên hổng đi đó thui hà........:angel::angel::angel:
báo cáo ai đấy anh
Chồng em mà thế này thì em cho phạt góc anh chìu ạ

Hôm nay 11:18
anhlh Ui hay qúa, cho mình tham gia với!
CHào mừng bạn

L

lyly86

Guest
29/8/08
41
1
8
38
tp.hcm
Hi, hội nay lớn mạnh và vui ghê. Sao hok có cái off, để anh em họp mặt, chém gió bữa hể..........Mà bít đâu ọp ẹp rùi lại có vài cặp dắt tay nhau rời khỏi hội ấy nhỉ.

Anh, chị, em củng hộ thì vote cho cái nào........!!!

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Hi, hội nay lớn mạnh và vui ghê. Sao hok có cái off, để anh em họp mặt, chém gió bữa hể..........Mà bít đâu ọp ẹp rùi lại có vài cặp dắt tay nhau rời khỏi hội ấy nhỉ.

Anh, chị, em củng hộ thì vote cho cái nào........!!!
Bỏ việc ra HN là có of ngay bạn ơi, tối nay này :d

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
969
159
43
Mây và núi!!!
L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an
anh chieu này sao bảo dắt bạn bhuyen gì.....gì đấy ra khỏi hội sang hội trà đá công viên nghĩa đô, mà lại đòi dắt buổi tối thế mới sợ chứ.

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
anh chieu này sao bảo dắt bạn bhuyen gì.....gì đấy ra khỏi hội sang hội trà đá công viên nghĩa đô, mà lại đòi dắt buổi tối thế mới sợ chứ.

Ừ thì ban ngày cũng phải kiếm xiền nuôi thân chứ cô,với lại tối ra CV Nghĩa Đô mới thú vị chứ ngày thì chán èo.

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
969
159
43
Mây và núi!!!
Thì đúng rồi bạn, hội này chỉ có buổi tối thôi chứ buổi ngày Hội này ngủ hết. :004:, còn dắt thêm ai hay đi 1 mình cũng ko sao, phương châm và mục tiêu của hội là "số lượng thành viên đông nhất" mờ. :010:

Ừ thì ban ngày cũng phải kiếm xiền nuôi thân chứ cô,với lại tối ra CV Nghĩa Đô mới thú vị chứ ngày thì chán èo.
Fải công nhận tốc độ chém của Bác Chiều này nhanh thật. có cái j mới là chém luôn đc. (làm việc đi ko em méc sếp nhà bác bây giờ. :004:)

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Thì đúng rồi bạn, hội này chỉ có buổi tối thôi chứ buổi ngày Hội này ngủ hết. :004:, còn dắt thêm ai hay đi 1 mình cũng ko sao, phương châm và mục tiêu của hội là "số lượng thành viên đông nhất" mờ. :010:

Fải công nhận tốc độ chém của Bác Chiều này nhanh thật. có cái j mới là chém luôn đc. (làm việc đi ko em méc sếp nhà bác bây giờ. :004:)

Cảm ơn chú quá khen .................."sướng":banana::banana::banana::banana:

L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an

lỡ may có cô nào ko bít tâm hồn.............của anh thế nào thì có mà chạy mất dép lun ah nòi gì đến chuyện hẹn ra công viên

Cảm ơn chú quá khen .................."sướng":banana::banana::banana::banana:

khiếp thấy khen mà đã tít hết cả mắt,
mà công nhận anh kua gai giỏi thiệt
:eek:know:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA