Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
lỡ may có cô nào ko bít tâm hồn.............của anh thế nào thì có mà chạy mất dép lun ah nòi gì đến chuyện hẹn ra công viên

Úi úi ra mình lại phải sờ .... CE rồi không mọi người lại hỉu lầm hí hí đính chính nhé ra hội trà đá CV Nghĩa Đô.

Khóa học Quản trị dòng tiền
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
969
159
43
Mây và núi!!!
lỡ may có cô nào ko bít tâm hồn.............của anh thế nào thì có mà chạy mất dép lun ah nòi gì đến chuyện hẹn ra công viên

khiếp thấy khen mà đã tít hết cả mắt,
mà công nhận anh kua gai giỏi thiệt
:eek:know:
Ặc......Kua kiểu j mà jỏi? có thấy cô nào đâu nhể?....

L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an
quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
L

luctieulongha

Sơ cấp
16/4/11
33
0
6
37
nghe an
Ngày nào đi ra đường em cũng phải wa công viên, những chiếc ghế đá toàn có đôi có lứa hết nhìn mà phát thèm, hix...hix
Ôi cuộc đời............bao giờ mình mới đk như thế

C

cohai

Trung cấp
12/4/09
53
0
6
37
Thái Nguyên
Ôi kasi cuộc đời này bâu giờ mới đc như thế :((

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
bạn có lịch trình sao giống tui quá dzậy,đi làm rồi đi học về đến nhà là lên giường ngủ liền....đến 1 ngày nhìn lại thì thôi rồi.....lượm ui...............

Hiiiiiiiiiiiiii, bạn còn lượm......... được cái gì kìa, còn mình giờ đi " hái trộm" thui, ai để sơ hở là em đến "bắt " đó, thân của ai nấy giữ đi nha........ (^^!)

Bình chọn cặp đôi độc thân vô đối nhưng sắp chung gối chung màn:
Em vote cho:
Chieu NQ và
Phuonghuyen20;
He he đúng là cứ ấy rồi sẽ lấy thật :))))))))))))))))))))))

Heheheheeh...........e ủng hộ cả 2 tay lẫn 2 chân nhá, có người mở hàng cho hội ta tiêu giảm bớt số lượng, có thể đánh dấu đây là cặp đầu tiên ko ạ? Mọi người ở Hà Nội kể em nghe cái đi......chiện người ta mà mình nôn quá ah.......... (^^)

Sửa lần cuối:
A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Ngày nào đi ra đường em cũng phải wa công viên, những chiếc ghế đá toàn có đôi có lứa hết nhìn mà phát thèm, hix...hix
Ôi cuộc đời............bao giờ mình mới đk như thế

Cho anh cơ hội đưa em ra khỏi hội này nhé?????????:banana::banana::banana:

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Cho anh cơ hội đưa em ra khỏi hội này nhé?????????:banana::banana::banana:
hị hị bó tay pác này luôn hỏi người ta mà lại cho cái biểu tượng như này :banana::banana::banana: thì hỏng mất thôi

hi hi cho minh tham gia ke vơi
wéo căm !!!!!!
chỉ 1 yêu cầu nho nhỏ, bé bé xinh xinh thôi bạn à "ĐỀ NGHỊ VIẾT TIẾNG VIỆT CÓ DẤU" - thank you!

C

Colaido

Sơ cấp
Ơ sao lại có cả hội độc thân thế này? Huhu. mới đọc tiêu đề e cứ ngỡ ai đó viết cho em vậy. Cho em tham gia với ạ, webketoan nhiều hội các bạn nhỉ? hihi

khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Mới có mấy hôm bận ko vào đc mà cái hội này sôi nổi và nhanh quá nhỉ, có phải vì ai cũng cô đơn nên nóng lòng kiếm ai đó để được như ai đó ko ạh, hội hôm nào offline ạh.

X

xuanstyle

Guest
7/3/11
2
0
0
34
hà nam
hix. chủ đề này có vẻ sôi động quá nhỉ, không biết số phận mình sẽ ra sao đây?

B

boybuon

Guest
12/4/11
1
0
0
39
Nhổn
Mới có mấy hôm bận ko vào đc mà cái hội này sôi nổi và nhanh quá nhỉ, có phải vì ai cũng cô đơn nên nóng lòng kiếm ai đó để được như ai đó ko ạh, hội hôm nào offline ạh.

Trẻ con bây giờ nó ăn sữa ngoại lớn nhanh vùn vụt,đấy là còn chưa nói đến tốc độ chém ở box này đâu khà khà,hum nọ off ròi mà tịa bạn không tham gia thoai mừ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Híc...híc....anh Ken bị ai đó ở hội trà đá chém đứt....rồi...hổng bít có ra khỏi hội độc thân này được hông nữa....hí...hí...hí....:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):
Cái nút thích và cảm ơn bải của em nó biến đâu mất y, thanks thủ công em nhá

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Híc...híc....anh Ken bị ai đó ở hội trà đá chém đứt....rồi...hổng bít có ra khỏi hội độc thân này được hông nữa....hí...hí...hí....:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):

Hãy cho anh cơ hội rồi em sẽ đc tận hưởng những cảm giác hạnh phúc .....Còn đến h này anh cũng còn chưa bít mình đứt cái gì vì vậy cứ gặp anh nhá anh sẽ đưa em khỏi hội độc thân một cách sung sướng nhất để em hết nghi ngờ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA