Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Oạch.....anh Chiều đưa em ra khỏi hội độc thân rồi mà...hí..hí..Bây giờ em chỉ thấy hạnh phúc khi ở bên anh í thôi hà.....
hú hú uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu anh Chiều đâu ........... đọc và cảm nhận cũng như tận hưởng cảm xúc này đi :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luc thi hai

Guest
29/3/11
0
0
0
34
ha noi
em tìm 1 nửa mãi mà không thấy. mọi người khuyên em nên vào hội độc thân. nhân tiện thấy nhà minh ở đây. em xin gia nhập với cả nhà đc không.

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
hị hị bó tay pác này luôn hỏi người ta mà lại cho cái biểu tượng như này :banana::banana::banana: thì hỏng mất thôi
Hế..hế...đây là thành ý mà em....:banana::banana::banana::banana::banana:

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
Hế..hế...đây là thành ý mà em....:banana::banana::banana::banana::banana:[/QUOTE]

Thành ý thia này thì liệu có dắt đc e nào ra khỏi hội độc thân ko nhỉ?hehee:004::004::004:

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Hãy cho anh cơ hội rồi em sẽ đc tận hưởng những cảm giác hạnh phúc .....Còn đến h này anh cũng còn chưa bít mình đứt cái gì vì vậy cứ gặp anh nhá anh sẽ đưa em khỏi hội độc thân một cách sung sướng nhất để em hết nghi ngờ
Khổ thân anh Ken thế này mà bị từ chối. Nhưng khá khen anh giỏi dám tuyên chiến với bác chiều.

Oạch.....anh Chiều đưa em ra khỏi hội độc thân rồi mà...hí..hí..Bây giờ em chỉ thấy hạnh phúc khi ở bên anh í thôi hà.....
Em ạ nghe em nói thế này chắc tâm trạng của anh Ken vui lắm đấy. Thấy cười suốt thôi:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):.

T

tuongvitrang

Guest
24/5/10
0
0
0
36
hai duong
em tìm 1 nửa mãi mà không thấy. mọi người khuyên em nên vào hội độc thân. nhân tiện thấy nhà minh ở đây. em xin gia nhập với cả nhà đc không.

được chứ sao lại hok? tớ cũng mới gia nhập nè bởi vì đi nhiều mỏi chân rùi muốn dừng lại, muốn sống 1 mình thui, ko mún có nửa nào cả, bg ko cần tìm nữa vì mình đã tìm đc gia đình độc thân của mình roài khà khà

T

thunga2007

Guest
21/3/11
8
0
0
35
hà nội
Anh Chiều có thể đưa bạn ra khỏi hội độc thân ah? thích quá cơ, tớ cũng muốn a ấy giúp đỡ lắm, nhưng hok biết mình có tí duyên nào ko nhỉ?
A Chiều ui! help me

N

nicovenui

Guest
16/4/11
4
0
0
36
Sa Pa - Lào Cai
nicovenui.tk
- Ai đang chỉ mới có một nữa, còn thiếu một nữa thì ghé vô đây trò chuyện nha.!!
- Em là thành viên mới, cũng ra trường được vài tháng, đi làm cũng vài tháng, nói chung cái gì cũng còn bước đầu, còn phấn đấu nhiều.... (^^).
- Đi làm, giao tiếp nhiều, gặp gỡ nhiều cũng trên bề mặt công việc thôi, hết việc hết gặp. Em chưa nôn nao mà em suy nghĩ, cứ ngày lại ngày thế này mình có ế đây ko biết, xin hỏi các sư huynh, tỉ muội vậy chứ Kế toán có khó lập gia đình ko ạ? (Vì tính toán nhiều quá, cái gì cũng tính sao cho thiệt lợi, trăm bề đều tính, tính riết thành thói quen....)
- Ai đang mong chờ một nữa hãy vào đây chia sẻ với em nha, về tình yêu hay người trong mộng chẳng hạn...???
- Mong mọi người ủng hộ đề tài, cho có dịp những người có một nữa gặp được nữa kia của mình, biết đâu sẽ gia tăng thêm dân số Kế toán đó( Kế toán baby...hehe)

Kế toán, đầu tóc bù xù, số má, luật lệ quay tít mít, ế chồng là chuyện thường, hix, nói đến đó thấy lo lo cho mình có nguy cơ quá

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web

Hai 7 tuổi vẫn vào đây cua gái....huyền ơi đừng tin nóa lừa đấy nóa ở nhà quê có vợ rồi ....:yo yo (48)::yo yo (48):Đừng Vội Vàng. Lại có người khổ rồi bít trước mà ko chắc có cứu đc ko đây

Khổ thân anh Ken thế này mà bị từ chối. Nhưng khá khen anh giỏi dám tuyên chiến với bác chiều.

Em ạ nghe em nói thế này chắc tâm trạng của anh Ken vui lắm đấy. Thấy cười suốt thôi:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):.

Anh nói kem nghe bận mấy hôm và thấy mình cũng đủ rồi lên nhường sân cho các anh, em khác có thêm cơ hội nhưng khi màu chữ đỏ của anh chuyến sang chữ xanh lại sảy ra nhiều vấn đề. Anh rất hoan nghênh ai cũng đc miễn là tìm đc 1 nửa để mà đưa nhau ra khỏi hội như có vẻ khi tìm đc rồi, khi thành công rồi họ lại tự đắc quá sao ý Lôi anh vào 1 cách vô lý làm anh ko thể ngồi yên đc mầu chữ đỏ lại phải xuất hiện .Mục đích là " KO ĂN ĐC THÌ ĐẠP ĐỔ":yo yo (7)::yo yo (7): cho bõ tức mình đã cố ngủ ngon rồi

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Kế toán, đầu tóc bù xù, số má, luật lệ quay tít mít, ế chồng là chuyện thường, hix, nói đến đó thấy lo lo cho mình có nguy cơ quá

Ặc ặc.....bạn có nguy cơ thì đừng miêu tả kế toán nghe kinh khủng vậy...mấy hôm nay mình cũng bị số siết quay vòng vòng chóng cả mặt nè...........nhưng dù sao cũng ráng chảy tóc tai đàng hoàng mà đi tìm " đức lang....thang" (hic....ai cũng nói mỗi người có 1 nửa của mình, mà cái 1 nữa kia ham vui ở đâu rồi không biết, đi tìm hoài mà ko thấy, làm như chơi trốn tìm vậy đó) :yo yo (51)::yo yo (51)::yo yo (51):

N

nicovenui

Guest
16/4/11
4
0
0
36
Sa Pa - Lào Cai
nicovenui.tk
Ặc ặc.....bạn có nguy cơ thì đừng miêu tả kế toán nghe kinh khủng vậy...mấy hôm nay mình cũng bị số siết quay vòng vòng chóng cả mặt nè...........nhưng dù sao cũng ráng chảy tóc tai đàng hoàng mà đi tìm " đức lang....thang" (hic....ai cũng nói mỗi người có 1 nửa của mình, mà cái 1 nữa kia ham vui ở đâu rồi không biết, đi tìm hoài mà ko thấy, làm như chơi trốn tìm vậy đó) :yo yo (51)::yo yo (51)::yo yo (51):

Không biết cái kiểu tìm chồng nè có đưa lên bảng tính rồi lên kế hoạch đầy đủ cho vào đúng chuyên ngành được ko nhở:p

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Thành ý thia này thì liệu có dắt đc e nào ra khỏi hội độc thân ko nhỉ?hehee:004::004::004:[/QUOTE]
Thía này:banana::banana::banana:...không được thì anh đổi thía này:029::029::029:.......nhá.........được chưa em ôi!!!!!!!!!!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Em tin ở anh Chiều, lòng tin của em có cơ sở. Em và anh Chiều cùng tỉnh đấy. Vì thế dù ai có nói gì thì em cũng không thay đổi đâu...........À...lần này anh Chiều đưa em đi gặp mặt hội trà đá, chắc là sẽ gặp anh rồi đấy.....

Một người hải dương một, người hưng yên mà cùng đc tỉnh lại bị lừa rồi. Thôi dù sao đó là quyết định của em anh ko đành phá nữa. Chúc hạnh phúc nhá mà nhớ nhắc Ông chiều làm cái lễ rồi mời anh em đi chia tay, chia chân cho nó tình cảm còn ông ấy mà ko đưa cả em và mọi người đi làm lễ chia tay thì là thằng con trai anh nói thật rồi một ngày em lại vô đây kêu " EM MUỐN THAM GIA HỘI ĐỘC THÂN" thôi

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Em tin ở anh Chiều, lòng tin của em có cơ sở. Em và anh Chiều cùng tỉnh đấy. Vì thế dù ai có nói gì thì em cũng không thay đổi đâu...........À...lần này anh Chiều đưa em đi gặp mặt hội trà đá, chắc là sẽ gặp anh rồi đấy.....

Một người hải dương một, người hưng yên mà cùng đc tỉnh lại bị lừa rồi. Thôi dù sao đó là quyết định của em anh ko đành phá nữa. Chúc hạnh phúc nhá mà nhớ nhắc Ông chiều làm cái lễ rồi mời anh em đi chia tay, chia chân cho nó tình cảm còn ông ấy mà ko đưa cả em và mọi người đi làm lễ chia tay thì là thằng con trai anh nói thật rồi một ngày em lại vô đây kêu " EM MUỐN THAM GIA HỘI ĐỘC THÂN" thôi

Hú hú ... Vui quá, sắp có cỗ ăn roài .... Chúa Ken làm phù rể luôn nhở ... :004:

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Hú hú ... Vui quá, sắp có cỗ ăn roài .... Chúa Ken làm phù rể luôn nhở ... :004:

Ông này có vẻ chắc chắn lắm anh ạ.... Ý anh hay đấy phù rể cũng đc, chú rể cũng đc em cũng làm

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Ông này có vẻ chắc chắn lắm anh ạ.... Ý anh hay đấy phù rể cũng đc, chú rể cũng đc em cũng làm
Hớ..hớ..thế này gọi là cướp trên giàn mướp..há..há...hội này vui ghê...:banana::banana::banana::banana::banana:

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Thành ý thia này thì liệu có dắt đc e nào ra khỏi hội độc thân ko nhỉ?hehee:004::004::004:
Thía này:banana::banana::banana:...không được thì anh đổi thía này:029::029::029:.......nhá.........được chưa em ôi!!!!!!!!!![/QUOTE]

Mặt này gian quá......heheheh

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA