Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Thía này:banana::banana::banana:...không được thì anh đổi thía này:029::029::029:.......nhá.........được chưa em ôi!!!!!!!!!!

Mặt này gian quá......heheheh[/QUOTE]
Hế..hế..em cứ chê anh như thế thì bao giờ mới ra khỏi hội này được. Mà hình như em là người sáng lập ra hội này mà. Thôi ra khỏi hội với anh đi. Ai lại để người khác qua mặt như thế. Hhehehe...:dance2::dance2::dance2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Pham Minh Thu Ha

Guest
18/5/11
1
0
0
Van Quan Ha dong
cho minh tham gia 1 chan voi nha. ra truong toan vac ho so di di ve ve rau het ruot...Ai biet cho nao tuyen gioi thieu minh nhe

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh Ken hổng bít rùi. Hải Dương và Hưng Yên ngày trước là một tỉnh gọi là Hải Hưng đấy. Sao anh cứ nói "lại bị lừa rồi"? không lẽ có người cũng đã từng lừa em sao???

Là chú rể hay không thì anh cho là anh quyết định được sao???????

Sao anh lại chọn anh Ken là phù rể? Em muốn nhờ anh làm phù rể cơ. Hàng khủng vẫn hơn mà. hí..hí..:030::030::030::030::030:
Bây h tánh tỉnh rồi còn chung đụng gì nữa em ơi. haha có người đã và đang lừa em đó cẩn thận ko là đi xa đấy.... :yo yo (37)::yo yo (37):Bây h muốn là chú rể hay ko trong tiềm thức với anh ko còn quan trọng nữa. Còn nếu thực sự muốn là chú rể anh đã xây rựng chiến lược từ khi em cho anh coi ảnh cơ chứ ông chiều làm gì có cơ hội. Anh đôi mà làm phù rể có khéo ko cần chú rể :yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hế..hế..em cứ chê anh như thế thì bao giờ mới ra khỏi hội này được. Mà hình như em là người sáng lập ra hội này mà. Thôi ra khỏi hội với anh đi. Ai lại để người khác qua mặt như thế. Hhehehe...:dance2::dance2::dance2:[/QUOTE]

Hic....người sáng lập hội, em hok mong cứ ở mãi đây đâu, em mong cái hội đổi tên mà giờ càng lúc càng đông dân cư, mau mau giải tán hội đi mọi người ơi, ở đây chỉ cho tạm trú thui nha, đừng có ai định cư đó.............Hiiiiiiiiiiiii
Mà anh ở TP.HCM hả? Hiiiiiiiiiiii, em cũng vậy nè. Có rảnh thì ghé nhà em chơi hen: tv.thuylinh@yahoo.com

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh đã quá tự tin rồi đấy. Anh cho em xem hình của anh trước mà. Nếu anh có mở chiến lược gì đó đi nữa thì sau khi gặp anh Chiều em cũng yêu anh í thôi hà. Có những điều ta nghĩ nó không thể mà nó lại có thể đấy....

Tất nhiên anh phải cho trước rồi.Bây h mọi sự xong rồi em có thể nói thế đc chứ anh mà mở chiến lược thì hai người làm gì có cơ hội gặp nhau. Thôi nếu đã yêu nhau rồi thì anh chúc mừng hai đứa nhiều chuẩn bị làm cỗ chia tay đi ko lại có tiếng mà ko có miếng thì khổ

Sửa lần cuối:
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Tất nhiên anh phải cho trước rồi.Bây h mọi sự xong rồi em có thể nói thế đc chứ anh mà mở chiến lược thì hai người làm gì có cơ hội gặp nhau. Thôi nếu đã yêu nhau rồi thì anh chúc mừng hai đứa nhiều chuẩn bị làm cỗ chia tay đi ko lại có tiếng mà ko có miếng thì khổ

Đọc bài chú Ken thấy có cảm giác bùn bùn nhỉ ? Như kiểu sắp phải chia xa á ... :004:

S

saobang86

Sơ cấp
17/8/10
15
0
1
hung yen
Ko bit anh chiều co bí kíp gì mà khiến e tin tưởng vậy!hehee. Hay đó là lý lẽ của tình iu....:004::004::004:
A Chiều tổ chức 1 buổi chia tay hội độc thân và ra mắt ng iu lun đi!kekeeee...

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Đọc bài chú Ken thấy có cảm giác bùn bùn nhỉ ? Như kiểu sắp phải chia xa á ... :004:

Em anh mà lị sao phải thế cảm giác của anh kém quá.nhìn lại thằng em anh đi

kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
Em anh mà lị sao phải thế cảm giác của anh kém quá.nhìn lại thằng em anh đi
Quả không sai. nhìn lại anh ken em thấy anh đoi nói đúng.

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
M

Mouse Silver KuTe

Guest
23/5/11
1
0
0
xa tít
Ngồi đọc bài mà cười mỏi hít quai hàm

Oạch.....anh Chiều đưa em ra khỏi hội độc thân rồi mà...hí..hí..Bây giờ em chỉ thấy hạnh phúc khi ở bên anh í thôi hà.....
Đọc đến đây thì thấy câu của chị phuonghuyen20 thấy phục chị quá trời, hem pít anh chiều là anh nào mà ngưỡng mộ qué cơ, em cũng phải xin nhận nốt trong hội này thôi,

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long

oh hay. lâu lâu ko vô diễn đàn.anh ken đang định ra khỏi hội đó à. hì....:wall::wall::wall:

M

Mouse Silver KuTe

Guest
23/5/11
1
0
0
xa tít
oh hay. lâu lâu ko vô diễn đàn.anh ken đang định ra khỏi hội đó à. hì....:wall::wall::wall:

THế là hội này có đôi ra khỏi hội roài hử chị bất tử ơi tiếc nhỉ, thế là % sác xuất giảm đi òi :wall:

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Ko bit anh chiều co bí kíp gì mà khiến e tin tưởng vậy!hehee. Hay đó là lý lẽ của tình iu....:004::004::004:
A Chiều tổ chức 1 buổi chia tay hội độc thân và ra mắt ng iu lun đi!kekeeee...

ơ anh chiều đã ra ngay lun rùi à.hì.....hì.nhanh thía

THế là hội này có đôi ra khỏi hội roài hử chị bất tử ơi tiếc nhỉ, thế là % sác xuất giảm đi òi :wall:

nói vậy thui. chứ đã có đôi nào đâu em.hì.....hì......

Sửa lần cuối:
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Anh ken của em ko ra đâu tội gì mà công khai ra. Cuộc đời tự do. Còn tình yêu ư già rồi ngại mang hoa đi tặng người yêu lắm

Quả không sai. nhìn lại anh ken em thấy anh đoi nói đúng.

Lại đến lượt hai anh em nhà này. Muốn chơi trò gì đây

H

hoabattu228

Guest
30/3/11
0
0
0
34
Hạ Long
Anh ken của em ko ra đâu tội gì mà công khai ra. Cuộc đời tự do. Còn tình yêu ư già rồi ngại mang hoa đi tặng người yêu lắm

ơ. thía mà em tưởng anh với anh chiều đang là tình địch cơ đó .hé........hé.......

M

Mouse Silver KuTe

Guest
23/5/11
1
0
0
xa tít

Lại đến lượt hai anh em nhà này. Muốn chơi trò gì đây

anh này khôn thế, kiểu này dắt chộm không cho mọi người biết òi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA