Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Uma

Uma

Cuốn theo chiều gió...
Haizzzzzzzzzz....Hội độc thân dạo này thấy buồn nhỉ, thiếu gió quá....Mọi người cũng ít ghé vào thăm. Hiiiiiii, có ai có ý tưởng gì mới cho Hội không ạ? Xin đóng góp nhé.... :yo yo (6)::yo yo (6)::yo yo (6):

Tích cực ỌP ỌP ỌP....:yo yo (25)::yo yo (25)::yo yo (25):

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
Vị đăng của tình yêu, có lẽ tình chỉ đẹp khi còn dang dở....Có lẽ em sẽ ct, cho em gia nhập hội với. Thanks

Lúc xưa còn non, một thời cũng khổ sở dữ dội, nhưng thiết nghĩ chẳng có gì phải vậy!, và để bạn xem, sau này suy nghĩ chin chắn hơn sẽ thấy những gì mình làm và suy nghĩ lúc này là ngu ngơ, lãng, nhạt....

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Lần thứ 8 sẽ chia tay hẳn, hay lại làm lại...

ah,lần này thì chia tay hẳn, nhưng cũng may là mình wen bạn ý vào lần bạn ý chia tay lần thứ 7, bạn ý khóc ngập nhà ngập cửa, nếu quen bạn ý vào 6 lần trc thì mình chết đuối lâu rồi..............................nhưng yêu đúng là một thói quen khó bỏ, tháng này bạn ý thề ko bao jo yêu ai ...................... tháng sau lại dắt ng mới về ra mắt rồi.................

Sửa lần cuối:
B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
ah,lần này thì chia tay hẳn, nhưng cũng may là mình wen bạn ý vào lần bạn ý chia tay lần thứ 7, bạn ý khóc ngập nhà ngập cửa, nếu quen bạn ý vào 6 lần trc thì mình chết đuối lâu rồi..............................nhưng yêu đúng là một thói quen khó bỏ, tháng này bạn ý thề ko bao jo yêu ai ...................... tháng sau lại dắt ng mới về ra mắt rồi.................
hihi, chắc bạn ây làm thế cho đỡ buồn...

T

thuhienhvnh

Sơ cấp
3/6/11
12
0
1
34
hà nội
hehe.các anh chị làm em thấy bi quan về nghề kế toán quá! nhưng dù sao em cũng thích hội này...keke

H

huongvuthanh

Sơ cấp
31/3/11
11
0
0
34
hà nội
í em là thành viên mới mong mọi ng giúp đỡ cả về chuyên môn lẫn kn . e cũng ế rồi chắc e xin đổi nghề quá

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
í em là thành viên mới mong mọi ng giúp đỡ cả về chuyên môn lẫn kn . e cũng ế rồi chắc e xin đổi nghề quá
đang ế thì vô hội này là đúng địa chỉ rùi đó bạn!....................khi ra khỏi hội nhớ dắt thêm một người nữa nhé! hội này nhân khẩu đông ko thể tả!

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Mới có 21 tuổi mà đã kêu ế sớm thía em ơi! Nếu có trích ngang trích chéo gì về sơ yếu lý lịch của bản thân thì tranh thủ đi em ơi, đất ở hội này đang lên giá ầm ầm đó.

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Đừng bỏ wa mọi cơ hội, cố gắng lên đi kím phần còn lại ah. Có một nhà thơ nói rằng:
Làm sao sống được mà không yêu
Không nhớ, không thương một kẻ nào?

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
Hội mang tên độc thân, mà sao cuối tuần chẳng thấy bóng dáng ai cả, chỉ có một mình em độc thân lên đây thôi sao. Có lẽ chỉ còn mình em độc thân rồi hixhix

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
đây! đây! có đây! chờ hoài mới thấy có ng lên nói chuyện!

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
đây! đây! có đây! chờ hoài mới thấy có ng lên nói chuyện!
chờ mà sao không đả động gì, phải lên tiếng chứ, hay là đi chơi với người yêu về, lên xem có ai độc thân an ui đó, hichic

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
chờ mà sao không đả động gì, phải lên tiếng chứ, hay là đi chơi với người yêu về, lên xem có ai độc thân an ui đó, hichic
hic! oan uổng quá , ng ta học bài mờ cả mắt thế này! chán! chả có ma nào nói chuyện cho đỡ buồn ngủ! thôi thì đi ngủ cho rùi!
bạn đang ở đâu zậy!

Sửa lần cuối:
B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
hic! oan uổng quá , ng ta học bài mờ cả mắt thế này! chán! chả có ma nào nói chuyện cho đỡ buồn ngủ! thôi thì đi ngủ cho rùi!
bạn đang ở đâu zậy!
Mình đang học dhdt ở đà nẵng, bạn cũng đang đi học ah, Còn bạn, ở đâu vậy.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Mình đang học dhdt ở đà nẵng, bạn cũng đang đi học ah, Còn bạn, ở đâu vậy.
mình học đh văn lang, nhưng mới ra trường, hiện đang ở quy nhơn!

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
choài....toàn ẻm trẻ trẻ, teen teen vô đây kêu ê sắc ế thế này thì các anh chị già chắc phải chuyển qua hội phụ lão mất ...hị hị :004:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
choài....toàn ẻm trẻ trẻ, teen teen vô đây kêu ê sắc ế thế này thì các anh chị già chắc phải chuyển qua hội phụ lão mất ...hị hị :004:

Cô Quạ đứng ra thành lập hôi người cao tuổi đê... Anh làm trưởng ban cố vấn cho :045:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
thế thì chị lập hội phụ lão độc thân đi nào!

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Ban len mang khuya wa, vi doc than nen dau co ai dau ma tam su nen di nghi ngu som cho do buon.
Anh đi tim em sao anh chang thay
Hay la em lan tranh o noi mo.

Bạn ơi lần sau vui lòng gõ tiếng việt có dấu nhé. Chứ thơ thẩn của bạn hay thế kia mà ko có đấu thì các em xinh tươi giận đấy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA