Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hội độc thân này toàn là dân teen 9x vào la lối là ế lên ế xuống làm mấy anh chị 8x bị stress ko dám ló dạng nữa hix hix...

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Hội độc thân này toàn là dân teen 9x vào la lối là ế lên ế xuống làm mấy anh chị 8x bị stress ko dám ló dạng nữa hix hix...
Đồng chí pẩy mén này nói đúng đó, anh chả giám nói hay viết j nữa.

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web
Cô Quạ đứng ra thành lập hôi người cao tuổi đê... Anh làm trưởng ban cố vấn cho :045:

Vote cho anh 1 phiếu:boldred::boldred:

Đây mới đúng người đúng chỗ:biggrin:

Đồng chí pẩy mén này nói đúng đó, anh chả giám nói hay viết j nữa.

Có chỗ dụng võ rồi kìa anh ơi!:boldred::boldred:

Có cố vấn rồi, giờ kiếm chủ tịch nữa, ai xung phong làm chủ tịch bang hội này đây ạ?

Sửa lần cuối:
M

matbuon86

Sơ cấp
23/8/10
7
0
0
Hà Nội
9x đã la ế ... hjxhjx... 8x lên chức "cụ" mất?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Lên chức Bác thôi, hôm nay em dâu bảo là mình sắp lên chức bác rồi. Lo quá, thành ra chả lo được j?

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Hjx hjx ... da0. nj` jà kả r0àj, hem p0n chen đc mí mấy em 9x, 8x nư~a hềy. Pj. lấn sân we' ^_^

B

bluesky89

Guest
6/6/11
0
0
0
hà nội
he he. cho mình nhập hội mới. mình mới ra trường chưa đi làm nên cũng k có kinh nghiệm mong mọi người giúp đỡ

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Mọi người ở đây sẽ truyền kinh nghiệm " càng sống lâu càng ế lâu " cho em:028:

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
:yo yo (43)::yo yo (43):chủ xị của box này đâu nhỉ , theo mình nên lập 1 box mới có tên gọi " nào ta cùng nối " hiện tại trên web ta con rất nhiều giai và gai vẫn còn độc thận , theo thông tin của mình được biết đã có vài cặp trên web đã nên nghĩa vợ chồng nhờ tràng webketoan này , biết đâu sẽ còn nhiều cặp nữa thì sao

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
:yo yo (43)::yo yo (43):chủ xị của box này đâu nhỉ , theo mình nên lập 1 box mới có tên gọi " nào ta cùng nối " hiện tại trên web ta con rất nhiều giai và gai vẫn còn độc thận , theo thông tin của mình được biết đã có vài cặp trên web đã nên nghĩa vợ chồng nhờ tràng webketoan này , biết đâu sẽ còn nhiều cặp nữa thì sao
Lạm phát toppic, muốn lập thì phải có người duy trì và điều hành, đảm bảo những thông tin viết lên là chính xác, nhất định không được chém

Mình nghĩ kinh nghiệm đó chỉ dành cho một mình bạn thôi chứ mấy em kia ko nên học hỏi emvẫnlàem nhé. Nguy hiểm lắm hjhj
Nên mới chả không nên, em ý thích học hỏi kinh nghiệm, đồng chí đừng ngăn cấm chứ.

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Lạm phát toppic, muốn lập thì phải có người duy trì và điều hành, đảm bảo những thông tin viết lên là chính xác, nhất định không được chém

đúng hiện tại các men lên đây chém gió rất nhiều , mình ko thích thế 1 chút nào

T

thunga2007

Guest
21/3/11
8
0
0
35
hà nội
Đừng bỏ wa mọi cơ hội, cố gắng lên đi kím phần còn lại ah. Có một nhà thơ nói rằng:
Làm sao sống được mà không yêu
Không nhớ, không thương một kẻ nào?

Biết là như thế đó nhưng đôi khi có nhớ cũng nên để trong lòng thôi, chứ nói ra sớm nhỡ ng ta cũng có tình cảm với mình thì lại bị đuổi ra hội độc thân, ko mún tẹo nào cả đâu, một ng vì mọi người

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Nói thì hay lắm nhưng mà chém thì vẫn cứ chém người khác à ? Vậy làm sao có cái công bằng để cạnh tranh tìm người bạn khác giới đồng hành với mình đây ! Thật sự mình chẳng thích làm điều này

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
Yêu làm chi, lệ hoen bờ mi...Từ giờ em không yêu nữa, người ta không cần mình, thì mình đợi chờ, nt làm gì nữa....Cuộc sống sao trớ trêu quá!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Top píc này mình biết đầy người chém, đầy người có người yêu rồi, nhưng vẫn vào đây kêu ế. Thế nên muốn lập top nối thì chưa chắc đã thành công vì thông tin đâu có chuẩn.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Yêu làm chi, lệ hoen bờ mi...Từ giờ em không yêu nữa, người ta không cần mình, thì mình đợi chờ, nt làm gì nữa....Cuộc sống sao trớ trêu quá!

Đừng nói câu phũ phàng như thế em ơi. Nếu tình yêu đơn phương thì ta hãy thử kiếm người khác xem sao nhé. Tặng bạn vài câu này :
"Nếu bạn yêu một người nào đó mà người đó không yêu bạn thì bạn cũng đừng buồn và hãy nghĩ rằng: bạn đã đặt trái tim nhầm chỗ và đặt nhầm thì đặt lại thôi.
Còn nếu một người nào đó yêu bạn mà bạn không thể đáp lại tình cảm đó thì hãy tự hào và nghĩ rằng: có một trái tim đang đứng bên hiên nhà nhìn bạn và hãy khéo léo, nhẹ nhàng từ chối nhe bạn.
Và nếu như bạn yêu một người và người đó cũng yêu bạn, thật tuyệt vời. Nhưng vì một lí do nào đó mà hai người không thể cùng nhau đi hết đoạn đường tình yêu thì cũng đừng đau khổ. Vì bạn nên nhớ rằng: "Tình yêu chọn bạn chứ bạn không thể lựa chọn tình yêu".

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA