Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
TLX tên là j thế, sao em lại chụp avata quay lưng thế, nhìn rất cá tính.

dạ, chỉ tại trời cho em khuôn mặt ko đc xinh cho lắm, nên đành để mái tóc "lộ thiên" để gỡ gạc được chút điểm nào trong mắt mọi người thì hay chút ấy. nên cứ là hội viên hội KTĐT hoài đấy anh ạ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hơ, trước thì không biết, giờ chắc không còn vui nữa, toppic giờ vắng hoe sau sì căng đan.
Anhlaanh, em mời anh vô topic của em là để anh bớt buồn mà, sao anh cứ đòi đóng topic của em hoài vậy....Vui hay không là do chính bản thân của các thành viên tham gia mà. Nếu các bạn thấy vẫn còn tìm được niềm vui nơi này thì ủng hộ hen.. :020::020:
??????????????????????????????????????????????????????????
HI, chị Ngọc không hiểu ah? Đó là Yes/No Question đó chị, ý bạn trêu chị tên Nô đấy mà, còn bạn ấy chỉ Yes cho gặp mặt Hội độc thân thui...Khì khi:030::030::030:

Sửa lần cuối:
X

xuanquyen86

Guest
10/6/11
1
0
0
38
Thanh Hóa
minh mới vào web nghe tên toppic là thích ngay ah, hôm nao offline alo minh tham gia vơi nha, minh cũng đang độc mộc nè, ai nhin cũng nói đẹp trai đấy chứ mà sao lại eeeeeeeeeee,hii, cho minh tham gia với cộng động ạnh chị em trong nghề kế toán với nhé. Thank You

nghe moi ng nói trên diễn đàn vui thía, minh tham gia với nha, minh đồng ý với kydanh9" là chuẩn đó
chỉ độc thân 1 time ngắn thui chứ lâu quá là teo văn tòe đó nha. chuc moi ng trong diễn đàn vui ve và nhanh tim đc 1 nửa cua minh nha

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
có vẻ như như bác nào có ý định đóng topic thì quên chuyện ấy đi, ko thì dân tình uýnh cho tơi tả! dân số trang này ngày một hùng hậu mà!

Anh bạn đang ở Qui Nhơn chỗ nào thế nhỉ.

.........................

Mấy em chân dài đâu, bữa giờ không thấy vui vẻ trong hội này thế ??????

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Anh bạn đang ở Qui Nhơn chỗ nào thế nhỉ.

.........................

Mấy em chân dài đâu, bữa giờ không thấy vui vẻ trong hội này thế ??????

ở nguyễn thái học đoạn gần ngã tư chuồng gà ấy!
tớ cũng là chân dài đây khỏi đi đâu tìm cho xa............!:004:

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
minh mới vào web nghe tên toppic là thích ngay ah, hôm nao offline alo minh tham gia vơi nha, minh cũng đang độc mộc nè, ai nhin cũng nói đẹp trai đấy chứ mà sao lại eeee,hii, cho minh tham gia với cộng động ạnh chị em trong nghề kế toán với nhé. Thank You
nghe moi ng nói trên diễn đàn vui thía, minh tham gia với nha, minh đồng ý với kydanh9" là chuẩn đó
chỉ độc thân 1 time ngắn thui chứ lâu quá là teo văn tòe đó nha. chuc moi ng trong diễn đàn vui ve và nhanh tim đc 1 nửa cua minh nha

Thế thì ý tưởng nhớn gặp nhau rồi:030::030::030:

B

boconganh90

Trung cấp
7/12/09
80
0
6
34
da nang
Mấy hôm ni vào webketoan nghe mọi người nói đóng Topic mà bùn, đâu phải tất cả mọi người đều đồng ý, em nghĩ nếu ai không muốn vào thì không vào là được, còn người khác muốn vào thì nói chuyện cho vui,

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
minh mới vào web nghe tên toppic là thích ngay ah, hôm nao offline alo minh tham gia vơi nha, minh cũng đang độc mộc nè, ai nhin cũng nói đẹp trai đấy chứ mà sao lại eeeee,hii, cho minh tham gia với cộng động ạnh chị em trong nghề kế toán với nhé. Thank You

Thế thì ý tưởng nhớn gặp nhau rồi:030::030::030:

Nô đâu Anh ấy đẹp zai mà ko có người yêu thì thì cũng ko cầm hỏi thêm chút nào nữa mọi người có thể thông cảm
. Nhưng mong Nô tìm hiểu kĩ coi anh đẹp zai nắng mưa có bít đc vô nhà ko

Sửa lần cuối:
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An

. Nhưng mong Nô tìm hiểu kĩ coi anh đẹp zai nắng mưa có bít đc vô nhà ko

ơi! ken chốt hạ câu này được đấy! Để tớ bồi thêm tý nhé:
Nô kiểm tra nốt anh zai đấy : Ngày nào cũng "Sáng đi nhặt lá..chiều về đá ống bơ " không nhé??

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Một nữa của mình đâu rồi ta, sao không chịu xuất hiện đi , cứ để mình đi tìm hoài mệt wa

H

Huong Coi

Trung cấp
5/11/07
70
0
0
Bac Giang
Mình cũng bon chen đây, mong hội chúng ta càng lớn mạnh là nhiều nguời kêu trời đó

Hơ! hóa ra là vẫn nhộn nhịp lắm, sau bài viết của mình mọi người mở lời ngay, hóa ra là có rất nhiều đồng chí đứng sau hàng rào " hội trường " chờ mình viết xong là nhảy vào "disliked this post".
Hội này bây giờ mà off chắc phải thuê một hội trường thật rộng mới đủ chỗ, hôm đi off nhớ mang theo giấy chứng nhận " Đang độc thân " nhé.
Chứng nhận như thế nào đây? tìm đâu ra hội trường để chứa hội này đây? hem

Sửa lần cuối:
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Mình cũng bon chen đây, mong hội chúng ta càng lớn mạnh là nhiều nguời kêu trời đó
Chứng nhận như thế nào đây? tìm đâu ra hội trường để chứa hội này đây? hem

H mí gặp một người ở BG ...................................

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
hôm nay thứ 7, mọi ng đi chơi hết rùi, diễn đàn vắng vẻ, buồn như con.............. chuồn..................chuồn!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
ơi! ken chốt hạ câu này được đấy! Để tớ bồi thêm tý nhé:
Nô kiểm tra nốt anh zai đấy : Ngày nào cũng "Sáng đi nhặt lá..chiều về đá ống bơ " không nhé??
Đẹp trai mà cam chịu độc thân, trẻ con chập chững biết nói cũng không tin được, chém vừa thôi chứ ông đẹp gái kia ơi.

hôm nay thứ 7, mọi ng đi chơi hết rùi, diễn đàn vắng vẻ, buồn như con.............. chuồn..................chuồn!
Hờ đã nhẽ tối thứ 7 cái hội này phải đông vui chứ, hóa ra là chém gió thật.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
úi giời, cuối cùng cũng có bác đi chơi về rồi nầy!
mình đúng là hội viên trung thành nhất rùi, ngồi cả buổi tối mà chả thấy comment của bác nào cả, buồn...............buồn.................buồn quá...............thôi đi ngủ luôn!

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
úi giời, cuối cùng cũng có bác đi chơi về rồi nầy!
mình đúng là hội viên trung thành nhất rùi, ngồi cả buổi tối mà chả thấy comment của bác nào cả, buồn...............buồn.................buồn quá...............thôi đi ngủ luôn!
úi anh có được đi chơi đâu, cả tối ngồi đuổi muỗi vì nhà bị mất điện đấy, Giờ anh đã ngủ được đâu, đang bỗi kem chống muỗi đây....

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Đẹp trai mà cam chịu độc thân, trẻ con chập chững biết nói cũng không tin được, chém vừa thôi chứ ông đẹp gái kia ơi.

Hờ đã nhẽ tối thứ 7 cái hội này phải đông vui chứ, hóa ra là chém gió thật.

ủa ku Việt lại vừa sang Thái hử? chết chết ... giờ lại thêm 1 đối tượng độc thân nữa kià (sì căng đan tập tiếp theo?)

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
ủa ku Việt lại vừa sang Thái hử? chết chết ... giờ lại thêm 1 đối tượng độc thân nữa kià (sì căng đan tập tiếp theo?)
Anh khủng nhất web đừng hiểu nhầm nha, đấy là anhlaanh nói tiếp câu của Việt thôi, chứ ko có ý nói Việt đâu nhé, đính chính ngay không lại gây hiểu lầm có mà không đỡ nổi búa rìu dư luận.

Một nữa của mình đâu rồi ta, sao không chịu xuất hiện đi , cứ để mình đi tìm hoài mệt wa
Cứ đi tiếp đi, rồi sẽ có ngày bạn đến đích:024:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA