Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ủa, nhầm ai. Tớ ở trong hội độc thân này mà nhầm cái gì híc. Mà bạn quê ở đâu mà lưu lạc tới đất Qui Nhơn vậy à.
hic... từ cha sinh mẹ đẻ tới giờ vẫn là dân quy nhơn đấy chứ, có phải lưu lạc ji đâu! học đại học ở sg xong là bay thẳng về đây luôn, mà bạn đang ở chỗ khác hả

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
hic... từ cha sinh mẹ đẻ tới giờ vẫn là dân quy nhơn đấy chứ, có phải lưu lạc ji đâu! học đại học ở sg xong là bay thẳng về đây luôn, mà bạn đang ở chỗ khác hả
Anh đang ở SG. Sống ở Bình Định từ nhỏ nhưng lớn lên lại thích vào SG làm kế toán rồi lưu lạc trong này đã mấy niên độ rồi. Vậy mà vẫn còn độc thân. Hok bik chừng nào hết đây nữa. Thấy bạn nói ở Qui Nhơn làm anh nhớ nhà wa', nhớ cái thứ bún cá chợ lớn, nhớ hàng dừa nghiêng ở khu sáu,nhớ nem chả chợ Huyện,...nhớ tất cả híc híc

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Anh đang ở SG. Sống ở Bình Định từ nhỏ nhưng lớn lên lại thích vào SG làm kế toán rồi lưu lạc trong này đã mấy niên độ rồi. Vậy mà vẫn còn độc thân. Hok bik chừng nào hết đây nữa. Thấy bạn nói ở Qui Nhơn làm anh nhớ nhà wa', nhớ cái thứ bún cá chợ lớn, nhớ hàng dừa nghiêng ở khu sáu,nhớ nem chả chợ Huyện,...nhớ tất cả híc híc
em tin rằng quy nhơn sau này sẽ rất phát triển, an cư lạc nghiệp sẽ rất tốt, mặc dù tìm việc làm muốn đỏ con mắt, chứ nhịp sống ở sg quá nhanh, đất chất ng đông, rồi đây ng ta cũng phải tản ra những nơi khác thôi, mà quy nhơn mình lúc đó cũng có tìm năng chứ bộ! dù sao cảm giác làm chủ cũng thật sung sướng!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
em tin rằng quy nhơn sau này sẽ rất phát triển, an cư lạc nghiệp sẽ rất tốt, mặc dù tìm việc làm muốn đỏ con mắt, chứ nhịp sống ở sg quá nhanh, đất chất ng đông, rồi đây ng ta cũng phải tản ra những nơi khác thôi, mà quy nhơn mình lúc đó cũng có tìm năng chứ bộ! dù sao cảm giác làm chủ cũng thật sung sướng!

Uhm, làm vài năm nữa "nghỉ hưu" về quê rồi kiếm một cô xinh xinh trẻ trung nào cưới luôn ví dụ như Duongduong311 chẳng hạn hjhj. Híc ở SG chen lấn quá đôi khi thấy mệt mỏi.

T

tranqn87

Guest
22/3/10
0
0
0
36
Hồ Chí Minh
Hihi, lập ra hội độc thân, nhưng phải có "chính sách phát triển" sao cho thành viên " hết đọc thân " chứ lị. Mình tham gia với nhé kaka!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Hihi, lập ra hội độc thân, nhưng phải có "chính sách phát triển" sao cho thành viên " hết đọc thân " chứ lị. Mình tham gia với nhé kaka!

Đường ai nấy đi là chính chứ dựa vào cái hội này để hết độc thân sao thấy khó quá. Chắc chỉ có cách offline thì mới có khả năng hết độc thân được vài người.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Uhm, làm vài năm nữa "nghỉ hưu" về quê rồi kiếm một cô xinh xinh trẻ trung nào cưới luôn ví dụ như Duongduong311 chẳng hạn hjhj. Híc ở SG chen lấn quá đôi khi thấy mệt mỏi.
biết đâu đc những ng có duyên sẽ tự tìm đến với nhau theo 1 cách nào đó mà!
mà cho em hỏi ông anh đã đc mấy mươi mùa xuân rồi, mà đòi vài năm nữa mới lấy vợ thế!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
biết đâu đc những ng có duyên sẽ tự tìm đến với nhau theo 1 cách nào đó mà!
mà cho em hỏi ông anh đã đc mấy mươi mùa xuân rồi, mà đòi vài năm nữa mới lấy vợ thế!

Người trẻ nhưng sống lâu năm ấy, ai cũng nói thé. Anh đây đã gần cận U30 rùi. Híc Còn 2 mùa xuân nữa thì tới. Cái duyên cái số nó chưa đến mặc dù đã cố gằng hết sức hjhj

T

tuhuekhanh

Guest
9/3/11
0
0
0
36
tp.hcm
ây da, các pác cho em đêy tham gia, bon chen dzới...
tuy không thuộc hàng lão làng , nhưng em đêy cũng bị liệt vô hàng "ê sắc" ùi... :034::034::034:
hum nay bon chen vô đêy, mong các pác giúp đỡ cho... :wine_2::wine_2:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Người trẻ nhưng sống lâu năm ấy, ai cũng nói thé. Anh đây đã gần cận U30 rùi. Híc Còn 2 mùa xuân nữa thì tới. Cái duyên cái số nó chưa đến mặc dù đã cố gằng hết sức hjhj
..........................................;)

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Trầm tư suy nghĩ gì thế cô em. Bữa nào về nếu em cho số đthoại anh hú đi uống nước để bik mặt mũi hen hjhj
đc rồi, chừng nào về quy nhơn thì báo cho em, em gửi cho anh số điện thoại...........

Sửa lần cuối:
H

hiennguyencd

Sơ cấp
2/4/10
34
0
6
HN
oái... Không phải ta ế... mà là vì ta chưa gặp được người phù hợp với ta... hoặc ta đã gặp... nhưng ta... đi qua mất òi...hihi

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi
oái... Không phải ta ế... mà là vì ta chưa gặp được người phù hợp với ta... hoặc ta đã gặp... nhưng ta... đi qua mất òi...hihi

Ví dụ như huyennguyencd này, chồng ngồi bên cạnh nhưng vẫn vào hội độc thân chém. Cho nên các bạn đừng có nghĩ vào đây là hội ế nhé :)

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
đc rồi, chừng nào về quy nhơn thì báo cho em, em gửi cho anh số điện thoại...........

aaaaaaaaaa! đợi dài cả cổ sau cùng cũng có 1 cơn mưa.................nếu ko thì chết khô mất!
Gửi số điện thoại qua mục nhắn tin em ạ, chứ em cho ở diễn đàn lại nhiều anh để ý, Pay ment lại mất xuất nhà mặt phố:024:

Mình xin 1 vé nhé, haiza,lo kiếm chỗ cho mình trc cái coi hì hì.
Có vẻ như em này cũng kết Payment rồi, ông này có vẻ đào hoa gớm.

Ví dụ như huyennguyencd này, chồng ngồi bên cạnh nhưng vẫn vào hội độc thân chém. Cho nên các bạn đừng có nghĩ vào đây là hội ế nhé :)
Thật thế à.................................., thế thì phải đề cao cảnh giác....:035:

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ui! tối nay ko phải cuối tuần, mà cũng vắng vẻ thế!:(
đã buồn ngủ mà lên diễn đàn này thì đúng là găp chiếu manh.........................!

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA