Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Một nữa của mình đâu rồi ta, sao không chịu xuất hiện đi , cứ để mình đi tìm hoài mệt wa
bạn chưa nghe câu theo tình tình chạy, chạy tình tình theo sao.....................bạn cứ án binh bất động đi, rồi tình cũng theo bạn thôi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
bạn chưa nghe câu theo tình tình chạy, chạy tình tình theo sao.....................bạn cứ án binh bất động đi, rồi tình cũng theo bạn thôi!
Sai rồi, các cụ có câu, trâu đi tìm cọc chứ làm j có câu cọ đi tìm trâu.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Sai rồi, các cụ có câu, trâu đi tìm cọc chứ làm j có câu cọ đi tìm trâu.
ý em nói duyên chưa tới thì anh có tìm cũng vậy thôi, mọi chuyện cứ tự nhiên sẽ đến! tìm hoài có khi lại đâm ra mệt mỏi!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
ý em nói duyên chưa tới thì anh có tìm cũng vậy thôi, mọi chuyện cứ tự nhiên sẽ đến! tìm hoài có khi lại đâm ra mệt mỏi!
Thời buổi này không tự giác đi tán gái, có mà ế. Con gái giờ kiêu lắm, cứ ngồi nhà, không chịu bỏ tình phí mà có người yêu á, đừng có nằm mơ!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Thời buổi này không tự giác đi tán gái, có mà ế. Con gái giờ kiêu lắm, cứ ngồi nhà, không chịu bỏ tình phí mà có người yêu á, đừng có nằm mơ!

ui trời!chắc vậy, em là con gái đương nhiên suy nghĩ khác với bọn anh:wall::wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
quocvietkevin

quocvietkevin

"Hotboy WKT"
11/12/10
98
3
0
Nghệ An
ủa ku Việt lại vừa sang Thái hử? chết chết ... giờ lại thêm 1 đối tượng độc thân nữa kià (sì căng đan tập tiếp theo?)
Ầyđa! 2 ngày ko chém mà lại có tên miềng trong dách sách đen này là sao ta!
iem đi Thái hồi nào đâu Bác! oan cho iem wá!:wall::wall: em vẫn là trai tân mà! Có chứng chỉ của "Hội độc ác" đây này::wall:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Theo như bạn vậy, chắc mình ngồi chờ cho sung rụng wa. Mà sung không rung thì biết làm sao đây bạn.
ah, quên mất các bác là con trai, là phe chủ động mà, thế thì bác gặp nhìu tìm hỉu nhìu thì sẽ tìm đc 1 nửa phù hợp với mình thôi! mà bác còn trẻ mà lo gì ko lấy đc vợ hả bác! cứ hưởng thụ cái đời độc thân đi đã, ko vài bữa lấy vợ lại bảo: ước ji mình còn độc thân!

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Thì lấy gậy mà chọc cho sung nó rụng chứ còn sao nữa :028::028::028:

Lấy gậy mà chọc thì sợ nó hư, để leo lên hái luôn cho chắc.

ah, quên mất các bác là con trai, là phe chủ động mà, thế thì bác gặp nhìu tìm hỉu nhìu thì sẽ tìm đc 1 nửa phù hợp với mình thôi! mà bác còn trẻ mà lo gì ko lấy đc vợ hả bác! cứ hưởng thụ cái đời độc thân đi đã, ko vài bữa lấy vợ lại bảo: ước ji mình còn độc thân!

Để tối về gác chân lên trán suy nghị lại coi cái nào có lợi hơn.

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
@Duongduong311 muốn có người yêu liền không ? Chiều chiều ra bãi biển Quy Nhơn gần chỗ trường ĐH Qui Nhơn là có người yêu liền. Đứng khoảng 1 tuần thôi nhé hehe. Nhớ vác bảng ghi chữ lớn là Payment nhé

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Để tối về gác chân lên trán suy nghị lại coi cái nào có lợi hơn.

:yo yo (20)::yo yo (20)::yo yo (20)::yo yo (20)::yo yo (20):

@Duongduong311 muốn có người yêu liền không ? Chiều chiều ra bãi biển Quy Nhơn gần chỗ trường ĐH Qui Nhơn là có người yêu liền. Đứng khoảng 1 tuần thôi nhé hehe. Nhớ vác bảng ghi chữ lớn là Payment nhé

ui trời ơi! rõ ràng có bác nào bảo ko có cọc nào đi tìm trâu hết, thế mà bác bảo em vác cái cọc ra đứng trc trường đh quy nhơn, giữa thời tiết như thế này những 1 tuần, thì có mà em thành than! mà này nhé em cư trú từ cái hội độc thân này sang cái hội độc thân nọ đã 23 năm rùi nhé, cũng ko ngại ở thêm nữa đâu!

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
:yo yo (20)::yo yo (20)::yo yo (20)::yo yo (20)::yo yo (20):

ui trời ơi! rõ ràng có bác nào bảo ko có cọc nào đi tìm trâu hết, thế mà bác bảo em vác cái cọc ra đứng trc trường đh quy nhơn, giữa thời tiết như thế này những 1 tuần, thì có mà em thành than! mà này nhé em cư trú từ cái hội độc thân này sang cái hội độc thân nọ đã 23 năm rùi nhé, cũng ko ngại ở thêm nữa đâu!

Thời buổi này còn phân biệt ai là trâu , ai là cọc. Ai đi tìm cũng được hết, hễ gặp là mừng rồi, cứ mà phân biệt. Lúc đó coi như ế hết cả nhóm.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
:ui trời ơi! rõ ràng có bác nào bảo ko có cọc nào đi tìm trâu hết, thế mà bác bảo em vác cái cọc ra đứng trc trường đh quy nhơn, giữa thời tiết như thế này những 1 tuần, thì có mà em thành than! mà này nhé em cư trú từ cái hội độc thân này sang cái hội độc thân nọ đã 23 năm rùi nhé, cũng ko ngại ở thêm nữa đâu!

Duongduong311 cứ vác bảng ra đứng vào buổi chiều ấy. Chiều khoảng 16h trở đi ra bãi biển mát lém. Nhớ nhen, đứng đó chờ mình từ SG bay về ra mắt luôn ha. Cư trú hội này chi mà lâu thế, đã đến lúc nhường đất cho bọn trẻ chứ. Con gái thì phải tranh thủ chứ không thì....sao hix

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Duongduong311 cứ vác bảng ra đứng vào buổi chiều ấy. Chiều khoảng 16h trở đi ra bãi biển mát lém. Nhớ nhen. Cư trú hội này chi mà lâu thế, đã đến lúc nhường đất cho bọn trẻ chứ. Con gái thì phải tranh thủ chứ không thì....sao hix
ui trời! ng ta ko lo thì thôi, chứ bác lo cái ji..........................!tìm 1 ng giữa 1 biển ng ko phải là dễ!
Thời buổi này còn phân biệt ai là trâu , ai là cọc. Ai đi tìm cũng được hết, hễ gặp là mừng rồi, cứ mà phân biệt. Lúc đó coi như ế hết cả nhóm.
uh thì đồng ý là ai cũng có quyền tìm, mà tại bác payment nói thế nên mình mới liên tưởng cọc với trâu đấy chứ! nhưng mà như cái kiểu tìm của bác payment thì .............................:yo yo (52)::yo yo (52)::yo yo (52):

Sửa lần cuối:
J

Jiny Pham

Guest
24/3/11
2
0
1
Hà Nội
Mình tên Nhung, cũng là dân kế toán và cũng đang trong tình trạng độc thân rất vui được làm quen cùng mọi người. Mong là ngoài nhưng phút trò chuyện thư giãn chúng ta còn giúp dỡ nhau trong công việc nữa.
Have fun!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
he. cac bac cho em tham gia voi. hi vong tim dc mot nua trong nay. ka ka

Mình tên Nhung, cũng là dân kế toán và cũng đang trong tình trạng độc thân rất vui được làm quen cùng mọi người. Mong là ngoài nhưng phút trò chuyện thư giãn chúng ta còn giúp dỡ nhau trong công việc nữa.
Have fun!

hic................cái hội này sao đông thế nhỉ!......................

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
ui trời! ng ta ko lo thì thôi, chứ bác lo cái ji..........................!tìm 1 ng giữa 1 biển ng ko phải là dễ!

uh thì đồng ý là ai cũng có quyền tìm, mà tại bác payment nói thế nên mình mới liên tưởng cọc với trâu đấy chứ! nhưng mà như cái kiểu tìm của bác payment thì .............................:yo yo (52)::yo yo (52)::yo yo (52):

Thôi kệ duongduong cứ thử đại coi sao, có khi lại được đấy.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh

Cũng phải lo chứ, sống độc thân hoài thì ở cái đất Qui nhơn ra đường dễ nhầm là người đã có chồng lém, ko bik ai mà lần cả.
Tìm như mình nói có sao đâu nào. Duongduong311 cứ vác bảng thì tớ sẽ nhận ra ngay. 23 tuổi đúng ko ? Nếu vậy vác bảng nhìn dễ kiếm ra trong biển người lắm

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Cũng phải lo chứ, sống độc thân hoài thì ở cái đất Qui nhơn ra đường dễ nhầm là người đã có chồng lém, ko bik ai mà lần cả.
Tìm như mình nói có sao đâu nào. Duongduong311 cứ vác bảng thì tớ sẽ nhận ra ngay. 23 tuổi đúng ko ? Nếu vậy vác bảng nhìn dễ kiếm ra trong biển người lắm
mình thì mình ko lo bị ế đâu! chỉ sợ lấy nhầm thôi.............!hic!....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA