Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
bác đang ở đà lạt, chắc mát lắm đây!

Đà lạt khí hậu dễ chịu hơn hn, hoa + rau sạch thì vô kể, mỗi tội đi 1 mình, làm 1 mình lên cái gì cũng thấy trống vắng, thích về hn tụ tập bạn bè. Lúc nãy ngồi buồn tự nhiên nhớ lời 1 bài hát về hà nội có đoạn thế này mà nghĩ mãi ko ra "...ngày xưa tôi thầm iu một nàng thiếu nữ tóc em dài như gió mùa thu....ngày xưa khi hoa sữa thơm ven mặt hồ khi tôi đã biết iu lần đầu, tôi đã nói iu em trọn đời....". Hình như bài này Tân Minh hát thì phải.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Đà lạt khí hậu dễ chịu hơn hn, hoa + rau sạch thì vô kể, mỗi tội đi 1 mình, làm 1 mình lên cái gì cũng thấy trống vắng, thích về hn tụ tập bạn bè. Lúc nãy ngồi buồn tự nhiên nhớ lời 1 bài hát về hà nội có đoạn thế này mà nghĩ mãi ko ra "...ngày xưa tôi thầm iu một nàng thiếu nữ tóc em dài như gió mùa thu....ngày xưa khi hoa sữa thơm ven mặt hồ khi tôi đã biết iu lần đầu, tôi đã nói iu em trọn đời....". Hình như bài này Tân Minh hát thì phải.

ah, bài mối tình đầu ấy mà, cũ nhưng khá hay, chả bù với dòng nhạc bây jo, lộn xộn cứ như là mì tôm ý!

nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
ah, bài mối tình đầu ấy mà, cũ nhưng khá hay, chả bù với dòng nhạc bây jo, lộn xộn cứ như là mì tôm ý!

Uh, cảm ơn bạn, mình đang nghe rồi. Đúng là tình đầu có khác, không dễ gì có thể quên được " mối tình đầu như bước chân trên cát, bước nhẹ nhàng nhưng lại rất sâu".

S

serenade58

Guest
1/6/11
9
0
0
40
hà nội
cho xin 1 vé nhé....ke ke.....vào đây tha hồ mà thả dê....bebe

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Ăn nói cẩn thận chút bạn ơi, híc.

ui! tối nay ko phải cuối tuần, mà cũng vắng vẻ thế!:(
đã buồn ngủ mà lên diễn đàn này thì đúng là găp chiếu manh.........................!
Các cụ có câu chết đói gặp chiếu manh thôi chứ, làm j có câu buồn ngủ gặp chiếu manh.

Đương Đương không chịu tìm hiểu gì cả, bây giờ cũng có nhiều bài thất tình hay lắm.

Lại không được ở phòng nói chuyện rồi, lại phải đi công trường, trời nắng ngại đi quá.

Sửa lần cuối:
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!

Đúng là Hưng dê có khác, ehhehehe. Mới tham gia mà cũng lần mò tìm kiếm box dành cho mình gúm nhể. À, bữa nèo làm phát off hội độc thân đê

M

maudon88

Sơ cấp
20/12/09
25
2
0
35
Nhổn - Từ Liêm - Hà Nội
hihi. Mình cũng muốn ra nhập hội độc thân.
Mình cũng đang phấn đấu tìm một nửa còn lại mà tìm hoài tìm mãi vẫn chưa thấy, k biết có phải tại mình kén quá k nữa.hix.
Mà mọi người hình như đã tìm được nửa còn lại rùi hay sao mà lâu rùi không thấy ai ghé vô vậy?

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
hihi. Mình cũng muốn ra nhập hội độc thân.
Mình cũng đang phấn đấu tìm một nửa còn lại mà tìm hoài tìm mãi vẫn chưa thấy, k biết có phải tại mình kén quá k nữa.hix.
Mà mọi người hình như đã tìm được nửa còn lại rùi hay sao mà lâu rùi không thấy ai ghé vô vậy?

Sao mà giống suy nghĩ mình đến vậy kìa. Nếu ở gần chúng ta liên lạc là bạn thân ko chừng nhưng tiếc quá, xa tới tận Hà Lội nên hok gặp được

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
giữa đà lạt mà sao thấy buồn, nhớ hà nội đến vậy!!!

Nhớ Hà nội hay nhớ người Hà Nội......................Em ơi

Đúng là Hưng dê có khác, ehhehehe. Mới tham gia mà cũng lần mò tìm kiếm box dành cho mình gúm nhể. À, bữa nèo làm phát off hội độc thân đê

Nhẹ nhàng, tình cảm hơn chút đi......................Còn cứ như trên vẫn rượu vẫn thịt, vẫn đọc thân

Sửa lần cuối:
nguyenha123

nguyenha123

giolangthang.....
26/4/09
92
0
6
Hải Hậu - Nam Định
Nhớ cả 2, mỗi tội sao chả thấy người Hà Nội nào nhớ tới mình vậy cà.........." Ôi nỗi nhớ, muôn đời vẫn thế, như dòng sông Hồng còn đỏ mãi trong tôi. Vội vã trở về, vội vã ra đi. Chẳng thể nào qua hết từng con phố. Nhưng còn đó mùa thu, mùa thu đầy gió, và rêu phong bên những gốc cây già. ... Chiều mưa sa giăng kín phố dài. Hà Nội ơi, mỗi khi lòng xác xơ, tôi vội vã trở về, đêm nghe tim mình ...". Nghe lại thấy buồn....

H

hiennguyen115

Sơ cấp
1/6/11
0
0
0
hà nội
www.fast.com.vn
m làm thành viên mới, vào forum thấy hội nì hay hay mún gia nhập quá :D...khi nèo hội m đi off thì ý ới m với nha...rất vui được làm quen zoi m.nguoi :D

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Chừng nào về thì báo với em bằng email ? nick yahoo ? số điện thoại ? hix khó quá.

thì nhắn tin qua mục tin nhắn ấy! hoặc ở đây cũng đc, em vô đây thường xuyên mà!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Thế thì mang cưa or mang rừu đi tiến hành thôi :smash::smash: nhanh lên k có tên # cưa or đốn mất thì khổ :004::004::004:

Trước khi cưa phải có thời gian để lựa cây nào tốt có nhiều trái, lỡ cưa nhằm cây xấu thì buồn lắm:yo yo (6)::yo yo (6)::yo yo (6):

Sửa lần cuối:
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Nhớ cả 2, mỗi tội sao chả thấy người Hà Nội nào nhớ tới mình vậy cà.........." Ôi nỗi nhớ, muôn đời vẫn thế, như dòng sông Hồng còn đỏ mãi trong tôi. Vội vã trở về, vội vã ra đi. Chẳng thể nào qua hết từng con phố. Nhưng còn đó mùa thu, mùa thu đầy gió, và rêu phong bên những gốc cây già. ... Chiều mưa sa giăng kín phố dài. Hà Nội ơi, mỗi khi lòng xác xơ, tôi vội vã trở về, đêm nghe tim mình ...". Nghe lại thấy buồn....

Nếu mình là người Hà Nội nhất định mình sẽ nhớ cậu đằng này mình chỉ sống ở Hà Nội thôi tiếc thế

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA