Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Hờ hờ, bi chừ thì biết bạn Zét là sao ròy nhe. Hihi. Ngỡ tưởng bạn Zét của Nô ở ngoài Bắc cận kề, ai dè tít tận Long An xa xôi cách trở, mong 1 lần gặp mặt mà biết chờ khi nào mới thỏa ước mong đây?
Cuối tuần có người rủ anh đi Hà Nội chơi đấy, em thích anh châm tửu cho em không?

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Mới tham gia Web từ tháng 3 thì vào cái hội này lâu làm sao được, cái tên trần minh công này không nổi tiếng bằng Trần công minh.

Lập nick còn sau em mà, em ít tuổi nhưng nhiều kinh nghiệm hơn đó.

Jời sao bác lại lật ngửa bài lên chi vậy bác.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Có quy định độ tuổi không em ?

À, vào hội này không giới hạn độ tuổi, giới tính, chỉ giới hạn người có người yêu gòi và chưa có mà thôi. Ý..... bạn ở quận 7 gần chỗ mình rồi.

Em nào, từ đâu chạy đến nói 1 câu chả có ý nghĩa j, khám bệnh chưa?

Người ta mới vào mà, bác nói nặng thế thì ai mà chịu nổi nhỉ

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Để mình bơi thuyền ra đó để cho Nô gặp mặt Zet để thỏa lòng ước mong ah

Gặp Nô thì bơi thuyền thôi chưa đủ đâu bạn yêu dấu, phải bơi trong Lavie cay nữa thì mới thỏa ước mong bạn hiền.

Cuối tuần có người rủ anh đi Hà Nội chơi đấy, em thích anh châm tửu cho em không?

Anh nói thế thì em đâu có lý do gì để từ chối, anh tận Quảng Ninh xa dặm đường, lặn lội lên HN thăm em Nô thì đó là niềm vinh dự lớn không sao tả xiết ạ. Em Nô cũng đang thắc mắc người rủ anh lên HN, em Nô đã được gặp mặt, cụng ly hay chưa? Dù sao thì em Nô đây cũng rất hân hạnh được đón, gặp, và được anh Dũng tận tay châm tửu ạ.

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Cuong ơi kêu đại chiến nào vậy thế thì tiến hành đi xem nào cho mọi ng mở rộng tầm mắt bác Nô nhỉ :025::025: . Mới ngỉ trưa tí mà mọi ng đã chém đc 2 trang rồi cơ đấy nhanh thế :003::003:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Cuong ơi kêu đại chiến nào vậy thế thì tiến hành đi xem nào cho mọi ng mở rộng tầm mắt bác Nô nhỉ :025::025: . Mới ngỉ trưa tí mà mọi ng đã chém đc 2 trang rồi cơ đấy nhanh thế :003::003:
Tò mò tí về tuổi của Nenfi được không?

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Chỉ nói vậy thôi chứ bác nô giữ lắm, chưa chiến là đã bại rồi. Cỡ em còn đánh ko lại mà đòi đánh với ai.

Liệu có... xài được không? Nhỡ cá lặn mất tăm thì... thiệt hại vô cùng :035::035::035:

Cá sấu mà chê thì biết đem bác đó đi đâu bây giờ

Sửa lần cuối:
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh

ủa, đại chiến nữa sao ? nenfi này ở đâu nhở ?

Tò mò tí về tuổi của Nenfi được không?

Còn cô em này có cái nickname Nô gọi lên nghe ngộ ngộ nhở. Đã sống qua bao nhiêu mua xuân rồi ? hehe

Sửa lần cuối:
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Cá sấu mà chê thì biết đem bác đó đi đâu bây giờ

Ta làm sao mà đưa bác ý được. Mà bác ý ở vùng biển, quen cách "chài" cá rồi, loại cá nào qua tay bác ý cũng thành ngoan hiền hết, chắc cách mang bác ý ra biển là không khả thi đâu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA