Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Ta làm sao mà đưa bác ý được. Mà bác ý ở vùng biển, quen cách "chài" cá rồi, loại cá nào qua tay bác ý cũng thành ngoan hiền hết, chắc cách mang bác ý ra biển là không khả thi đâu.

Nếu vậy thì đem vô rừng đi trong đó có nhiều khỉ lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Nếu vậy thì đem vô rừng đi trong đó có nhiều khỉ lắm.

Cá sấu còn huấn luyện được, liệu khỉ có ăn thua gì không? mà cũng nên hỏi ý kiến bác ấy trước đã chứ nhỉ!
Alo, xin hỏi bác anhlaanh ở đâu, đang có ý kiến muốn đưa bác tham quan rừng vàng biển bạc của Việt Nam đấy ạ!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Gặp Nô thì bơi thuyền thôi chưa đủ đâu bạn yêu dấu, phải bơi trong Lavie cay nữa thì mới thỏa ước mong bạn hiền.

Anh nói thế thì em đâu có lý do gì để từ chối, anh tận Quảng Ninh xa dặm đường, lặn lội lên HN thăm em Nô thì đó là niềm vinh dự lớn không sao tả xiết ạ. Em Nô cũng đang thắc mắc người rủ anh lên HN, em Nô đã được gặp mặt, cụng ly hay chưa? Dù sao thì em Nô đây cũng rất hân hạnh được đón, gặp, và được anh Dũng tận tay châm tửu ạ.
Bạn anh cũng làm kế toán, cùng lớp hồi đại học mà, hì hì. Vậy hôm đó anh sẽ châm tửu cho em.

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Chỉ nói vậy thôi chứ bác nô giữ lắm, chưa chiến là đã bại rồi. Cỡ em còn đánh ko lại mà đòi đánh với ai.
Có tiếng mà không có miếng đó bạn hiền ạ. Nô đây con Kiến còn không dám dẫm lên nữa là đòi đại chiến với con người, mà lại là bạn hiền thì càng không lỡ.
Còn cô em này có cái nickname Nô gọi lên nghe ngộ ngộ nhở. Đã sống qua bao nhiêu mua xuân rồi ? hehe
Các bác cứ giấu hết cả tuổi tác đi, làm chúng em đây không biết phải kêu tên, xưng hô thế nào cho phải đạo. Em đây đã qua cái tuổi ăn, tuổi chơi, tuổi nhớn rồi bác ạ. Ngoài hai mươi ba cái xuân xanh rồi chứ đâu.
Hì e á 93 Bác Nô ạ:yo yo (8): ( eo ít kí tự k gửi đc ẹc ẹc )
Vậy thì Bác Nô là đúng quá rồi. híc

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Cá sấu còn huấn luyện được, liệu khỉ có ăn thua gì không? mà cũng nên hỏi ý kiến bác ấy trước đã chứ nhỉ!
Alo, xin hỏi bác anhlaanh ở đâu, đang có ý kiến muốn đưa bác tham quan rừng vàng biển bạc của Việt Nam đấy ạ!
Đi tham quan à, miễn phí không em, nếu được đài thọ thì anh chẳng khước từ đâu.

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Ui, vẫn mạnh khỏe. Vẫn còn sức để "đại chiến" đây. Nãy giờ ko thấy cô em Duongduong311
Thế lại muốn hóng bão hả bác :yo yo (28):

93 thì kém cô Nô 5 tuổi, kém anh 11 tuổi , ôi sao khoảng cách xa thế.
Ng ta thường nói tình yêu tình bạn vô biên giới mà bác anhlaanh nhỉ hì

Sửa lần cuối:
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Đi tham quan à, miễn phí không em, nếu được đài thọ thì anh chẳng khước từ đâu.

Anh xem kỹ lại đi đã nhé, viện trợ không hoàn lại còn có ràng buộc đấy, nữa là đi tham quan miễn phí.
Tran minh cuong ơi, có được miễn phí không?

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Các bác cứ giấu hết cả tuổi tác đi, làm chúng em đây không biết phải kêu tên, xưng hô thế nào cho phải đạo. Em đây đã qua cái tuổi ăn, tuổi chơi, tuổi nhớn rồi bác ạ. Ngoài hai mươi ba cái xuân xanh rồi chứ đâu.

Không đâu Nô, tuổi 23 là tuổi của mộng mơ đó. Tuổi ăn, tuổi chơi, tuổi nhớn cũng còn nhiều mà. Tụi anh đây còn còn ăn và chơi vui vẻ huống hồ chi em

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Anh xem kỹ lại đi đã nhé, viện trợ không hoàn lại còn có ràng buộc đấy, nữa là đi tham quan miễn phí.
Tran minh cuong ơi, có được miễn phí không?

Dẫn đi chứ không có dẫn về, mà đi rừng thì tốt nhất, ở rừng thì nó trái nghề cá của bác anhlaanh thì sẽ ở trên đó lâu hơn. Bác anhlaanh đòng ý ko.

Vậy thì Bác Nô là đúng quá rồi. híc[/QUOTE]

Nếu đã ko biết tuổi thì cứ coi như là ngang nhau đi.

Sửa lần cuối:
P

pitsomit

Xấu trai nhất web
tối nay ai trà tranh thì alo cho tôi nhé :004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA