Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Hic cuong thân iêu à sao bảo xây dựng cái rì ấy mà thấy im re lặn mất tăm thế hả :014::014::014: giờ mới xuất hiện

Cuong đang bơi thuyền sang nhà Nenfi đây, mà chèo bằng tay nên hơi lâu một tí.
Chuẩn bị đi nha ngày mai sẽ tới đấy.

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Thông báo : mọi người vui lòng thu dọn đồ đạc,mền chiếu, khăn gói sang tạm trú box khác. Tạm thời nhường đất cho nenfi và tran minh cuong tâm sự. Và bão đã nổi, gió đã lớn, sông nước miền tây đang gợn sóng dữ dội....bởi nenfi

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Thông báo : mọi người vui lòng thu dọn đồ đạc,mền chiếu, khăn gói sang tạm trú box khác. Tạm thời nhường đất cho nenfi và tran minh cuong tâm sự. Và bão đã nổi, gió đã lớn, sông nước miền tây đang gợn sóng dữ dội....bởi nenfi

May quá em ở ngoài Bắc, chắc cũng chỉ chịu ảnh hưởng nhè nhẹ thôi, không phải khăn gói quả mướp sang nhà khác :014::003:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Bảo ở miền tây, ko ảnh hưởng tới mọi người đâu. cứ yên tâm mà cư ngụ đi.

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Tèn ten e xin thông báo mọi ng di tản hết còn lại payment vì thương cuong mà ở lại chịu chung số phận cùng nhau tận hưởng hết cơn bão này tới con bão # . xin chia mừng cùng 2 bạn :035::035:

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Tèn ten e xin thông báo mọi ng di tản hết còn lại payment vì thương cuong mà ở lại chịu chung số phận cùng nhau tận hưởng hết cơn bão này tới con bão # . xin chia mừng cùng 2 bạn :035::035:

Không, quê anh ở miền trung, mặc dầu năm nào cũng có bão nhưng bão đã làm thiệt hại nhiều tài sản và con người của bà con mình vì vậy anh sợ lắm, sợ thật mà. Cho anh di cư đi nhen

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây

Bà con dọn đi hết thiệt rồi ah, Cuong thì dân miền tây nên wen với gió bão rồi, còn các bác chắc ở miền trung trở ra nên di tản hết rồi.
Chỉ còn cuong thôi đó làm bảo nữa thì độc thân luôn đó nha.

May quá em ở ngoài Bắc, chắc cũng chỉ chịu ảnh hưởng nhè nhẹ thôi, không phải khăn gói quả mướp sang nhà khác :014::003:

Vậy mà nghỉ bà con ta khăn gói lên đường hết rồi chứ.
Mọi người cứ yên tâm đi tới ngày mai sẽ hết bảo thôi

Bơi thuyền sang nhà Nenfi kìa??
Cảm động chưa e?heheee:004::004::004:

Cảm động wa há các bác, vậy mà còn làm sóng gió cho đắm thuyền nữa, buồn quá.

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Dẫn đi chứ không có dẫn về, mà đi rừng thì tốt nhất, ở rừng thì nó trái nghề cá của bác anhlaanh thì sẽ ở trên đó lâu hơn. Bác anhlaanh đòng ý ko.

Các bác cứ giấu hết cả tuổi tác đi, làm chúng em đây không biết phải kêu tên, xưng hô thế nào cho phải đạo. Em đây đã qua cái tuổi ăn, tuổi chơi, tuổi nhớn rồi bác ạ. Ngoài hai mươi ba cái xuân xanh rồi chứ đâu.

Vậy thì Bác Nô là đúng quá rồi. híc

Nếu đã ko biết tuổi thì cứ coi như là ngang nhau đi.[/QUOTE]
Ở đây có ai biết Bản Vẽ chưa, anhlaanh đã ở đó gần 1 năm rồi đó, hàng ngày đi săn nhím và lợn rừng, tối làm đồ nhắm uống rượu.
Mà ở Bản Vẽ người ta toàn uống rượu bằng bát.

Chỗ em ko bị ảnh hưởng của bão thì đón mấy anh em di cư đến nhé.

Sửa lần cuối:
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ái chà! chìu lại uống thuốc cảm, lại buồn ngủ, chân tay ko muốn làm việc, ko có tham gia đại chiến với các bác đc !mà các bác làm những mấy trang cơ à! phải công nhận các bác khí thế thật!
thế cũng tốt nghe đâu có bão đổ bộ mà! à mà ko, có khi em vô góp vui thì bão còn to hơn ấy chứ!

Sửa lần cuối:
Nenfi

Nenfi

Trung cấp
ái chà! chìu lại uống thuốc cảm, lại buồn ngủ, chân tay ko muốn làm việc, ko có tham gia đại chiến với các bác đc !mà các bác làm những mấy trang cơ à! phải công nhận các bác khí thế thật!
thế cũng tốt nghe đâu có bão đổ bộ mà! à mà ko, có khi em vô góp vui thì bão còn to hơn ấy chứ!
Bác vào muộn quá tan bão mới vào là sao mai nhớ vào sớm hơn để cho cấp độ nó manh hơn bác nhé

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Bác vào muộn quá tan bão mới vào là sao mai nhớ vào sớm hơn để cho cấp độ nó manh hơn bác nhé

ok! bão mới thế kia mà có kẻ đã đòi di dân rồi! ngày mai đổ bộ mạnh 1 tý tránh chỗ nào cũng chít! khỏi đi đâu chi cho mệt!

Sửa lần cuối:
linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Có quy định độ tuổi không em ?

Hi....chào đón chị, em kêu vậy nha, tình yêu thì sao quy định tuổi tác chị, cũng như những ng độc thân ở đây vậy đó từ 9x đến......xx, em không thể biết chính xác.... nhưng đừng ....5x.... là được rùi ạ.......hehe:045::045::045:
Em cũng ở quận 7 nè, TP.HCM, có gì chị em mình làm quen nha... (^^)

Sửa lần cuối:
M

meomai

Sơ cấp
25/5/11
3
0
0
34
Hệ mặt trời
Cho mình đăng kí làm thành viên lâu năm nhá. Hiện nay mình cũng là hội trưởng Hội những người độc thân vui vẻ rùi nhưng muốn tham gia thêm cho chắc chân. :)

linhlinh2005

linhlinh2005

Trung cấp
4/1/10
70
3
8
tphcm
Hic,.....đúng là cái Hội này có sức ảnh hưởng ghê gớm ta, buổi sáng góp gió thành bão, buổi tối trời giông gió thật muốn bay cái nhà của mình.....phải kêu đài truyền hình đọc lại bản tin thời tiết, nguyên nhân của bão đổ bộ thui....
Do : payment vs duongduong
nenfi vs tran minh cuong

Nên đặt tên cơn bão này sao ta?????? Mọi người cho ý kiến đi ......:004::004::004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA