Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
nhà bác gần nhà em 15 cây số! thế chính xác là ở chỗ nào thế!
Ngã tư Thị Trấn Tuy Phước !. Từ con đường Đào Tấn chạy cái vèo xuống đường Nguyễn Thái Học để hóng gió, chạy tiếp ra bãi biển Qui Nhơn để ngắm chiều tà rồi chạy dọc đường Ngô Mây để nhìn sinh viên lũ lượt đi đi lại lại,...

Khóa học Quản trị dòng tiền
duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Ngã tư Thị Trấn Tuy Phước !. Từ con đường Đào Tấn chạy cái vèo xuống đường Nguyễn Thái Học để hóng gió, chạy tiếp ra bãi biển Qui Nhơn để ngắm chiều tà rồi chạy dọc đường Ngô Mây để nhìn sinh viên lũ lượt đi đi lại lại,...
sao bác ngắm nhìu thế, còn chừng bị đụng xe đấy nhé! tưởng nhà bác gần đh quy nhơn, thấy hôm trc bảo vác cọc ra đó đứng mà!
Aí chà, tính đến nay đã 2 ngày thuốc mà bệnh tình vẫn không thuyên giảm mà lại trầm trọng thêm. Hôm nay thấy lên mạng sớm đoán là khỏe lên rùi.

sáng nay có hẹn với bà kon trên diễn đàn kiểm tra bài và gửi tài liệu cho mọi ng, nên lên sớm mà đã lên rùi thì ko xuống đc, chứ theo như kinh nghiệm bị bệnh thì cũng phải hơn tuần mới hết đc, vì mỗi lần bệnh thì rất là lâu nên bị miễn dịch với thuốc rùi, tuần sau virut nó chán sống trong cơ thể thì nó tự đi thôi!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
sao bác ngắm nhìu thế, còn chừng bị đụng xe đấy nhé! tưởng nhà bác gần đh quy nhơn, thấy hôm trc bảo vác cọc ra đó đứng mà!

Mình rất rành đường xá Qui Nhơn nên ko sợ xe đụng :028:
Hjhj bữa bảo vác cọc ra đứng là chọc ghẹo thui. Trước kia có thời gian sống, học tập, làm việc tại Qui Nhơn nên quý mảnh đất này mà. Lần nào về quê mình cũng xuống Qui Nhơn chơi hết.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Mình rất rành đường xá Qui Nhơn nên ko sợ xe đụng :028:
Hjhj bữa bảo vác cọc ra đứng là chọc ghẹo thui. Trước kia có thời gian sống, học tập, làm việc tại Qui Nhơn nên quý mảnh đất này mà. Lần nào về quê mình cũng xuống Qui Nhơn chơi hết.
hay nhỉ! thế mà hôm trc em dự tính vác cọc lên đứng thậy đấy, aizzzzz! thật là may mắn, hôm ấy em ko làm đìu dại dột đứng 10p, thì muốn ế ng iêu rùi, lâu chừng nửa tiếng ế chồng luôn, còn bảo đứng 1 tuần thì em thành người ngoài hành tinh...........................:028:

A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Hội độc thân đi đâu hết rồi, còn ít dân số quá, hay là hết độc thân rồi cà..:dance2::dance2::dance2:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Hội độc thân đi đâu hết rồi, còn ít dân số quá, hay là hết độc thân rồi cà..:dance2::dance2::dance2:

tại bác lên ko đúng lúc đấy chứ! buổi chìu em thấy mọi ng nói chuyện rôm rả ra phết đấy!

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
hay nhỉ! thế mà hôm trc em dự tính vác cọc lên đứng thậy đấy, aizzzzz! thật là may mắn, hôm ấy em ko làm đìu dại dột đứng 10p, thì muốn ế ng iêu rùi, lâu chừng nửa tiếng ế chồng luôn, còn bảo đứng 1 tuần thì em thành người ngoài hành tinh...........................:028:

À, hôm bữa em quên đi một điều rồi, đó là anh ở tít tận SG mà. Thui khi nào về quê anh hú em vác cọc ra đứng nhưng phải nhớ là ghi chữ thật to "Duongduong311" để anh nhận diện. Anh chạy cái vèo là tới ngay ấy mà.:028:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
mình U33 đã thấy khó lấy vợ rùi, lại cả U50 nữa,,thế là mình vẫn còn hi vọng..,.:dance2::dance2::dance2:

thế thì đã già ji đâu bác! ngày này các em trẻ trẻ lại thích những ng chín chắn như bác đấy!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Anh toàn thấy các em thích Phi Công trẻ thôi, hic...

bác này sao cứ hay tự ti thế nhỉ! trẻ thì cái hay của trẻ, mà ja thì cũng có sức hút riêng chứ nhỉ!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Chào anh number one,Bác duongduong tiêu rồi, nay có thêm một bác thâm niên đầy mình vô hội, coi như chức trợ lý của bác là dẹp luôn rồi.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Chào anh number one,Bác duongduong tiêu rồi, nay có thêm một bác thâm niên đầy mình vô hội, coi như chức trợ lý của bác là dẹp luôn rồi.

ui! có bác thâm niên thế này thì em cũng chả bõ công, em nhường cho các bác hết, làm hội viên thôi cho đỡ cực cái thân!

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Duongduong muốn từ bỏ cái chức này, thích làm hội viên để mau có chồng mà

uh thì em ko làm hội trưởng bên hội này, thì em sang làm mưa làm gió bên hội khác........................:banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA