Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM
Dạ em đây chị, hôm wa chèo xuồng đi hỏi vợ mà gặp gió lớn wa.

Mà chị ở khúc nào của sông vàm cỏ.

Theo kiến thức địa lý của chị thì hình như chị ở khúc giữa của sông Vàm Cỏ Đông, gần chổ Ông Nguyễn Trung Trực đánh đắm tàu Tây (nhớ là có 2 nhánh Vàm Cỏ Đông và Vàm Cỏ Tây nhé)

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Không chỉ Cuong đâu, ai vào đây mà chẳng chung một hội, cô Nenfi nhỉ!
Vâng vâng e thì k định cư ở đây chỉ thi thoảng chăn gối ngủ nhờ 1 hôm để mang gió với bão đến cho hội mình mát mẻ thôi bác ợ , mà cũng phải thế hội mình mới nhanh có từng đôi từng đôi rủ nhau đi tránh bão chứ e nói thế phải hem ạ :yo yo (8)::yo yo (8)::yo yo (8):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Theo kiến thức địa lý của chị thì hình như chị ở khúc giữa của sông Vàm Cỏ Đông, gần chổ Ông Nguyễn Trung Trực đánh đắm tàu Tây (nhớ là có 2 nhánh Vàm Cỏ Đông và Vàm Cỏ Tây nhé)

Em ở bên sông vàm cỏ tây. Vậy là em có đồng hương rồi haa.

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Vâng vâng e thì k định cư ở đây chỉ thi thoảng chăn gối ngủ nhờ 1 hôm để mang gió với bão đến cho hội mình mát mẻ thôi bác ợ , mà cũng phải thế hội mình mới nhanh có từng đôi từng đôi rủ nhau đi tránh bão chứ e nói thế phải hem ạ :yo yo (8)::yo yo (8)::yo yo (8):

Ban đầu tôi cũng định thế (tức là không định cư), ấy vậy mà giờ đã là Hội viên tích cực mất rồi. Cô Nenfi ngủ nhờ có 1 hôm nên bao nhiêu chăn chiếu mùng màn tôi chuẩn bị cho các anh em tránh bão thành ra ế mất rồi đấy. Từ giờ mỗi lần ngủ nhờ thì cô Nenfi chịu khó... nhờ vài ngày nhé, để tôi còn có cơ hội thể hiện sự hiếu khách chứ! :028:

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Chị là người có nhiều thâm niên nhất, để em bảo bác duongduong nhường chức hội trưởng lại cho chị ah.

bác khỏi phải nói, em nhường liền đây! chị huynh tuong vi phải thâm niên thế kia thì mới quản lý nổi chứ, chứ làm quản lý cái hội này khổ lắm bác ạ, lắm lúc phải xử lý các bác ấy bằng bom đạn, hic............vừa tốn của lại mang mà lại còn mang tiếng ác nữa chứ!.........hic!. chỉ cho em xin cái chức trợ lý là đc rùi...................

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Để tối Nen gấp máy bay giấy phi đén chỗ Cuong mai cuong cứ trèo lên máy bay mà thẳng tiến nhé :yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):

Đi xuồng ba lá còn ko tới nơi, đi máy bay giấy thôi thà cuốc bộ cho lẹ.

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Ban đầu tôi cũng định thế (tức là không định cư), ấy vậy mà giờ đã là Hội viên tích cực mất rồi. Cô Nenfi ngủ nhờ có 1 hôm nên bao nhiêu chăn chiếu mùng màn tôi chuẩn bị cho các anh em tránh bão thành ra ế mất rồi đấy. Từ giờ mỗi lần ngủ nhờ thì cô Nenfi chịu khó... nhờ vài ngày nhé, để tôi còn có cơ hội thể hiện sự hiếu khách chứ! :028:
Tèn ten sau mỗi lần như thế bác phải mất vài chục kí omô để giặt chăn màn mất nhỉ hê hê cái cty sx bột giặt mừng rơn và tks bác mất hí hí

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Để tối Nen gấp máy bay giấy phi đén chỗ Cuong mai cuong cứ trèo lên máy bay mà thẳng tiến nhé :yo yo (29)::yo yo (29)::yo yo (29):

cả buổi chìu ko gặp mà các bác tiến triển nhanh thế nhỉ!

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
cả buổi chìu ko gặp mà các bác tiến triển nhanh thế nhỉ!

Còn bác sao ko lo đi, hay còn luyến tiết chức vụ ở đây. Đã bỏ chức hội trường rồi thì thôi vẫn còn đòi làm trợ lý:045::045:

Nhớ cắp dép mà đi nhé đừng như bác payment đi đứng kiểu gì rơi mất 1 chiếc dép làm Nen vs duong phải mang vô shop bán ve chai hic hic :yo yo (48)::yo yo (48):[

Lần này dép kẹp nách luôn ko mang đâu.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Còn bác sao ko lo đi, hay còn luyến tiết chức vụ ở đây. Đã bỏ chức hội trường rồi thì thôi vẫn còn đòi làm trợ lý:045::045:

mà chắc chức này cũng ko qua tay mình nổi 2 ngày, dạo này các bác có thâm niên nhìu ghê cơ! thôi bỏ ko thèm tranh chức nữa, làm hội viên thôi, cho mau lấy chồng!

Lần này dép kẹp nách luôn ko mang đâu.

ơ hay! cái bác này đã chạy thì phải mang dép chứ kẻo dậm gai thì sao! có ji bị rớt dép, mình với bác nenfi mới có cơ hội dắt tay nhau đi ăn kem chứ nhỉ!
:two:

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
mà chắc chức này cũng ko qua tay mình nổi 2 ngày, dạo này các bác có thâm niên nhìu ghê cơ! thôi bỏ ko thèm tranh chức nữa, làm hội viên thôi, cho mau lấy chồng!

ơ hay! cái bác này đã chạy thì phải mang dép chứ kẻo dậm gai thì sao! có ji bị rớt dép, mình với bác nenfi mới có cơ hội dắt tay nhau đi ăn kem chứ nhỉ!

Sao kì vậy bác duong, nhặt được của rơi phải trả lại cho chủ chứ, giữ để làm tin ah.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Sao kì vậy bác duong, nhặt được của rơi phải trả lại cho chủ chứ, giữ để làm tin ah.

uh thì câu ấy ngày xưa là thế, chứ ngày này nó khác rùi bác ạ, nhặt đc của rơi thì tạm thời đem bán, chứ em mà thèm giữ dép của bác đấy! rõ khổ!

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
uh thì câu ấy ngày xưa là thế, chứ ngày này nó khác rùi bác ạ, nhặt đc của rơi thì tạm thời đem bán, chứ em mà thèm giữ dép của bác đấy! rõ khổ!

Bác là dân BĐ phải ko bác, bác vỏ nghệ đầy mình, nếu bác nhặt được thì em xin biếu bác luôn chứ ko giám xin lại đâu.

L

linhdt

Guest
9/10/06
30
0
6
Láng Hạ
cái hội này nở nhanh nhỉ, mới từ tháng 3/2011 mà giờ đã đến trang 166

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
ái chà, cả buổi chìu các bác cứ nhắc tên em liên tục làm em hac xi muốn chóng mặt luôn đấy nhé! đã bệnh càng bệnh thêm!:yo yo (44):

Aí chà, tính đến nay đã 2 ngày thuốc mà bệnh tình vẫn không thuyên giảm mà lại trầm trọng thêm. Hôm nay thấy lên mạng sớm đoán là khỏe lên rùi.

Nenfi và Duongduong thích ăn kem đó Cuong. Sao cứ me lấy dép của 2 tụi mình bán để ăn kem à. Mà mang dép lào bán có ai mua đâu nhở.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
Bác là dân BĐ phải ko bác, bác vỏ nghệ đầy mình, nếu bác nhặt được thì em xin biếu bác luôn chứ ko giám xin lại đâu.

em là dân bình định thứ thiệt, nhưng mà ko có ở vùng tây sơn, nên chỉ có thể đấu võ mồm với bác thôi!

Nhà mình gần nhà Duong khoảng 15 cây số

nhà bác gần nhà em 15 cây số! thế chính xác là ở chỗ nào thế!

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA