Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Email của chị : htvi65@yahoo.com, rất vui được làm quen với em

À chị ở Tp. HCM,chị lại là người lớn tuổi, em có ý kiến: chị làm hội trưởng rồi vận động offline, Chắc là vui lắm đây. Hì hì biết đâu có anh nào cũng U50 xuất hiện thì sao. Em thấy nhiều người U50 độc thân nhiều lắm. Trong cty em có đầy

Khóa học Quản trị dòng tiền
Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM
U50 nếu còn độc thân thì vào hội này cũng ko có vấn đề gì miễn sao có cái để vui vẻ làm cho cuộc sống hạnh phúc hơn là được. Chị gì cứ gia nhập hội để cùng nhau trò chuyện với tụi em cho vui vậy thôi.

Chị hỏi vui vì con gái chị đã 18 tuổi rồi nhưng chị vẫn đang độc thân (độc thân bao gồm chưa có vợ / chồng, đã từng có vợ / chồng, chưa từng có vợ / chồng nhưng có thể đã có con phải không em ?)

payment

payment

Trung cấp
18/11/09
122
1
0
BĐ->Tp. Hồ Chí Minh
Chị hỏi vui vì con gái chị đã 18 tuổi rồi nhưng chị vẫn đang độc thân (độc thân bao gồm chưa có vợ / chồng, đã từng có vợ / chồng, chưa từng có vợ / chồng nhưng có thể đã có con phải không em ?)

Dạ đúng vậy đó chị. Mọi người khác có ý kiến gì ko nào ?

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Thuyền đâu rồi cuong oi e chò hoài chả thấy mòn mỏi mà chết mất thôi

Có khi đắm rồi ............................................

Huynh Tuong Vi

Huynh Tuong Vi

Trung cấp
18/9/09
98
11
18
Quan 7 - TP. HCM
Chị là người có nhiều thâm niên nhất, để em bảo bác duongduong nhường chức hội trưởng lại cho chị ah.

Không được, chị mà làm hội trưởng thì cái hội này chỉ có tăng dân số mà không thấy giảm đi đâu.

Hôm qua ko được chứng kiến nhưng mình nghĩ bão lớn quá chắc là chiếc xuồng ba lá mà chèo trên sông vàm cỏ như thế là đắm cái chắc.

Ai ở Long An mà chèo xuồng trên sông Vàm Cỏ vậy, mình dân Vàm Cỏ Đông đây

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Không được, chị mà làm hội trưởng thì cái hội này chỉ có tăng dân số mà không thấy giảm đi đâu.

Ai ở Long An mà chèo xuồng trên sông Vàm Cỏ vậy, mình dân Vàm Cỏ Đông đây

Dạ em đây chị, hôm wa chèo xuồng đi hỏi vợ mà gặp gió lớn wa.

Mà chị ở khúc nào của sông vàm cỏ.

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Tiêu rồi Nenfi ơi, tại hôm wa gió lớn wa nên cường bợi lạc wa nhà bác nào rồi.
Ơ thế thì đành vĩnh biết tình iêu à híc híc

Hôm qua ko được chứng kiến nhưng mình nghĩ bão lớn quá chắc là chiếc xuồng ba lá mà chèo trên sông vàm cỏ như thế là đắm cái chắc.
E tưởng hqua bác chia ngọt sẻ bùi vs cả cuong lúc có bão chứ sao lại k đc chứng kiến

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
42
Hà Lầm
Có khi gặp mặt em phải kêu chị bằng Cô đó, chị hỏi vui chứ không phải bị bệnh đâu em, chị năm nay gần 50 rồi
Nhìn thấy chứng minh thư mới tin được, anhlaanh chẳng tin, hị hị.

Có ai biết tình hình Đương Đương ốm đau thế nào không, ai ở gần thì đến đánh cảm cho em nó, khổ thân.

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Nhìn thấy chứng minh thư mới tin được, anhlaanh chẳng tin, hị hị.

Có ai biết tình hình Đương Đương ốm đau thế nào không, ai ở gần thì đến đánh cảm cho em nó, khổ thân.

Bác đừng có lo, bác duongduong đã có bác payment chăm sóc tận tâm lắm đấy bác ah.

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
ái chà, cả buổi chìu các bác cứ nhắc tên em liên tục làm em hac xi muốn chóng mặt luôn đấy nhé! đã bệnh càng bệnh thêm!:yo yo (44):

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA