Hội kế toán độc thân!!!

• Thread starter linhlinh2005
  • Ngày gửi
A

Anh number one

Guest
16/5/11
6
0
0
TP. HCM
Các bác ạ, các bác nghỉ sao nếu mình thử off 1 lần của Hội độc thân ở TP.HCM.
Nếu chúng ta làm theo cách anh Hiệp xem sao, ở đây em không nói là họp để thành đôi có cặp, chỉ để ra mắt nhau, phát huy cái gọi là " thực tế hơn lý thuyết" ạ. Nếu có ai ủng hộ thì xin cho em thêm ý kiến, chúng ta sẽ bàn tới tiếp....HiHi....:015::015::015:
Hi, anh đồng ý với ý kiến này.:banana::banana::banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
khanhvan003

khanhvan003

Sơ cấp
22/4/11
32
0
0
34
tân phú
Cường đang ở TP Tân An - Long an, nếu có xuống thì bạn cứ gọi theo số 01249552768

Nếu gần chỗ mình xuống m sẽ gọi bạn

Các bác ạ, các bác nghỉ sao nếu mình thử off 1 lần của Hội độc thân ở TP.HCM.
Nếu chúng ta làm theo cách anh Hiệp xem sao, ở đây em không nói là họp để thành đôi có cặp, chỉ để ra mắt nhau, phát huy cái gọi là " thực tế hơn lý thuyết" ạ. Nếu có ai ủng hộ thì xin cho em thêm ý kiến, chúng ta sẽ bàn tới tiếp....HiHi....:015::015::015:
Nếu vậy thì ai đứng ra tổ chức đi, có vẻ mọi người hứng thú và ủng hộ nhìu nhìu đó. Tớ cũng đăng ký 1 chân Linh ơi.

Sửa lần cuối:
tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Ôi người mà sau bao lần bơi thuyền đến vs ta toàn bị đánh chìm nay cũng đến đc rầu :020: quay lại xem nào sao chả thấy ai ngoài 1 chú u40 thế kia có phải cuong k thế :037::yo yo (40):

Coi chừng nhìn nhằm rồi chú U40 thì wa trẻ đi, nhìn chú nào U50 cơ.:061::061::061:

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Kết thúc cái gì nhận ra cái gì ban ngày chứ có phải buổi tối đâu mà mơ đc chứ chứ . Vừa có 1 ông u40 đến cty thu tiền điện chẳng nhẽ đó là cuong sao :yo yo (58)::yo yo (58):

C có làm bên cty điện đâu, nhìn kỹ lại đi coi có anh nào 8X ko.:yo yo (37)::yo yo (37):

tran minh cuong

tran minh cuong

??????????????
31/3/11
193
6
18
Sông Vàm Cỏ Tây
Bác Cường này chạy xô nhiều nơi thế hả.....:smash::smash::smash:

Chạy như vậy mà chưa dụ được bác nào cùng đi ra đấy chứ. Bác đừng có la lớn để Nenfi mà nghe được là tiêu mất.

Nhìn căng cả mắt cũng có mỗi u40 làm gì thấy a 8x nào cơ chứ hic hic đừng nói cuong đến nhầm địa chỉ nhớ :035::035::035:

Ấy da, lại nhằm địa chỉ nữa rồi ah:yo yo (11)::yo yo (11):

Nenfi

Nenfi

Trung cấp
Chạy như vậy mà chưa dụ được bác nào cùng đi ra đấy chứ. Bác đừng có la lớn để Nenfi mà nghe được là tiêu mất
E chưa nghe thấy gì đâu nhớ :yo yo (52):
Ấy da, lại nhằm địa chỉ nữa rồi ah:yo yo (11)::yo yo (11):
Tình hình thế này có mà đền mùa quýt sang năm cũng chưa thấy bóng dáng a 8x đâu mất :yo yo (39)::yo yo (39)::yo yo (39):

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA