Thi tuyển vào kiểm toán nhà nước

• Thread starter hoanghuytu
  • Ngày gửi
D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Các bạn chậm hiểu quá , bảo hồ sơ không bán không có nghĩa là không tyển dụng ...haiz .

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chinhhvtc

Sơ cấp
11/10/10
17
0
1
36
Hải Dương
đợi chờ là hạnh phúc.:(:(
Mình làm việc trong trạng thái thấp thỏm nên ko tập trung được.chán

D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
bạn chinhvtc đang làm cho đài truyền hình kỹ thuật số VTC hả . Chỗ đó lương cao , ưu đãi nhiều sao còn đợi chờ gì nữa .Năm nay thi cũng có vẻ chẳng đơn giản tý nào .Nếu có cv tốt như thế rồi thì nên tập trung đi

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
Bạn Chinh htvc chứ không phải VTC. he he. hay bạn danhthoinguoioi nam nay cung thi di. biết đâu lại có cơ hội giống bọn mình đây.

D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Tôi biết có thi cũng vô ích nên tôi đã nghỉ ôn lâu rồi , các bạn cố lên nhé...haiz

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
bạn có ông anh họ làm trong đó mà sao không nhờ ông ấy tìm mối chạy cho.

D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Hà nội thì lắm sếp lắm ,chạy thì mất quá nhiều tiền , thi thì vào phòng thi nhìn như bọn chúng đã biết trước đề rồi , nản lắm bạn ơi .Người ngoài đừng hòng dở ra mà chép được ...nghĩ tội lắm

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
thế à. tức là cứ con cháu của sếp thì vô tư chép tài liệu còn người ngoài mà chép thì bị bắt à

Nếu một suất ở hà nội so với một suất ở các tỉnh xa chênh lệch nhiều không nhỉ? mình thấy tò mò lắm. mình cũng nghĩ không đỗ được nhưng mà mất thời gian ôn rồi nên cứ thi thôi

Sửa lần cuối:
D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Đúng rồi đó ,mà cái cốt yếu vẫn là phải làm được bài và quan trngj hơn cả là bạn phải làm được bài tiếng anh trước đã .Nó là điều kiện để knock uot mà
Bạn nên tìm và ôn với 3 quyển náy ;Cambridge first certificate Ẽxamination practice 1 và 2 .
English Grammar In use

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
Nghe bạn nói mà thấy nản quá rồi. nghe mấy bạn nói sắp thi đến nơi mà vẫn không có thông tin gì. chắc phải từ tháng 10 trở đi mới thi.

D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Thì tháng 10 là cái chắc rồi ,có gì đâu mà sốt ruột .Nếu bạn đã ôn từ lâu rồi thì cũng phải thi thôi ,cố mà thi :d

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
sốt ruột chứ. ngày nào cũng vào Web mà có thông tin gì đâu. mong sớm sớm thi. thi càng muộn càng mệt

T

tunganphat

Sơ cấp
19/7/10
23
0
1
39
hn
Ngày mai lúc 8.30h (23/08)Công bố Quyết định thành lập KTNN CN Ia, Ib và KTNN KV X, XI, XII, XIII, tới tham dự có các Lãnh đạo KTNN,Lãnh đạo KTNN CN Ia, Ib, KTNN KV X, XI, XII, XIII,Thủ trưởng các đơn vị có trụ sở tại Hà Nội,Lãnh đạo Vụ Tổ chức cán bộ,Lãnh đạo Văn phòng KTNN. Ai quen những vị lãnh đạo này nắm chắc một suất vào rồi.Một suất ở Hà Nội chênh khoảng 20k USD so với các tỉnh khác.Đứa bạn mình làm ở Quảng Ninh cũng đang chạy về Hà Nội cho gần chồng nó mà 2 vc chưa làm đủ tiền chạy.Khả năng phòng chống tham nhũng của Việt Nam còn yếu quá.Có lẽ không bao giờ hết được tình trạng chạy việc này.

D

danhthoinguoioi

Guest
26/7/11
29
0
0
33
phú xuyên
Mai ta cũng đến tham dự... he he he .Chú hải tặc mũ rơm này thính như ma xó ấy nhỉ

Độ hóng hơi bị cao đấy...hi hi hi

Sửa lần cuối:
H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
vay ban hoi ho xem bao gio ho to chuc thi cho moi nguoi khong phai mong nua.

C

chinhhvtc

Sơ cấp
11/10/10
17
0
1
36
Hải Dương
hvtc là học viện tài chính, t đang làm bên tư vấn thuế
Mai họp ở đâu nhỉ đi tí cho vui :D

Ngày mai lúc 8.30h (23/08)Công bố Quyết định thành lập KTNN CN Ia, Ib và KTNN KV X, XI, XII, XIII, tới tham dự có các Lãnh đạo KTNN,Lãnh đạo KTNN CN Ia, Ib, KTNN KV X, XI, XII, XIII,Thủ trưởng các đơn vị có trụ sở tại Hà Nội,Lãnh đạo Vụ Tổ chức cán bộ,Lãnh đạo Văn phòng KTNN. Ai quen những vị lãnh đạo này nắm chắc một suất vào rồi.Một suất ở Hà Nội chênh khoảng 20k USD so với các tỉnh khác.Đứa bạn mình làm ở Quảng Ninh cũng đang chạy về Hà Nội cho gần chồng nó mà 2 vc chưa làm đủ tiền chạy.Khả năng phòng chống tham nhũng của Việt Nam còn yếu quá.Có lẽ không bao giờ hết được tình trạng chạy việc này.

Bạn này lắm rõ nhỉ, chưa thấy thông tin gì trên web mà cũng biết,
Chắc là có suất rùi

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
tớ cũng có giấy mời mà họ quên không ghi địa chỉ họp. Nhờ bạn nói hộ tớ địa chỉ để tớ còn đi họp với. Tớ mà không đi họ lại bảo tớ kiêu thì ngại lắm. he he

H

hongdo2804

Guest
28/7/11
54
0
0
hà nội
bạn tunganphat và bạn phulieu đều có cửa thì phải. cửa đó chức vụ chắc lớn lắm nên biết khá nhiều thông tin nhỉ?

T

Thanh cm

Guest
23/8/11
1
0
0
34
Cà Mau
Mình cũng đng tính thi vào Kho Bạc Nhà Nước ne.Ai đã từng thi và có kinh nghiệm thì cho mình biết với.Ko biết là người ngoài, ko phải con ông cháu cha thì thi có được ko he???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA