Thành lập Dance CLB ở HCM

• Thread starter Chau Minh Tran
  • Ngày gửi
T

thao

Guest
phantuannam nói:
Trời, tui ghét nhảy nhót lắm nhưng nghe cothant nói có mấy em xxinh lắm nên tối nay mạo hiểm mò lên xem thế nào?

Không cso mấy em xinh lắm cothant chết với anh nhá!!!

act tối nay có đi không nhỉ? Anh nhìn em nhảy thấy vẫn còn xấu lắm, cố lắc cái mông cho đều nhé, phải đưa qua đưa lại thật ...nhẹ nhàng chứ lắc huỳnh huỵch dễ giãn cơ mông lắm đấy nhá :wall:

Dùng từ tượng hình quá di nha..........

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
cothant nói:
Hix, lịch đổi rồi, tuần sau anh ở nhà, chú Va và chú Tèo chịu khó lên đóng tiền và đi học nhé, hix, tuần tới nữa anh mới đi tỉnh.
Chuyện Cafe thì dạo này anh bận quá, chắc sang tháng 4 sẽ rãnh hơn.
chú tèo chắc tuần sau mới đi được,giờ đang làm báo cáo lung tung.mong là tuần sau sẽ gặp mọi người.

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Anh Nam nè, em nhớ mình đâu gây thù chuốc oán với anh đâu mà sao anh cứ muốn chọc tức em hoài vậy.
Giữa bà con thiên hạ mà nói thế, em giận lắm đó. Tức quá :wall:

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Dự kiến thứ 5 tuần sau sẽ mở khóa mới.
Tuy nhiên, lớp học từ 6.30 đến 8.00 pm, có quá đông học viên.
Các bạn xem có thể thay đổi giờ học khác hay không. Giờ học ít học viên từ 8.00pm.
Thứ 7 này sẽ xem chi tiết khóa học rồi thông báo chính thức luôn.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
act nói:
Anh Nam nè, em nhớ mình đâu gây thù chuốc oán với anh đâu mà sao anh cứ muốn chọc tức em hoài vậy.
Giữa bà con thiên hạ mà nói thế, em giận lắm đó. Tức quá :wall:
Khi nào có dịp anh vô SG, anh gọi em trước rồi 2 anh em mình hẹn tên Nam dụ đi nhậu rồi nhận "nước gạo" cho hắn chít nhé. :bigok:

H

hoanguyen

Guest
4/4/06
21
0
1
40
TP Nam dinh
Mình cũng muốn đi học nhảy quá. Trước học có một tháng nên cũng chỉ đá chân nọ chân kia được thôi. Nhưng mà nghe nhạc nhảy cũng thích cơ. Tận trong miền Nam thì làm sao mình vào được nhỉ. Sao ngoài Hà Nội không có nhỉ? Hay là mình mới vào nên chưa biết.:friend:

T

thao

Guest
Có một topic của CLB dance của HN đấy bạn. Bạn xem lại đi

be_xinh

be_xinh

Guest
Hix,mấy bữa nay em thi giữa kỳ nên ko đi học được (nói thì nói thế cho ra vẻ...chăm ngoan,siêng học chứ thật ra thì....:freddy: ).Anh ducthuan, chi Thắm ui,cho em xin lịch học của khoá mới dzới nha.Hôm nào phải đi học lại mới được,dạo này em hay bị stress lắm!!Hẹn tái ngộ anh ducthuan,anh cothant hen!!!he.h.e..(nếu có anh nào nữa thì ...càng dzui!!:dance2: )

H

hoangtung166

Guest
8/4/06
16
0
0
Hà Tây
Hội viên ở Hà Nội đâu rồi? hoạt động offline sao kém sôi động thế
để các bạn ở SG dẫn điểm rồi
:D

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
be_xinh nói:
Hix,mấy bữa nay em thi giữa kỳ nên ko đi học được (nói thì nói thế cho ra vẻ...chăm ngoan,siêng học chứ thật ra thì....:freddy: ).Anh ducthuan, chi Thắm ui,cho em xin lịch học của khoá mới dzới nha.Hôm nào phải đi học lại mới được,dạo này em hay bị stress lắm!!Hẹn tái ngộ anh ducthuan,anh cothant hen!!!he.h.e..(nếu có anh nào nữa thì ...càng dzui!!:dance2: )
Khổ thế trời ạ, học được 2 hôm rồi em ơi.
Thông báo với mọi người, lớp học thứ 246 lúc 18h30 thầy cô dạy hơi chán.
Do vậy, tôi khuyên các bạn nên học ngày 357. Lớp học cũng ít người hơn chút xíu (phòng học rộng hơn lớp cũ). Ngày kế tiếp đóng tiền cũng vừa rồi. Học phí 59.000 đồng.
Các bạn nào thích và rãnh thì đi học cho vui đi. Thân mời.

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Mấy đồng chí này sao nay hăng rứa. Nhảy nhót từa lưa
p/s: Đề nghị ông Thuận bỏ cái chữ ký này đi

X

xuongxau

Guest
2/4/06
2
0
0
cai o am cung
Chào các sư huynh, sư tỷ. Cho em hỏi là học khiêu vũ có giới hạn tuổi không, và cả chiều cao nữa. Em hơi bị "lùn tịch", hit hit...làm sao mà nhảy đôi đây? Hay là em học nhảy HIP? ...không biết sư phụ nào là giỏi ???

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
DucThuan nói:
Do vậy, tôi khuyên các bạn nên học ngày 357. Lớp học cũng ít người hơn chút xíu (phòng học rộng hơn lớp cũ). Ngày kế tiếp đóng tiền cũng vừa rồi. Học phí 59.000 đồng.

Anh ơi, thế túm lại anh với chị Thắm đang đi học ca nào? Thứ mấy? Để em biết mà đăng ký học cùng với.

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
DucThuan nói:

Nhưng học ở đâu ? Nếu 357 thì mấy giờ?

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
hoangaccounting nói:
Mấy đồng chí này sao nay hăng rứa. Nhảy nhót từa lưa
p/s: Đề nghị ông Thuận bỏ cái chữ ký này đi
\Nhân tiện đọc bài này:
Lấy chồng kế toán làm chi
Đêm về nó đếm chi ly từng đồng
!

Cái hội dancing của các bác hay nhỉ, hội viên thì chỉ có 1_ anh Vongphuc
Người kêu gọi thành lập thì "chạy mất dép" rồi.
Các "ko phải là hội viên" khác thì tích cực đi học nhưng số người đăng ký nghỉ học đột xuất thì tích cực hơn.

T

Tien.Pham

Guest
18/4/06
2
0
0
TPHCM
Mình vừa mới gia nhập vào hội thôi nhưng nghe mọi người chuyện trò rôm rà thấy vui quá. Mình cũng thích học KV lắm, không biết là hội kế toán đang học ở đâu vậy? Cho mình đi học với!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
cothant nói:
Anh ơi, thế túm lại anh với chị Thắm đang đi học ca nào? Thứ mấy? Để em biết mà đăng ký học cùng với.

Hi hi! Chị học theo Koo Thuận.
Nói vậy cho có khí thế, chứ chị bận ôn thi ngày 357 rồi. Mà 246 thì Thuận nói học chán lắm. Vậy thì mọi người đi học 357 đi

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
Túm lại là học ở đâu? thứ mấy? giờ học?
Cho em theo với.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Ngoài HN tưởng chậm chạp đàn em thế mà cũng đã học hết gần một khoá cơ bản roài. Trong này rầm rộ vậy mà vẫn tìm lớp học là sao :inlove:

B

Bùi Lĩnh Duy

Guest
22/6/05
17
1
0
44
Việt Nam
Cái này mình thích lắm, nhưng vẫn chưa thực hiện được. Thời gian, địa điểm ở đâu? bao lâu thì mở thêm lớp mới cho mình tham gia với. Nhiều lúc bận quá khi lên diễn đàn thì trễ mất. Thật là tiếc

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA