Tài liệu ôn thi công chức kho bạc

• Thread starter nanguyen89
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
O

oanh889

Guest
26/8/11
13
0
0
ht
Ðề: Thi công chức kho bạc

mình ở vinh ney.lên tương dương các bạn ạ.nản thì có lẹ luôn.ko biết sao nữa đây.híc

k đậu cg buồn, đậu rồi cg buồn.mình chưa có quyết định nhưng nghe nói là lên quỳ châu.nghe xong mà nản toàn tập à.giờ cg chả biết thế nào đây!

C

cohong000nt

Sơ cấp
2/8/10
22
0
0
34
Ninh Thuận

Chào, mình ở KB Ninh Thuận, mình được phân vào phòng kiểm soát chi NSNN, thấy toàn là giấy tờ hồ sơ các dự án không ah, cũng hơi run ^^

R

ruacon11223344

Sơ cấp
22/3/12
23
1
0
35
tiền giang

buồn quá, sao ai cũng nhận qd hết rồi, còn mình sao lại chưa nhỉ????

T

thanhhuyenb31

Sơ cấp
1/11/11
24
0
1
vn

có ai ở gia lai nhận quyết định chưa vậy? nộp hồ sơ ko cần lltp đc ko nhỉ? có bạn nào nôph hs chưa

phuong19873000

phuong19873000

Trung cấp
24/9/11
93
0
0
36
hà nội

Minh làm được gần cả tuần rồi nè.TỈnh các bạn cũng châm nhỉ, tỉnh mình ho phân rồi đi thử việc hết rồi.ngày 5,6 /5 này là đi tập huân tabmis ne

T

tpbuyen

Sơ cấp
16/9/11
30
0
0
phan rang - thap cham

chi ac116 cho mình hỏi xíu??sao thi đậu công chức rồi mà vẫn ký hợp đồng là sao??nếu sau này làm k dc việc là sẽ bị đuổi hả???

camnhung3012

camnhung3012

Sơ cấp
21/8/11
38
0
0
34
tphcm

Minh làm được gần cả tuần rồi nè.TỈnh các bạn cũng châm nhỉ, tỉnh mình ho phân rồi đi thử việc hết rồi.ngày 5,6 /5 này là đi tập huân tabmis ne
uhm bạn ở đâu mà đi làm rùi dạ??

K

khanhlinh8589

Guest
19/1/12
8
0
0
vinh - nghệ an

Mình cũng nghi kim mà, mẹ của 2 đứa biết nhau, cũng nghe mẹ kể có linh đứng thứ nhất bên chuyên viên, linh phân đi xa hey, ko biết đc phân mô nữa kỳ sơn thì coi như xong

um nà.hì.linh cũng đoán rứa,vì nge mẹ về nói nà.tuần sau đi rồi nà,lo nhiều cái quá.hì.đợt này nge chị bên phòng tổ chức nói lên tương dương 4 người.2 kế toán vs 2 chuyên viên.mọi người lên tương dương nhận qd cả rồi nà

k đậu cg buồn, đậu rồi cg buồn.mình chưa có quyết định nhưng nghe nói là lên quỳ châu.nghe xong mà nản toàn tập à.giờ cg chả biết thế nào đây!

quỳ châu cụng gần hơn tương dương bọn mình chi nựa.hehe.

M

Mrphamtuan06

Guest
29/1/12
3
0
0
Thai Binh

Mùng 02/05 di làm roài... Oài oài. Không được chơi nữa ròi.

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

um nà.hì.linh cũng đoán rứa,vì nge mẹ về nói nà.tuần sau đi rồi nà,lo nhiều cái quá.hì.đợt này nge chị bên phòng tổ chức nói lên tương dương 4 người.2 kế toán vs 2 chuyên viên.mọi người lên tương dương nhận qd cả rồi nà

quỳ châu cụng gần hơn tương dương bọn mình chi nựa.hehe.
mình cũng đi tương dương nì, nản toàn tập. thế bạn linh đi tương dương đã lên trình quyết định cho giám đốc trên tương dương chưa? định khi nào đó. nghĩ cứ nản nản không muốn đi gì cả. may mà cũng có mấy bạn về cùng nhỉ. sdt của mình nè: 0986586844. có gì bạn allo nhé, hihi, lên đó cho có bạn.

N

nhungtc111

Sơ cấp
5/1/11
34
0
6
36
Nghệ An

Uh, may mà còn 4 người về tương dương, đỡ nản 1 phần. có chi liên lạc với bạn hạnh rủ nhau mà đi cho đỡ buồn. xác đinh ai cũng phải đi miền núi cả, không sớm thì muộn, đi h sau đỡ phải đi , có gia đình đi càng vất vả hơn. cố lên

C

cafesua210

Guest
28/9/11
7
0
0
34
nghe an

Hic, mọi người đừng buồn nhé , lên đó anh em bảo ban nhau cùng phấn đấu
Mà Quỳ Châu về mấy người hả mọi người???? họ đã gọi chưa

T

thuyhanhna

Trung cấp
23/9/11
116
0
0
Nghệ an

Hic, mọi người đừng buồn nhé , lên đó anh em bảo ban nhau cùng phấn đấu
Mà Quỳ Châu về mấy người hả mọi người???? họ đã gọi chưa
hình như quỳ châu về 1 người rồi hay sao ấy mà.

N

ngocgiau0110

Sơ cấp
20/1/12
38
0
0
Binh Duong

Các bạn ơi! Các bạn có biết mình đi làm xa một thời gian rồi sau đó nếu huyện gần nhà mình thiếu chỉ tiêu thì mình được phân công vê không? Hay mình phải đi làm xa vĩnh viển.:wall::wall:

N

nomessamro

Sơ cấp
13/10/11
35
0
0
Việt trì

2/5 đi làm rùi,làm cũng k xa lắm..hjx..chờ mãi cũng đến ngày hái quả

N

nlvan20

Sơ cấp
31/3/12
15
0
0
35
Can Tho

2/5 đi làm rùi,làm cũng k xa lắm..hjx..chờ mãi cũng đến ngày hái quả

Bạn ở đâu vậy?mình ở Cà Mau vẫn chưa nhận được quyết định!!!Ngày nào mới được đi làm đây!!

B

bebong1122010

Sơ cấp
27/1/12
29
12
8
vietnam

Ngay hom nay da so cac tinh deu ra quyet dinh va mung 2 di lam rui ma. Ban thu 4 goi len p.tc hoi di.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA