Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Tự nhiên hôm nay thấy nhớ ...một người ở xa !

Khóa học Quản trị dòng tiền
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Tự nhiên hôm nay thấy nhớ ...một người ở ....trong tim

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Link àh? cho dù có chuyện gì xảy ra thì vẫn phải giữ lời hứa nhé.
Đã hứa với em rồi mà.
Không ai có thể thay thế vị trí của em đâu đấy

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
buồn, chán, chán HN, chán người yêu, chán nhà cửa, chán mọi thứ,chán làm việc, chán công ty, chả biết đi đâu bây giờ, giá như mình quyết tâm một chút để thay đổi thì có lẽ giờ mình đã lấy chồng và có cuộc sống gia đình rùi

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tự nhiên hôm nay thèm Beer hơi T_T

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Anh!
Tạm biệt những yêu thương, tạm biệt kỷ niệm mãi đi vào quá khứ. Đây là lần cuối cùng em viết cho anh. Đừng tìm em, đừng lo lắng cho em và cũng đừng xin lỗi em nữa vì sau tất cả những gì anh mang lại cho em, em đã đủ quyết tâm để không nhìn lại.
Hôm nay, em vẫn đi làm. Vẫn cố tìm một cái gì đó để đầu óc mình không nghĩ về chuyện tình cảm nữa. Đã chia tay nhau rồi, em đã đang và sẽ sống trong nước mắt và sự buồn tủi rồi, là thời gian anh thoáng đến rồi đi, rồi lạnh lùng như em là kẻ qua đường vậy. Em không đủ sức để tiếp tục nữa. Không bao giờ em cầu xin về tình yêu đâu, không bao giờ anh ạ.
Yêu anh cho em hiểu một điều là thật khó để tin một ai đó nữa. Anh khoác trên mình bộ quân phục, anh khoác trên mình một gương mặt thật đáng tin, anh khoác trên mình một vẻ hào quang của người đứng đắn, nhưng... Em xin lỗi vì đã nặng lời nhưng em không đủ thánh thiện để tha thứ cho anh, để xem những gì anh mang đến cho em là bình thường được.
Nỗi đau sẽ đi mãi hết cuộc đời em. Đã giết chết sự tự tin mà thay vào đó là sự dằn vặt. Em không thể chấp nhận được người khác vì tự lòng mình em thấy mình không xứng đáng để yêu người khác. Sẽ không có người con trai nào có thế chấp nhận được em, chấp nhận một người con gái không còn cái quý giá nhất nữa. Tự bản thân mình, em thấy dằn vặt về chuyện đó. Đã có lúc em thấy lòng mình xao xuyến, nhưng em không xứng đáng để đón nhận tình cảm của người ta. Em không xứng đáng.
Em không hận anh, em cũng không hờn trách gì anh. Khi yêu, khi anh nói muốn cưới em, em đã tình nguyện trao tất cả vì với em anh mãi là mối tình cuối. Em đã sai, sai khi tin anh nhiều, sai khi tiến xa khỏi ranh giới mà em cố gắng gìn giữ. Vì thế em không xứng đáng để có được tình yêu của ai.
Anh có biết suốt những ngày qua em sợ mỗi lời tỏ tình của người khác lắm không? Em đã sống khép mình đến cô độc, đã từ chối phũ phàng người hết lòng yêu em. Em không thể anh biết không? Không thể vì phần nào đó em nghĩ cho con của chúng ta, và cũng vì em không muốn lừa dối họ. Họ không hiểu được lý do đích thực mà chỉ than thời là em "kiêu, kén chọn quá". Em sẽ lặng im để nghe lời bình phẩm là người kén chọn, lặng im trong nỗi đau và dằn vặt tận sâu thẳm lòng mình. Em sẽ dồn tất cả cho con.
Khi có đủ can đảm để bước ra đi, em sẽ không nhìn lại, không được nhìn lại.
Một ngày gần đây em sẽ đi xa, đi thật xa, xa bầu trời kỷ niệm hiện giờ cứ hiện hữu bên mình. Em không chúc anh hạnh phúc, cũng không chúc anh thành công đâu dù em không bao giờ mong anh gặp thật bại. Người ta vẫn nói "gieo nhân nào gặp quả ấy", rồi một ngày anh sẽ nhận lại tất cả những gì anh đã gieo từ bây giờ. Em sẽ sống tốt để thực hiện ước mơ của mình. Nhất định là thế. Và hôm nay, em chính thức muốn quên anh, quên đi tất cả. Chào anh
Em

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Cái bài này quen quen, hình như mình đã đọc ở đâu đó thì phải:biggrinda

T

troidattoi

Guest
13/1/08
1
0
0
cột điên số 3
Thật lòng mà nói là em thèm thịt chó quá. Cuối tháng giải đen tí nhở, có bác nào biết chó đực hay chó cái giải đen tốt hơn ko?

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Nếu e là g thì nên ăn thịt chó trai, còn e là b thì nên ăn thịt chó gái. Thế nhé! chúc em giải đen thành công:biggrinda

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Thật lòng mà nói là em thèm thịt chó quá. Cuối tháng giải đen tí nhở, có bác nào biết chó đực hay chó cái giải đen tốt hơn ko?
-------
thật lòng mà nói thì...chó đực chưa bị thiến ngon hơn chó cái đã... có bầu vài lần em àh!
nhưng để "giải đen" thì em ăn chó cái tốt hơn "loại lông đen" nhé!

T

troidattoi

Guest
13/1/08
1
0
0
cột điên số 3
Nếu e là g thì nên ăn thịt chó trai, còn e là b thì nên ăn thịt chó gái. Thế nhé! chúc em giải đen thành công:biggrinda

Vậy hả bác, trước em ăn linh tinh quá ko để ý đến "giống" nên mãi ko hết đen. Lần này có bác mách, rút kinh nghiêm hy vọng sẽ hết đen. Chúc bác may mắn và thành công!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
no có gì! nhớ là "loại lông đen" nhé!
Chứ màu lông khác ko giải đen hiệu nghiệm đâu!

T

troidattoi

Guest
13/1/08
1
0
0
cột điên số 3
-------
thật lòng mà nói thì...chó đực chưa bị thiến ngon hơn chó cái đã... có bầu vài lần em àh!
nhưng để "giải đen" thì em ăn chó cái tốt hơn "loại lông đen" nhé!
vn999vn nói:
Nếu e là g thì nên ăn thịt chó trai, còn e là b thì nên ăn thịt chó gái. Thế nhé! chúc em giải đen thành công

2 bác làm em loạn lên rồi đấy, có mỗi việc chọn "trai gái đực cái "thôi mà em chóng hết cả mặt. Chính xác đi các bác, em là nữ nên ăn lại giống nào thì giải đen tốt nhất.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Chó nào cũng ok hết em à, lên bàn nhậu rồi thì có trời mới biết nó là giống gì, đến lúc đấy chỉ cầu mong bé cẩu ấy ko bị da liễu là ok roài!:005:

T

troidattoi

Guest
13/1/08
1
0
0
cột điên số 3
Chó nào cũng ok hết em à, lên bàn nhậu rồi thì có trời mới biết nó là giống gì, đến lúc đấy chỉ cầu mong bé cẩu ấy ko bị da liễu là ok roài!:005:

Đấy là lên bàn nhậu ạ, còn em ngồi chiếu" có mỗi chó và bầu rượu" thôi. Mới cả rút kinh nghiệm từ những lần trước, em phải chọn "giống" thật tốt.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Nếu có cơ hội lựa chọn, em nên chọn chó trai nhé, đừng chọn chó công công mà mất tác dụng!:052:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA