Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
qua đây anh dẫn em đi ..thưởng thức và chỉ cách nhận biết cho!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

troidattoi

Guest
13/1/08
1
0
0
cột điên số 3
Nghe tên bác em biết bác có kinh nghiệm .....chọn giống mà. bác chọn cho em 1 con nha.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Em mệt mỏi, em thấy nản lắm rồi anh ạh. Mình dừng lại nhé
Dừng lại để đi tiếp
Dù biết tim em sẽ nghẹn lại nhưng như thế có lẽ tốt hơn, tốt cho em,tốt cho anh và tốt cho tất cả

T

troidattoi

Guest
13/1/08
1
0
0
cột điên số 3
Hạnh phúc là gì mà ai cũng nhắc đến nhưng có mấy ai ra sức bảo vệ nó.
Tôi cũng thế, vẫn hồn nhiên, vô tư đón nhận sự chăm sóc, lo lắng của anh mà xem đó là điều hiển nhiên. Tôi vô tư đón nhận mà đôi lúc lại tỏ thái độ bất cần, không hề biết nuôi dưỡng tình cảm anh dành cho tôi. Chia tay là một giái pháp đau lòng và tồi tệ nhưng cả hai vẫn xem đó là cách tốt nhất
Thời gian có thể xoá nhoà đi tất cả nhưng những kỷ niệm giữa anh và tôi thì làm sao tôi có thể quên được.
Tôi cố quên anh nhưng rồi trong những phút một mình tôi lại nhớ anh đến nao lòng. Nhớ nụ cười, ánh mắt, nhớ cả lời nói ân cần của anh.
EM NHỚ ANH!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Hạnh phúc là gì mà ai cũng nhắc đến nhưng có mấy ai ra sức bảo vệ nó.
Tôi cũng thế, vẫn hồn nhiên, vô tư đón nhận sự chăm sóc, lo lắng của anh mà xem đó là điều hiển nhiên. Tôi vô tư đón nhận mà đôi lúc lại tỏ thái độ bất cần, không hề biết nuôi dưỡng tình cảm anh dành cho tôi. Chia tay là một giái pháp đau lòng và tồi tệ nhưng cả hai vẫn xem đó là cách tốt nhất
Thời gian có thể xoá nhoà đi tất cả nhưng những kỷ niệm giữa anh và tôi thì làm sao tôi có thể quên được.
Tôi cố quên anh nhưng rồi trong những phút một mình tôi lại nhớ anh đến nao lòng. Nhớ nụ cười, ánh mắt, nhớ cả lời nói ân cần của anh.
EM NHỚ ANH!
---------
tự nhiên..muốn...giết người quá!:dzo:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
---------
tự nhiên..muốn...giết người quá!:dzo:

Cho nó một đao cho xong chuyện. Chán ... nhớ mong vớ vẩn choán hết cả tâm trí. Dại gái bỏ ... xừ. MK (mệt kinh) :wall:

Đ

ĐÔ THỊ LUYẾN

Guest
5/3/07
8
0
0
Quảng Ngãi
Chiều qua đi uống cafê với một người, vô tình lại vào cái quán cafe ấy và ngồi đúng cái bàn mà ngày trước mình đã ngồi uống với một người. bất chợt mình lại nhớ về người đó và cảm thấy buồn kinh khủng, một nỗi buồn và một nỗi nhớ không tên. Tối về nhà nói chuyện điện thoại với người đó xong mình không tài nào ngủ được. Mình cũng không hiểu tại sao cảm xúc về người đó lại nhiều đến vậy. phải chăng................

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
HN sẽ "đẹp" hơn nếu ko có em

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Vì thế em ra đi tốt hơn anh nhỉ

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Chiều qua đi uống cafê với một người, vô tình lại vào cái quán cafe ấy và ngồi đúng cái bàn mà ngày trước mình đã ngồi uống với một người. bất chợt mình lại nhớ về người đó và cảm thấy buồn kinh khủng, một nỗi buồn và một nỗi nhớ không tên. Tối về nhà nói chuyện điện thoại với người đó xong mình không tài nào ngủ được. Mình cũng không hiểu tại sao cảm xúc về người đó lại nhiều đến vậy. phải chăng................

"Phải chăng" - "Tình cũ không rủ cũng tới":030::030::rotfl::052:

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
Cho nó một đao cho xong chuyện. Chán ... nhớ mong vớ vẩn choán hết cả tâm trí. Dại gái bỏ ... xừ. MK (mệt kinh) :wall:

Đao của Bao bị rỉ rồi không xong được mô:lol:- MK cây đao cùn:010:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đao của Bao bị rỉ rồi không xong được mô:lol:- MK cây đao cùn:010:

Ngoài Đao gì lại còn thêm cục Đá mẻ nữa thì cũng ko xong ddc mô :lol:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
-------
ờ ờ...anh cho em mượn Đao nhé!
Khổ nỗi, mún cho nó 1 nhát mà lại chưa có ..cu tý để nó mang cơm cho em!
thôi vậy, cứu 1 người = xây toà nhà 7 tháp! mình ko giết nó coi như...chẳng xây đc toà nhà nào...Mk..

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
nên hay không khi làm mẹ một mình?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
nên hay không khi làm mẹ một mình?

Nên trước nhá!
Có rất nhiều loài vật chọn cách làm mẹ một mình. Thứ nhất tạo cho họ các sức mạnh, con cái họ sẽ cứng cáp.
Không nên nhá!
Âm và Dương: thiếu 1 trong 2 sẽ gây mất cân bằng ===> ai sẽ phải hứng chịu? Bà mẹ hay đứa con?
Không phải là đại đa số suy nghĩ là sẽ sinh con một mình ===> KHÔNG có sự chuẩn bị tốt. Không có sự chuẩn bị tốt thì đương nhiên sẽ có sai sót.
Nói tóm lại là: Câu hỏi này được xếp vào loại những câu hỏi tầm phào.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Phải cố mà sống tốt

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Nên trước nhá!
Có rất nhiều loài vật chọn cách làm mẹ một mình. Thứ nhất tạo cho họ các sức mạnh, con cái họ sẽ cứng cáp.
Không nên nhá!
Âm và Dương: thiếu 1 trong 2 sẽ gây mất cân bằng ===> ai sẽ phải hứng chịu? Bà mẹ hay đứa con?
Không phải là đại đa số suy nghĩ là sẽ sinh con một mình ===> KHÔNG có sự chuẩn bị tốt. Không có sự chuẩn bị tốt thì đương nhiên sẽ có sai sót.
Nói tóm lại là: Câu hỏi này được xếp vào loại những câu hỏi tầm phào.

Lan Nguyễn xin mạo muội có đôi lời với bác TAT như sau:
Phụ nữ khi quyết định làm mẹ một mình phải đấu tranh rất nhiêu, vừa làm mẹ, vừa làm cha, khó khăn chồng chất khó khăn, thiếu thốn đủ thứ, nhưng tại sao lại vẫn lựa chọn lối đi ấy. nếu nói là sai hoàn toàn cũng không pphải nhưng nếu bảo đúng hoàn toàn cũng không chắc.
Đứa trẻ nào sinh ra cũng mong muốn có đủ cả cha cả mẹ, nhưng có đám chắc tất cả những người làm cha làm mẹ đều là những người cha, người mẹ đúng theo nghĩa của nó chưa? liệu thiên chức, tình yêu, trách nhiệm đã đúng chưa?
Không có gì là hoàn hảo cũng không có gì là trọn vẹn, hạnh phúc là bằng lòng với những gì mình có.
Xin thưa, câu hỏi tầm phào ở chỗ nào?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA