Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Thật lòng nhìn thấy em là anh đã vui rồi. Lâu lắm rồi mới gặp em, và có lẽ còn lâu nữa anh mới gặp lại.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Đang tồn tại những mâu thuẫn!

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Về với bố mẹ vui nhưng lại......... Tưởng rằng quên rồi ko nghĩ đến nữa mà vẫn nhớ :026:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Hôm nay mệt rất mệt và b... cũng rất b...! Không có tâm trạng để làm bất cứ cái gì kể cả ăn :018:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Về với bố mẹ vui nhưng lại......... Tưởng rằng quên rồi ko nghĩ đến nữa mà vẫn nhớ :026:
Quên hay nhớ là do mình thôi em ạ...
Hãy quên những gì đáng quên, và cần phải nhớ những gì đáng nhớ... ( Mong rằng ai đó của em cũng đọc được những dòng này......)

Sửa lần cuối:
T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Quên hay nhớ là do mình thôi em ạ...
Hãy quên những gì đáng quên, và cần phải nhớ những gì đáng nhớ... ( Mong rằng ai đó của em cũng đọc được những dòng này......)

:wall::wall::wall:.............................. :026::026::026:

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng mình chỉ muốn làm những điều tốt mong muốn mọi người đều được hạnh phúc, nhưng nghĩ lại nhiều lúc mình cũng vô duyên thật, quan tâm quá mức khiến cho nhiều nguời cảm thấy khó chịu,suy nghĩ mà cảm thấy buồn quá.

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Thật lòng mình chỉ muốn làm những điều tốt mong muốn mọi người đều được hạnh phúc, nhưng nghĩ lại nhiều lúc mình cũng vô duyên thật, quan tâm quá mức khiến cho nhiều nguời cảm thấy khó chịu,suy nghĩ mà cảm thấy buồn quá.

=> Mt chỉ nên quan tâm quá mức cho một người thôi, hiểu chưa???:004:

T

Tkt3

Guest
15/5/07
1
0
0
TP.HCM
thật tình mình muốn mọi việc suông sẻ tốt đẹp, nhưng thực tế lại đi ngược lại những gì mình mong muốn .
chán quá đi mất

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Lại làm cho người nữa phải thất vọng về mình :wall::wall::wall:. Xin lỗi nhé....tớ cũng ko muốn vậy đâu. :013:.

Sửa lần cuối:
VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Hôm nay buồn thật, chả có tí tâm trạng nào cả => chán nản vô cùng!!!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
ai sai, ai đúng, quan trọng là tự nhìn lại xem thiếu sót chỗ nào để sửa thôi, hy vọng mọi việc sẽ tốt hơn:dogrun:...ngủ ngon!:065:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Thật lòng em không nghĩ đc những điều em làm lại là điều ích kỷ đối với anh, nếu anh nghĩ vậy thì em xin lỗi nhé không làm những điều ngu ngốc đó nữa.

T

troidattoi

Guest
13/1/08
1
0
0
cột điên số 3
Tra tấn lỗ tai bằng bài hát mà mình.....ko thích nghe.
Có phải không đau vì đã quá đau? Quyết tâm phải quên đi tất cả, nhưng càng cố quên lại càng nhớ và đã tự dặn lòng hãy cố nhớ để mà quên. Nhưng bây giờ em không thể anh àh.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Hôm nay e rất hạnh phúc và hơi lo lắng khi thấy có một người hiểu mình như vậy. Thực sự là trước giờ chưa ai biết và nói ra những nhược điểm đó rõ ràng như anh. Cám ơn anh! E sẽ cố gắng khắc phục.

And you see, I need your help.

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Nói chuyện với đứa bạn, nó bảo " Mẹ (em nói lại thôi nhé)cái bọn đàn ông, nó là cái quái gì mà mình phải khổ thế này". Nghĩ cũng thấy đúng, là cái quái gì nhở.:wall::wall::wall:

Pó tay với con gái thời @.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA