Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Không có mừ ! Chip nhìn hoài có thấy đâu ( trừ 1 số mem thôi ) :wall:
Từ từ thôi Chip kẻo cái trán sưng u bây giờ :talk: thực lòng muốn chỉ cho Chip nhưng ko biết ở đâu :028:

chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Từ từ thôi Chip kẻo cái trán sưng u bây giờ :talk: thực lòng muốn chỉ cho Chip nhưng ko biết ở đâu :028:
khaaaaaaaaaaaaaaaa rứa mà cũng nói, không biết thì làm sao chỉ. Chip :wall: tiếp vậy ? Pear59 có nhiệm vụ mua cam và sữa không đường đến thăm nhé ! Vụ này là lỗi tại Pear59 đó :leapfroga

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Nếu cần biết YM của ai thì Chíp nên hỏi thẳng luôn cũng được mà.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng không ngờ mình cũng bị ăn thịt lừa ...............
Trước tiên cho mình xin lỗi vì đã tò mò. Nhưng nếu không tò mò thì mình chẳng thể biết rằng mình đã đặt lòng tin nhầm người. Ôi mình căm thù cái thế giới mạng này ....

Sửa lần cuối:
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Thật lòng giờ này "Ruột" của em đang bị "sốt" rồi!:035:

A

amisare

Sơ cấp
15/7/08
2
0
1
chỗ cũ!
Thật lòng không ngờ mình cũng bị ăn thịt lừa ...............
Trước tiên cho mình xin lỗi vì đã tò mò. Nhưng nếu không tò mò thì mình chẳng thể biết rằng mình đã đặt lòng tin nhầm người. Ôi mình căm thù cái thế giới mạng này .... Vĩnh biệt.

Tò mò chuyện gì vậy em? Em hãy tìm hiểu rõ trước khi kết tội 1 ai đấy nhé:027:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Tò mò chuyện gì vậy em? Em hãy tìm hiểu rõ trước khi kết tội 1 ai đấy nhé:027:
Cám ơn bạn đã quan tâm. Không có gì nghiêm trọng cả. Chỉ tại mình ngu ngốc nên thế mà thôi .... Chẳng ai có tội ở đây hết .....

A

amisare

Sơ cấp
15/7/08
2
0
1
chỗ cũ!
Cám ơn bạn đã quan tâm. Không có gì nghiêm trọng cả. Chỉ tại mình ngu ngốc nên thế mà thôi .... Chẳng ai có tội ở đây hết .....

Cóc đang nhìn vấn đề 1 cách phiến diện, như thế có nên hay ko? Anh thấy Cóc đang bi quan rồi đấy Cóc à..Nếu Cóc đang hiểu lầm về ai đấy, Cóc hãy đối chất thẳng thắn và tìm ra nguyên nhân:057:

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
khaaaaaaaaaaaaaaaa rứa mà cũng nói, không biết thì làm sao chỉ. Chip :wall: tiếp vậy ? Pear59 có nhiệm vụ mua cam và sữa không đường đến thăm nhé ! Vụ này là lỗi tại Pear59 đó :leapfroga

Sữa có thể có Melamine đấy :biggrinda nguy hiểm lắm, các loại sữa đã được kiểm tra hết đâu ...

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cóc đang nhìn vấn đề 1 cách phiến diện, như thế có nên hay ko? Anh thấy Cóc đang bi quan rồi đấy Cóc à..Nếu Cóc đang hiểu lầm về ai đấy, Cóc hãy đối chất thẳng thắn và tìm ra nguyên nhân:057:
Cám ơn lời khuyên của Bạn. Có thể Cóc hiểu sai về bản chát nhưng có một điều Cóc tin chắc rằng sự thiếu tôn trọng chỉ nên dừng ở mức độ nào đó thôi, đừng đi quá xa giới hạn chịu đừng và tha thứ của con người .....

---------------------
Càng đọc, càng giận và càng thương cho mình ....

Sửa lần cuối:
chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
Sữa có thể có Melamine đấy :biggrinda nguy hiểm lắm, các loại sữa đã được kiểm tra hết đâu ...
Trời ạ ! mà không Đất cho gần mua sữa LongThanh đó ! nhớ nhé LongThành

P

PKC

Guest
Sữa Mẹ là tốt nhất cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ:freddy:

chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
Sữa Mẹ là tốt nhất cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ:freddy:
Chí phải ! Nhưng....nhưng...nguồn sữa Mẹ thì có hạn, sữa thị trường thì rẫy, lại ngon nữa khaaaaaaaaaaaa mà PKC định ti sữa Mẹ nữa đó hả ? :048::048:
Không phải vậy chứ hơ hơ hô hô

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Phút thật lòng là những phút mà mỗi ng trg chúng ta đều có, và hãy có thật nhiều những "Phút thật lòng", chúng ta hãy sống thật lòng với chính bản thân chúng ta, với mọi ng xung quanh....điều đó sẽ giúp ta cảm thấy cs này thật sự có ý nghĩa ^^

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Cóc ơi! Có việc gì mà cóc căng thẳng thế? kinhcan có thể chia sẻ cùng cóc được không? Nhìn cóc vậy kinhcan không vui?

Sao lắm điều không may mắn cứ đến với mình thế nhỉ? Cả tuần nay không phút nào đầu óc được thoải mái, cứ căng lên như quả bóng và muốn nổ tung.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA