Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Nếu trên đường Tình_Ta lẻ loi một mình?
Thì trên con đường đời_Ta có mi "Buồn ơi"!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Vào topic về sinh nhật WKT mà ... buồn ... Đúng là số con Quạ ..... :047::047::047:

P

phanhaiyen

Guest
2/8/08
19
0
1
39
ha noi - Vinh cicty
"Phút thật lòng.. đôi khi muốn vứt bỏ cái bộ mặt nguỵ trang đạo đức giả tạo nào là con gái phải thế này thế nọ thế kia . Động đến làm gì cũng bị coi con gái không được thế mệt mỏi vì phải giới hạn những suy nghĩ hành động thế này lắm rồi .
Phút thật lòng muốn chạy đến bên anh, ôm anh mà không phải nghĩ ra lý do gì cho chính đáng để che đậy rằng mình đang rất nhớ...
là muốn nói hết mọi suy nghĩ với ai đó mà không phải lăn tăn rằng họ đánh giá sao về bản thân mình .
Và nhiều lần em muốn cho anh biết rằng :
phút thật lòng ...
là lúc em cảm thấy ỏ bên anh sao mình nhẹ bỗng ... ko còn cảm giác mệt mỏi ...
phút thật lòng ...
là cảm giác buòn bã khi em nhìn thấy anh bên em ... 1 cách gượng gạo...
phút thật lòng ...
đôi lúc em muốn anh rời xa em 1 chút để biết được anh có nhớ em không...
phút thật lòng ...
uớc gì anh đọc được bài này ...
phút thật lòng ...

Và anh ơi ...! phút thật lòng.. em giận anh biết mấy cái lúc anh bỏ em hụt hẫng khi bắt em phải chờ đợi .. em ghét anh ghét lắm nhiều lúc em cảm tưởng mình kiệt sức và không còn chịu được nữa nhưng mỗi lần như vậy em lại phải tự chấn an mình rằng chắc nhà anh đang có việc , chắc máy lại hỏng hóc gì đó ....chắc anh đang mệt .. không còn biết phải làm gì .. khóc .. Liệu khóc thì làm được gì đây , chẳng làm được gì cả , lịa cười .. nhiều khi trong lòng đang mưa mà miệng vẫn cười ..... hình như em đã quen với điều đó , cười trong cả lúc đau , buồn .... cũng có lúc em thấy mình đường như vô cảm nhưng anh ạ .... nghĩ đến anh lúc đó trông em lại có 1 cái gì đó nói với em không được bỏ cuộc ..
Từng đêm buồn nghĩ chuyện anh .. khóc... không thành tiếng nhưng lúc nào cũng phải nghĩ rằng mình phải mạnh mẽ để anh khỏi lo lắng ... rồi nhiều khi đọc những bài viết của anh trong veoclub lại như khiến em thắt lòng lại vì đau khi chứng kiến những tình cảm , những lúc tâm can hỗn độn .... với những người em không hề biết ...
Phút thật lòng ..... "

:sad:

hôm qua mình cũng đã có những phút thật lòng như thế, cũng nhẹ nhõm nhưng hôm nay cũng thấy nặng lòng

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
Thật lòng chỉ muốn "người ấy" thật lòng với mình..................!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Trưa chát chít ....
Chẳng hiểu giờ đây trong mình có những cảm xúc gì nữa .....
1 Chút trống trải ...
1 Chút buồn ....
1 Chút thất vọng với chính mình ... và chợt nghĩ mình vô trách nhiệm quá ... Với mọi người, với công việc, với gia đình và ... với cả bản thân ...Có lẽ thế thật ....
( Thật lòng muốn chủ topic này đổi tên thành Phút than thở ...) :talk:

Sửa lần cuối:
P

phong_lan

Guest
22/7/06
16
0
0
Paradise
@Coc: cái signature của coc ấn tượng quá (Đọc ko hiểu gì và lủng củng đến mức rất rất ấn tượng!).
Thật lòng là mình muốn biết nó có ý nghĩa thế nào, làm ơn giải thích giùm đc ko? :p

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@Coc: cái signature của coc ấn tượng quá (Đọc ko hiểu gì và lủng củng đến mức rất rất ấn tượng!).
Thật lòng là mình muốn biết nó có ý nghĩa thế nào, làm ơn giải thích giùm đc ko? :p
:015: Đó là hai câu ngạn ngữ của người dân tộc Tày bạn ạ ... Mình thấy ngộ ngộ nên để làm chữ ký thôi ... :004:

T

tranhoangmaianh

Sơ cấp
16/10/08
36
0
0
37
Ha Noi
Giờ đây em chỉ muốn khóc. Em muốn thêm một chút vị tha, thêm một chút dũng cảm và bớt một chút kiêu kỳ. Miss u so much!

P

phong_lan

Guest
22/7/06
16
0
0
Paradise
:015: Đó là hai câu ngạn ngữ của người dân tộc Tày bạn ạ ... Mình thấy ngộ ngộ nên để làm chữ ký thôi ... :004:

Công nhận là ngộ ngộ thiệt! Đọc thấy lủng củng lẻng kẻng cũng đoán đoán là miền núi miền ngược gì đó. Nhưng mình hơi tò mò 1 tí, nó có nghĩa là gì hả bạn? :imwithstu

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Công nhận là ngộ ngộ thiệt! Đọc thấy lủng củng lẻng kẻng cũng đoán đoán là miền núi miền ngược gì đó. Nhưng mình hơi tò mò 1 tí, nó có nghĩa là gì hả bạn? :imwithstu
HÌ, không lủng củng chút nào đâu bạn ( hay anh, chị ) ạ.... Bạn cứ đọc cả câu đi, cũng vần lắm đấy. Còn nội dung thì mình sẽ trả lời riêng cho bạn sau nhé ... :045:

P

phong_lan

Guest
22/7/06
16
0
0
Paradise
HÌ, không lủng củng chút nào đâu bạn ( hay anh, chị ) ạ.... Bạn cứ đọc cả câu đi, cũng vần lắm đấy. Còn nội dung thì mình sẽ trả lời riêng cho bạn sau nhé ... :045:

Trời, kiểu này chắc mình hồi hộp muốn chết mất! :014:
Mờ công nhận, càng đọc càng thấy... lủng củng hơn :freddy:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mệt mỏi .... stress mất rồi ....:011:

T

THỊ NỞ

Guest
chỉ vì những sự vô tâm của tôi mà đã xúc phạm tới bạn và làm bạn giận dữ. Thật lòng tôi đâu có múốn như thế đâu.thật lòng tôi rất xin lỗi bạn. nhưng bạn đã không chấp nhận lời xin lỗi.bạn đã bỏ đi tất cả những gì chúng ta đã xây dựng bấy lâu nay.thật lòng tôi không muốn như thế và chính bạn cũng vậy.nhưng vì cái tôi quá lớn, bạn đã không nhận lỡiin lỗi của tôi. Bạn ơi, thật lòng tôi rất xin lỗi và mong bạn bỏ qua cho tôi, chúng ta lại trở về như xưa.

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
Thật lòng giờ mình đang rất nhớ .............người ấy vô cùng !:055:

:inlove:Nhớ quá ...

Sửa lần cuối: