Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng lúc này thấy trống trải .........
Thật lòng muốn delete đoạn hội thoại đó ra khỏi đầu mà không thể ...
Thật lòng lúc này vẫn chưa hết cảm giác bủn rủn khi đọc lại những dòng chữ ấy ....
Thật lòng lúc này muốn thứ tha mà sao khó quá ...
Thật lòng lúc này trong đầu bao nhiêu dấu hỏi chưa được một câu trả lời thoả đáng ...
Khó hiểu, thực sự khó hiểu ..........

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PKC

Guest
Thật lòng lúc này thấy trống trải .........
Thật lòng muốn delete đoạn hội thoại đó ra khỏi đầu mà không thể ...
Thật lòng lúc này vẫn chưa hết cảm giác bủn rủn khi đọc lại những dòng chữ ấy ....
Thật lòng lúc này muốn thứ tha mà sao khó quá ...
Thật lòng lúc này trong đầu bao nhiêu dấu hỏi chưa được một câu trả lời thoả đáng ...
Khó hiểu, thực sự khó hiểu ..........

Mình hiểu được tâm trạng của bạn, mình cũng đã từng có cảm giác đấy sau khi đọc mail của 1 người... Nhưng sau khi làm rõ vấn đề, mình đã hiểu rằng họ ko có ý gì cả. Có lẽ hoàn cảnh của bạn cũng giống như mình, hãy tha thứ đi bạn nhé, nếu người ta biết ăn năn.

Thân.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Thật lòng_Thất vọng cũng như không?
Bởi Thế và Nhân lắm đường vòng
Khi lòng Nhân thật Thế ngoảnh mặt
Khi Thế thất vọng Nhân quay đi.

Một mình đứng giữa trời và đất
Xin hỏi Thế Nhân phải làm sao???
Trên đời thật lòng có thất vọng?
Thất vọng_Thật lòng có giống nhau????

Thật lòng_Thất vọng cũng như không?
Bởi Thế và Nhân cứ lòng vòng
Lắm khi thật lòng thấy thất vọng
Lắm khi thất vọng vì thật lòng.

Tặng Cóc bài thơ của kinhcan nè, Cóc có thấy đoạn nào giống với Cóc bây giờ không? Hãy cố lên, Cóc như vậy, cóc có nghĩ sẽ làm bạn bè của Cóc buồn không? Trong đó có kinhcan.

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
Thât lòng muốn nói ......................... Mà không nói được điều gì ..............!

chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
" Thật là khó quá khi nói một lời thật là quá khó, thật là quá khó khi nói một lời thật quá khó quá, .........khó quá...quá khó " - hát theo bài " love story"

chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Coc yeu : 1 năm sau lúc đó Cocyeu sẽ tự nhủ rằng " mình thật lãng phí cho những ngày buồn như vậy ? tại sao lúc đó mình cứ gặm nhấm nổi buồn hoài cơ chứ ? giá như lúc đó mình không vậy ? "
De quen đi những chuyện khiến mình buồn, thất vọng không dễ dàng gì, nhưng hơn bao giờ hết đây cũng là lúc Cocyeu thử sức của mình đó ! Cố lên Cocyeu nhé !

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng muốn tha thứ nhưng chẳng thể thứ tha ... Mọi chuyện đều cần phải có thời gian. Nhưng thời gian đó là bao lâu chứ ??? ... Mình không thể tự trả lời câu hỏi này ....

============
@ Chíp: Cóc cũng không muốn đắm chìm mãi trong bể khổ, trong nỗi buồ như vậy đâu ... Nhưng làm sao thoát ra được dễ dàng đây khi mà mọi chuyện cứ trần trụi trước mắt. Có phải tại Cóc quá cố chấp và cổ hủ không ?????

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
Thật lòng muốn tha thứ nhưng chẳng thể thứ tha ... Mọi chuyện đều cần phải có thời gian. Nhưng thời gian đó là bao lâu chứ ??? ... Mình không thể tự trả lời câu hỏi này ....

============
@ Chíp: Cóc cũng không muốn đắm chìm mãi trong bể khổ, trong nỗi buồ như vậy đâu ... Nhưng làm sao thoát ra được dễ dàng đây khi mà mọi chuyện cứ trần trụi trước mắt. Có phải tại Cóc quá cố chấp và cổ hủ không ?????
Tha thứ là sự trả thù vinh quang nhất em ạ Hãy vứt bỏ nó ra ngoài cho đầu óc được thanh thản !:wall:
Ôi cái đầu của tôi .......................! Nó cũng đang muốn nổ tung lên:011::043:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Mấy ngày không vào mà vẫn cứ thấy Cóc buồn vậy sao? Cóc vẫn chưa tìm được sự thoải mái cho mình àh?

Biết làm sao cho Cóc thoải mái?
Biết là gì khi lệ Cóc rơi?
Kính giận mình hay cứ trách đời?
Không giúp Cóc, hay đời quá đáng?

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
này anh yêu ơi!vì sao anh yêu em? và tình yêu anh trao em có thật ko?
nghe mí bài hát này tự nhiên đâm ra hâm hâm. ngày trước mình chúa ghét nghe mí loại nhạc nì mà

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mấy đêm rồi thức trắng.... Thật lòng lúc này ... thèm ngủ .... :0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep::0sleep:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Cóc đã khi nào nghe câu này chưa?

Thà một phút huy hoàng rồi vụt tắt
Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm.

Hãy tận dụng thời gian của mình Cóc ạ, đừng phung phí những gì mình có, đến một ngày cóc giật mình nhận ra mình đã quá thờ ơ với tuổi trẻ của mình.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng lúc này muốn nói lời cảm ơn chân thành nhất đến tất cả các anh chị, các bạn và các em vì tất cả những gì mọi người đã dành cho em ......
Một ngày 20/10 thật vui ...

A

amisare

Sơ cấp
15/7/08
2
0
1
chỗ cũ!
Còn 1 người chưa nhận được lời chúc. Có nên gửi hay không, thật lòng không biết nên làm sao.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Còn 1 người chưa nhận được lời chúc. Có nên gửi hay không, thật lòng không biết nên làm sao.
Gửi đi bạn ... Họ cũng xứng đáng được nhận lời chúc mà ...

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Đọc bài của bạn amisare mới nhớ.
Ừ nhỉ? Từ sáng giờ còn một người nữa chưa gửi tin nhắn cho mình. Hắn quên à? Hay bận quá nhỉ?
Có năm nào hắn quên đâu. Thế mà năm nay lại ... Thật lòng giờ thấy hơi buồn đấy. Bạn thân mà thế à??? ... Hay là hắn lại đang mải mê tình yêu tình báo rồi không biết nữa ... Hừm ... :wall::wall::wall:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Sad.......

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA