Phút thật lòng . . .

• Thread starter lan nguyen
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Em ở chỗ nào nhỉ? Để anh bay ra biết đâu tối lại chẳng muốn bay về ấy chứ :talk::ladiesman
ơ hay ! em ở đâu anh cũng ko biết thế mà bảo bay về với em ! :dzo::dzo: gặp em để :dzo: hả ?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mưa mưa mưa ... Thật lòng mình rất ghét mưa ... Nhìn mưa mà thêm não cả ruột ... ...

=====================
@ ..............: Em muốn yêu anh dài lâu .......

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
ơ hay ! em ở đâu anh cũng ko biết thế mà bảo bay về với em ! :dzo::dzo: gặp em để :dzo: hả ?

Thật lòng anh rất muốn biết nhưng em có noí đâu . Gặp em để làm gì thì chỉ có 2 ta mới biết thôi:inlove::freddy:

chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Thật lòng anh rất muốn biết nhưng em có noí đâu . Gặp em để làm gì thì chỉ có 2 ta mới biết thôi:inlove::freddy:
Thật lòng mà nói Chip nhắc Choco đi gặp người í í mừ khaaaaaaaaaaa gặp Chip kéo két :beernow:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Thật lòng mà nói Chip nhắc Choco đi gặp người í í mừ khaaaaaaaaaaa gặp Chip kéo két :beernow:

Thật lòng mà nói .................... Muốn một ai đó quan tâm mình thât lòng:lol:

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Nhiều chuyện làm mình nhức đầu quá :wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
L

langthang

Sơ cấp
12/4/06
12
0
1
39
Binh Duong
Miss u much !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
sad sad and very sad
Why u don't love me?????????????????
Why?????????????

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng lúc này rất phân vân ... Ở lại hay ra đi ... Muốn ở lại lắm nhưng cũng có nhiều điều thôi thúc phải ra đi ... Phải chẳng lòng ta chưa đủ rộng, phải chăng ta ích kỷ và cố tình không hiểu mọi người ... Ta phải làm gì bây giờ ?????

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
:wall::wall::wall::058:Thật long mà nói càng ngày càng chán!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

P

phong_lan

Guest
22/7/06
16
0
0
Paradise
Thật lòng mà nói, cứ mỗi lần nhìn thấy cái signature của Coc là lại thấy... chẳng hiểu gì! lol:D

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thật lòng mà nói, cứ mỗi lần nhìn thấy cái signature của Coc là lại thấy... chẳng hiểu gì! lol:D
Theo mình học một khoá tiếng Tày đi bạn. Mình làm giáo viên cho. Học phí lấy rẻ thôi :004::004::004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cóc ơi cho anh học với ,anh trả công cho em bằng ................socola nhé !
Socola đắng lắm :dance2::dance2::dance2:

===============
Vào chưa đầy 5' là bị tống cổ ra ... mạng lởm :wall::wall::wall:

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
Socola đắng lắm :dance2::dance2::dance2:

===============
Vào chưa đầy 5' là bị tống cổ ra ... mạng lởm :wall::wall::wall:

Không đắng đau em ,nó ngọt ngào như hương vị ...............TY:1luvu:ấy . Em nhớ thử rồi biết liền à.:015::dance2:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Không đắng đau em ,nó ngọt ngào như hương vị ...............TY:1luvu:ấy . Em nhớ thử rồi biết liền à.:015::dance2:
Mình thử rồi. TY chắc cũng giống Socola. Vừa đắng vừa ngọt. Nhưng mình thấy đắng nhiều hơn là ngọt nên không thích.:dance2::dance2::dance2: Hơn nữa socola đen thùi lùi ăn vào mất công oánh răng lắm :004::004::004:

C

chocolate4u

Guest
16/10/08
3
0
0
16
Hà nội
Mình thử rồi. TY chắc cũng giống Socola. Vừa đắng vừa ngọt. Nhưng mình thấy đắng nhiều hơn là ngọt nên không thích.:dance2::dance2::dance2: Hơn nữa socola đen thùi lùi ăn vào mất công oánh răng lắm :004::004::004:
Socola này là ngọt Cóc à . Anh bảo rồi em đã thử socola này đâu mà biết chứ :wall:
Sao thiên hạ lại bảo anh là trắng như bột lọc nhỉ??????????????????:dance2::dance2::dance2::angel::angel:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA