Khi buồn bạn thường làm gì???

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
To nghe chung con trai co nhieu noi buon hon con gai hay sao y???????????????????

Khóa học Quản trị dòng tiền
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
hinh nhu la vay vi` con ga'i thu+o+ng la`m con trai buo^`n ma`.Ho. vo^ ti`nh la('m.

thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
Anhlaanh thôi đừng như vậy nữa ma ,cuộc đời ai chăng co lúc vui lúc buôn anh .
bây giờ Anh thư rủ vài người ban đi chơi một môn thể thao nào đó , chơi rồi anh sẽ thấy khá hơn nhiềi đó. Em còn buồn hơn Anh nhiều đó nhưng Em chỉ biết tự an ủi một minh thôi vi ở đây em không co nhiều bạn,Lúc nào buồn la em "bảo cố lên phương ơi! phương làm đựơc mà đừng buồn nữa" .Anh thử la lớn lên đi rồi Anh sẽ đỡ buồn hơn d0ó.
Chúc Anh một ngày tốt lành va sáng mở mắt ra soi gương va bảo " sáng nay sao minh đáng yêu vat ta" hãy mỉm cười cai đi ne.
bye Anh Ha!!!!!!!!!! La La La

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Cuộc đời không phải là cái gì mình muốn đều được, nều như vậy thì đã không là cuộc đời nữa rùi. Cơ bản là ta có nghị lực để chiền thắng nó hay không,nhưng lúc buồn nên chia sẻ vơi người khác thì ta sẽ thấy thanh thản hơn
KHI NÀO BUỒN LÊN MANG CHAT CHO VUI , NẾU AI BUÒN THÌ ADD NICK CUA MINH VAO NHE:
BINH_MINH_TREN_THAO_NGUYEN_XANH8
TẤT NHIÊN MÌNH CŨNG CÓ NHIỀU LÚC BUỒN, NHƯNG CÙNG NHAUCHIA SẺ SẼ THẤY ĐỠ BUỒN HƠN MÀ!!!!!!!!!!1
CHÚC MỘT TUẦN VUI VẺ, HÔM NAY MỚI ĐẦU TUẦN MÀ ĐÃ BUỒN RÙI!!!!!!!!!!!
BẮT ĐẦU MỘT NGÀY MỚI NẾU BẠN THẤY MỎI MỆT HÉT TO MOT CÂU:
MỘT NGÀY TUƠI ĐẸP MỚI BẮT ĐẦU!!!!!!!!!!
ĐẢM BẢO HIỆU QUẢ ĐÓ,KHÔNG SỢ NGƯỜI TA BẢO LÀ HÂM ĐÂU!!!!!!!!!!!HIC HICHHHIC

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To thanhphuong : Dùa tí mà làm gì mà ghê thế,

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Buồn thật đấy! Chuyến đi chơi cùng công ty mà thấy thật là buồn, chỉ muốn nằm dài ở nhà nghỉ đắp chăn một mình, nghĩ ngợi, để nghe thấy tiếng gió thổi vào rừng cây xào xạc, để nghĩ những gì mình đã trảỉ qua....Có lẽ trogn cuộc sống buồn nhiều hơn vui thật.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Khi buồn "em" thường đi gặp "dì" của em he he.
Đây là thuật ngữ mới được chấp nhận xử dụng kể từ lần offline WEBKETOAN lần thứ 4 he he.
:lol: :lol: :lol:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Khó hiểu quá, fooly_kid ơi!!

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To xiang qiang: Đừng nên hiểu mấy vụ đó, đau đầu quá.
To fooly_kid: Anh lại bắt trước anh camto_80 đấy a`.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Thực sự mình cũng không hiểu nổi mình nữa, bây giờ mình đang buồn nhưng minh flại cứ hay nhìn chằm chằm vào một cái gì đó, cứ thế chẳng muốn khóc mà cũng chẳng muốn nói bất cứ một điều gì. Cuộc sồng tẻ nhạt như vậy sao.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Khi buồn thì cần phải được giải toả đừng để trong lòng nguy hiểm lắm hi`hi`.
Cuộc sống mà phải buồn thì mới có vui chứ

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
:wall: ai cũng có những nỗi buồn riêng cả.Nhiều khi còn buồn vu vơ nữa cơ .Có ai giống em ko?Nhưng có người thì tìm người để giải quyét nhưng em thì nhiều lúc tự buồn 1 mình mà thôi hic hic

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
to:caralmoonlight anh nói vậy cũng ko dúng đâu à nha.cũng tuỳ lúc thôi chứ,con gái nhiều khi buồn lại giữ trong lòng ít khi giải toả ra bên ngoài cho ai biết lắm.Nhiều lúc bên ngoài thì vui vậy nhưng trong lòng lại rất buồn đó

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Nhưng cuộc sống gặp chuyện buồn nhiều hơn vui thì đào đâu ra thú vị đây!??

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Khi buồn gặp bạn bè để tâm sự cũng thú vị lắm chứ, phải không bà chị.

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Hic hic buôn mà gặp bạn thì vui rùi quá đúng, nhưng có ai đó khi tui đang vui chỉ vì câu nói vu vơ làm cho tui buồn hic hic hic
To tuyết Mai : Anh hiểu điều đó Mai ạ hic hic , em làm cho anh thấy con gái tụi em thật là dễ thương đó
ĐÚNG RỒI CON GÁI THẬT DỄ THƯƠNG HA HA HA HA!!!!!!!!!!!!!!1

H

hhb05

Guest
Những lúc buồn mà không gặp được ai thì phải làm gì ? Thời gian và...không có để có thể "tẹt ga" trong những shop quần áo, không có được những khoảng không gian yên lặng để có thể suy nghĩ ?
Có những nỗi buồn không thể nói ra cho bất cứ một ai, cứ luôn phải gồng mình để nở nụ cười tươi như hoa, Nhờ thế, Trong mắt bạn bè luôn được coi là người hạnh phúc nhất, mấy ai biết được người đó nội tâm và yếu đuối như thế nào ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
ĐÚNG RỒI CON GÁI THẬT DỄ THƯƠNG HA HA HA HA!!!!!!!!!!!!!!1
To coralmoonlight: Lại lừa con gái nhà lành rồi.
To nguyen thi tuyet mai: Bạn lại bị dính bẫy rồi,he`

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Không biết anhlaanh như thế nào nhưng mà chị gặp bạn bè, kể lể ...nhưng thực sự chẳng thấy bớt buồn tẹo nào, tự bản thân mình cố gắng nhìn mọi việc và luôn tự động viên mình là 'ngày mai trời lại sáng đấy' cho du không ai biết trước được ngày mai.

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Buồn quá mai phải nộp tài liệu rùi nhưng côgn việc còn bộn bề, chẳng biết cầu cứu ai bây giờ, !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cảm thấy mệt mỏi bởi vì thức khuya nhiều, cảm thấy mất đi nhiều niềm tin vào cuộc sống hic hic hic buồn quá, có ai hiểu cho không?????????????hic :newburn:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA