Cảm Nhận Offline Miền Nam 2007!

• Thread starter dangkhoaquan
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Q

Quang Kim Son

Cao cấp
21/7/06
223
0
16
Thủ đô của Resort
Tu Anh bắt nhịp hát bài: "con cò bé bé ...."

Đính kèm

• Hinh offline 030.jpg
    Hinh offline 030.jpg
    72 KB · Lượt xem: 373
Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Đó là cảm giác của hậu offline

hehehe, cái ấy là cái gì vậy anh Vũ
Cái ấy đó chính là
Khi ta cảm thấy sao sao
Vậy nên ta phải nhào vào..... giành ăn

Một offline thành công, hoàng tráng, diễn ra trong sự hy sinh của vài người và kết thúc trong tiếc nuối của nhiều người.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Tôi nghỉ những gì mà OLD, Tiger nói thì cũng đúng 1 phần. Nhưng các bạn ấy không quan tâm, không care đến cái việc mình phục vụ cho người khác chơi trong khi mình không được chơi đâu.

Đó là 1 cảm nhận gần như chưa có bao giờ thay đổi của tôi khi tham gia một họat động offline của WKT. Là những ngừơi tham gia BTC ai cũng chỉ nghỉ đén việc làm sao cho các bạn tham gia cảm thấy vui, cảm thấy mình bỏ thời gian tham gia là xứng đáng. Và hình như cũng chẳng có bạn nào quan tâm đến việc người khác có nhìn thấy và ghi nhận công lao của mình hay không. Niềm vui của BTC đơn giản chỉ là được nhìn thấy thành viên tham gia vui, gắn bó với cộng đồng này, và cũng chia sẻ với công đồng thông qua diễn đàn này. Nói chung là các mem đó đến với mọi người bằng tấm lòng của mình.

Vâng! Tôi cảm nhận rằng, những mem gắn bó với web, những mem sẳn sàng chia sẻ cùng cộng đồng, những mem này thường như vô hình gắn bó với nhau và giống nhau ở 1 điểm: họ cảm thấy vui khi việc làm mình có ích cho người khác và không cần người khác mang ơn mình. Và chính nơi đây tôi đã tìm thấy những tấm lòng. Tôi cảm thấy tự hào về những người bạn như vậy.

Các bạn có nhận thấy tấm lòng đó ở môt người không phải là thành viên của WKT- bạn Phúc- bạn của Quang Kim Sơn không? Bạn ấy đâu cần cái cộng đồng của chúng ta, bạn ấy cũng không là thành viên của WKT nhưng bạn ấy vẫn sẳn lòng , hểt sưc nhiệt tình để cho cuộc vui chúng ta trọn vẹn. Lặng lẻ đến, lặng lẻ ra về trong khi bạn ấy đã để lại cho chúng ta những giây phút sôi dộng đáng ghi nhớ. Mina, PTN, Virgin, Darkoon, Vitcon, Cothant.....cũng như vậy. Lặng lẻ làm những gì mình có thể làm cho các bạn. Chúng ta trân trọng sự cống hiến của các bạn ấy

Tôi nghỉ rằng qua offline lần này, các thành viên mới sẽ hiểu thêm về cộng đồng này, và không ngần ngại khi tham gia. Có những giây phút sống thỏai mái, không ảnh hưởng đến công việc thì hãy thỏai mái, đừng câu nệ quá. Như tôi, thường bị chê là "bà già ham vui" , nhưng tôi cảm thấy tôi có thể đêm lại cho mọi người những giây phút vui vẻ nên kệ: hát dở tôi vẫn hát, giọng ồ ồ tôi vẫn nói, tôi chấp nhận để người khác chê bai yếu điểm của tôi ( có bị trừ lương đâu mà sợ. He he). Và sống như vậy tôi lại thấy thỏai mái. Tùy các bạn thôi!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Mem nam wkt chẳng ai sướng như ông Thìn khuất q

E

Elephamus

Guest
20/7/05
0
0
0
54
Dong Nai
www.vncreatures.net
Tôi có 2 ấn tượng lớn nhất trong cuộc chơi ofline này
1. Nồi cháo ngon đến mức mà những người khó tính như tôi và bà xã cùa Hùng chiến đấu cho buổi sáng. Tôi tiếc mãi nồi cháo ngon và bao nhiêu là công sức của các thành viên. Nếu như không ai bỏ đi chắc tôi sẽ ăn trưa luôn quá. Vì nếu các bạn có dịp đi làm phân loại với tôi ở trong các vườn quốc gia và Khu bảo tồn thiên nhiên sau vài ngày lạc rừng sẽ thấy giá trị to lớn của nó.
2. Tất cả các thành viên WKT đã dành một khoảng thời gian rất của mình để làm sạch môi trường thiên nhiên ở bãi biển nơi mà chúng ta đã đến offline (sao không thấy hình ảnh về việc làm này nhỉ ??)

Cám ơn BTC cuộc chơi này !:cool2::dzo:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay mới có thể upload httem vài tấm hình offline nữa

Lửa bâp bùng tí tách! tí tách!

Lửa hừng hực cháy sáng! cháy sáng!

Lửa vui cùng ta!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Uh nhỉ! Mấy cái chòi này làm ăn được đây!

Đúng rồi đó anh! Hai chị em thống nhất là dọn lên đây làm ăn!

Nè ! Nghe hết rồi nhen!

Ha ha ha! Mắc cừơi bác Trung quá! Ở đây làm gì có động vât hoang dã đâu! Tòan động vật văn mình về nơi hoang dã này thôi

Đàn bò vào thành phố tìm chổ trọ cho qua mùa du lich biển thôi!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh

Đợi lâu lắm mới mời lên hát. Cầm mỉco thật chặt kẻo tụi kểo tụi nó cuớp diễn đàn ..xe

Sửa lần cuối:
thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Tàn cuộc offline đã 2 tuần lễ trôi qua rồi mà trong tôi vẫn còn dư âm cái không khí của 2 ngày hôm ấy!

Thật sự mà nói, khi bước lên xe - không đợi anh Virgin nhắc nhở thì hầu hết mọi người đều quên lãng những công việc tất bật hàng ngày, tất cả bị đẩy lùi từ khi bước chân lên xe cho đến khi đặt chân về đến điểm xuất phát.

Ngay cả bản thân tôi cũng khá bất ngờ về tính nhút nhát của mình, thế mà vẫn có thể hòa nhập cùng mọi người để tham gia những trò chơi tập thể ngoài bãi biển một cách nhiệt tình, bất ngờ về anh PMTrung nữa, tuy rằng anh dzà nhất trong đoàn Lêu Lêu (cứ ngỡ anh sẽ thụ động như HTP) nhưng vẫn hăng hái dẫn đầu nhóm 3 để tham gia tất cả các hoạt động của BTC, khí thế mang đến những niềm vui không nhỏ cho mọi người... hoan hô đội trưởng nhóm 3 các bạn ui!... :drummer::man:

Hầu như các bạn khi tham gia vào buổi offline này đều trở nên dạn dĩ hơn, vui vẻ hơn, hòa nhập hơn... và đặc biệt là gắn kết thêm tình bè bạn.

Thầm cảm ơn BTC đã tạo cơ hội cho mọi người gặp gỡ, ăn chơi, say xỉn trong sự dzui dzẻ... bây giờ trong tôi vẫn còn hừng hực lửa ăn chơi đây này, muốn đi chơi cùng mọi người quá đi thôi... :dzo:

Ước gì wkt tổ chức offline 3 lần/năm nhỉ?!

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Có hình nào về chuyến offline này nữa không các anh chị, em theo dõi từ đầu tới cuối mà không thấy cái hình nào có mặt người em thầm yêu cả?

N

NGUYỄN THỊ NGỌC BÍCH

Guest
Có hình nào về chuyến offline này nữa không các anh chị, em theo dõi từ đầu tới cuối mà không thấy cái hình nào có mặt người em thầm yêu cả?

sau khi dự offline zìa, mình bận wá đến tận hôm nay mới xem được hình, cảm xúc vẫn còn nguyên vẹn như những ngày ở Mũi lé, 1lần nữa cám ơn các thành viên rất nhiệt tình trong BTC, các bạn 1ng vì mọi ng và chính điều đó đã làm nên thành công cho chuyến offline đáng nhớ ấy.............nhưng tiếc 1điều là còn rất hình nhiều ảnh đáng nhớ đã được nhiều bác phó nhòm ghi lại mà seo k thấy show ra ấy để đến nổi maitrinh tìm mỏi mắt luôn mà k thấy ng í của mình...........chia buồn cùng bạn nhé

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Cảm nhân của tôi về chuyến offline,

Đầu tiên đó là sự nhiệt tình và trách nhiệm của BTC. Dù công việc bận bịu và đây là công việc "Vác tù và hàng tổng" nhưng thành viên BTC rất nhiệt tình cho việc chuẩn bị. Từ việc lên kế họach chi tiết, thuê xe, nơi tập kết thành viên, thiết kế trò chơi, .....đều được chuẩn bị rất kỹ càng. Số lượng 90 thành viên tham gia là một con số không nhỏ và thành viên BTC chỉ là những tay amatuer do đó tổ chức được như kỳ offline vừa qua theo tôi là một thành công. Sẵn sàng làm việc vì công đồng với tinh thần trách nhiệm cao nhất đó là điều mà tôi cảm nhận từ các bạn và tôi cảm thấy tự hào được có những người bạn như thế.

Thứ hai đó là sự tin tưởng và tinh thần vui chơi hết mình của các thành viên. Chúng ta đi chơi rất có kỷ luật và có thể nói thành công là nhờ các bạn thành viên chơi hết mình trong cuộc chơi. Khi BTC cần các bạn sẵn sàng xung phong, trong cuộc chơi luôn sẵn sàng "lăn xả" để kiếm giải nhất, khi hát hò chưa cần kêu gọi các bạn đã nhảy lên cướp diễn đàn. Bật mí nhỏ với các bạn là các du khách của khu du lịch và cả khu du lịch đều "ngạc nhiên" về cách tổ chức và cách chơi của chúng ta. Họ khâm phục về cách tổ chức và ấn tượng về cách chơi của chúng ta.

Thứ ba xin dành ấn tượng cho cái giá offline mà BTC đưa ra: 270.000đ cho 01 thành viên. Xin đảm bảo với các bạn là với mức giá trên bao gồm du lịch và nghỉ một ngày ở Mũi Né, đi cáp treo Tà Cú, bao từ A tới Z (có điều chưa ai đòi tới Z, ai đòi là BTC chìu luôn :angel:) thì không có một công ty du lịch nào dám thầu cả ngòai BTC wkt. BTC wkt tính tóan đúng là thần sầu quỷ khốc mới ra cái giá không tưởng như thế. Kết quả là dư âm của nó đã làm BTC phải lỗ chỏng vó...hehe..:error: (và các bạn cũng không cần lo về vụ này, BTC cũng đã có cách giải quyết....đưa vào ...nợ khó đòi).

Thứ tư đó là.....là gì thì chưa nghỉ ra, khi nào có thì viết tiếp :inlove:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
sau khi dự offline zìa, mình bận wá đến tận hôm nay mới xem được hình, cảm xúc vẫn còn nguyên vẹn như những ngày ở Mũi lé, 1lần nữa cám ơn các thành viên rất nhiệt tình trong BTC, các bạn 1ng vì mọi ng và chính điều đó đã làm nên thành công cho chuyến offline đáng nhớ ấy.............nhưng tiếc 1điều là còn rất hình nhiều ảnh đáng nhớ đã được nhiều bác phó nhòm ghi lại mà seo k thấy show ra ấy để đến nổi maitrinh tìm mỏi mắt luôn mà k thấy ng í của mình...........chia buồn cùng bạn nhé

Cảm ơn bạn cuối cùng Trinh cũng nhìn thấy mặt người ý của Trinh rồi.:mrstraetz

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
haizapo

haizapo

Trung cấp
18/4/06
67
1
8
HCMC
Thật sự cảm động với BTC, haizapo cũng muốn tham gia lắm vì haizapo nghĩ rằng mình expert trong việc dẫn chương trình cũng như hoạt náo viên. Thật đáng tiếc là không tham gia vì việc gia đình, hy vọng sẽ được góp sức với mọi người trong lần họp mặt sau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA