Chào mừng SN WKT lần V tại TP. HCM bằng một điệu tăng gô hay cha cha cha nhé!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Sinh nhật WKT lần thứ V sắp diễn ra rồi, còn đúng hai tuần nữa thôi. Các câu lạc bộ trên WKT chắc cũng đang ráo riết chuẩn bị những tiết mục đặc sắc để chào mừng ngày vui này. Còn các bạn không sinh hoạt trong các câu lạc bộ đó thì sao nào? Các bạn mới đi sinh hoạt offline với WKT lần đầu tiên thì có mạnh dạn đóng góp tiết mục cho cuộc vui này không?

Mình dám chắc, hát thì... thường quá vì ai mà chẳng biết hát. Thế còn nhảy thì sao nhỉ? Nhảy đúng điệu cổ điển đấy nhé, chứ không híp hốp, rốc ráp gì đâu! Chắc chỉ một số người biết thôi. Vậy thì của hiếm là của qúy rồi. Nếu bạn nào yêu thích môn khiêu vũ cổ điển, yêu diễn đàn webketoan và chả sợ ai hết thì chúng ta làm tiết mục nhảy nhót tí chút góp vui cho sinh nhật năm nay nhé!

Lập nhóm thì cũng phải tập dượt cho nhuần nhuyễn mấy buổi. Mình dự định chúng ta sẽ đóng góp 2 điệu nhảy: tăng gô và cha cha cha vì lý do sau:
- Điệu tăng gô: nhảy đôi, bước đi xéo và đảo rất đẹp, nhìn có vẻ sang trọng. Biết đâu trong thời gian tập với nhau, ối người giã từ độc thân ấy nhẩy!
- Điệu cha cha cha: nhảy đơn (hoặc đôi cũng được), đơn giản, dễ luyện, nhạc cực kỳ sôi nổi và vui.

Thời gian tập luyện: từ 18 giờ đến 20 giờ trong 6 buổi các thứ: tư, năm, sáu của tuần này và tuần sau.
Địa điểm tập luyện: Công viên Lê Văn Tám (nằm trên các đường: Võ Thị Sáu, Hai Bà Trưng, Điện Biên Phủ).
Những thành viên đầu tiên tham gia nhí nhố: xuantham, rk106, Nguyen Tu Anh.

Nào, chúng ta còn chần chừ gì nữa mà không tham gia. Bạn nào đã nhảy nhuần nhuyễn thì cũng xin mời đến để giúp chúng tôi nhảy dẻo và đẹp hơn, bạn nào biết nhảy sơ sơ thì cũng xin mời đến để chúng ta cùng ôn lại, bạn nào chưa biết nhảy tí gì thì cũng xin mời đến để chúng tôi hướng dẫn cho các bạn - đơn giản, dễ lắm và bạn nào không nhảy thì cũng xin mời đến để cổ vũ cho chúng tôi.
Vậy là, welcome tất cả các bạn!

Các bạn đăng ký tham gia tại topic này nhé! Thứ tư tuần này (24/10/2007) sẽ là buổi tập dượt đầu tiên. Chúng ta tập trung trước cổng công viên Lê Văn Tám phía đường Hai Bà Trưng lúc 18 giờ. Bạn nào tham gia được buổi nào thì hay buổi ấy, cứ đến nhé đừng ngại ngần là bận không đi đều được. Số điện thoại của mình là: 091 303 4240.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Thời gian tập luyện: từ 18 giờ đến 20 giờ trong 6 buổi chiều thứ: tư, năm, sáu của tuần này và tuần sau.
Địa điểm tập luyện: Công viên Lê Văn Tám (nằm trên các đường: Võ Thị Sáu, Hai Bà Trưng, Điện Biên Phủ).
Các bạn đăng ký tham gia tại topic này nhé! Thứ tư tuần này (24/10/2007) sẽ là buổi tập dượt đầu tiên. Chúng ta tập trung trước cổng công viên Lê Văn Tám trên đường Hai Bà Trưng lúc 18 giờ. Số điện thoại của mình là: 091 303 4240.

Oài công viên Lê Văn Tám thì cách nhà tớ và chỗ làm của cụ Tiger có vài bước chân.
OK hôm đó mình sẽ cố gắng ra ... xem các chị em tập tành thế nào.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Sinh nhật WKT lần thứ V sắp diễn ra rồi, còn đúng hai tuần nữa thôi. Các câu lạc bộ trên WKT chắc cũng đang ráo riết chuẩn bị những tiết mục đặc sắc để chào mừng ngày vui này. Còn các bạn không sinh hoạt trong các câu lạc bộ đó thì sao nào? Các bạn mới đi sinh hoạt offline với WKT lần đầu tiên thì có mạnh dạn đóng góp tiết mục cho cuộc vui này không?

Mình dám chắc, hát thì... thường quá vì ai mà chẳng biết hát. Thế còn nhảy thì sao nhỉ? Nhảy đúng điệu đấy nhé, chứ không híp hốp, rốc ráp gì đâu! Chắc chỉ một số người biết thôi. Vậy thì của hiếm là của qúy rồi. Nếu bạn nào yêu thích môn khiêu vũ cổ điển, yêu diễn đàn webketoan và chả sợ ai hết thì chúng ta làm tiết mục nhảy nhót tí chút góp vui cho sinh nhật năm nay nhé!

Lập nhóm thì cũng phải tập dượt cho nhuần nhuyễn mấy buổi. Mình dự định chúng ta sẽ đóng góp 2 điệu nhảy: tăng gô và cha cha cha vì lý do sau:
- Điệu tăng gô: nhảy đôi, bước đi xéo và đảo rất đẹp, nhìn có vẻ sang trọng. Biết đâu trong thời gian tập với nhau, ối người giã từ độc thân ấy nhẩy!
- Điệu cha cha cha: nhảy đơn (hoặc đôi cũng được), đơn giản, dễ luyện, nhạc cực kỳ sôi nổi và vui.

Thời gian tập luyện: từ 18 giờ đến 20 giờ trong 6 buổi chiều thứ: tư, năm, sáu của tuần này và tuần sau.

Nào, chúng ta còn chần chừ gì nữa mà không tham gia. Bạn nào đã nhảy nhuần nhuyễn thì cũng xin mời đến để giúp chúng tôi nhảy dẻo và đẹp hơn, bạn nào biết nhảy sơ sơ thì cũng xin mời đến để chúng ta cùng ôn lại, bạn nào chưa biết nhảy tí gì thì cũng xin mời đến để chúng tôi hướng dẫn cho các bạn - đơn giản và dễ lắm và bạn nào không nhảy thì cũng xin mời đến để cổ vũ cho chúng tôi. Vậy là, welcome tất cả các bạn!

Các bạn đăng ký tham gia tại topic này nhé! Thứ tư tuần này (24/10/2007) sẽ là buổi tập dượt đầu tiên. Chúng ta tập trung trước cổng công viên Lê Văn Tám trên đường Hai Bà Trưng lúc 18 giờ. Số điện thoại của mình là: 091 303 4240.
Tiếc quá là em ở Bắc k thể tham gia cùng chị gái và mọi người tiết mục này rùi, vì e cũng rất khoái món tang-go. Tiếc thật.
Chị Let,ThiênThanh,HTP... đâu đăng ký đi thôi. Em ở xa nên đứng ngoài cổ vũ nhiệt tình.
Hi vọng có dịp nào đó em được góp vui cùng chị gái và mọi người tiết mục này.

Sửa lần cuối:
camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
hihi, em cũng qua xem và cổ vũ nhé. Thấy ổn ổn thì tham gia luôn. Hic, có điều sinh nhật web thì chưa biết có đi được ko nữa. Sợ khi đó ko ở SG được.

Gọi cho em nhé chị Tú anh.D:

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Oh, cái vụ này rất...rất vui. Mọi người đều có thể tham gia được.
Mình có ý kiến vầy: Người nào đăng ký thì chính thức nhảy và phải nhảy theo đúng điệu mới được và được ưu tiên đứng ở giữa sân khấu để nhảy và dĩ nhiên, phải chuẩn bị trang phục sao cho ấn tượng...
Còn những người khác không đăng ký sẽ tự do nhảy ở phía vòng ngoài, bảo đảm lúc đó là vui biết mấy. Nhảy các kiểu thì cũng hấp dẫn đấy chứ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:dance2: Em thích nhìn người khác nhảy lắm...

Hiện nay chị TA có máy móc + nhạc chưa nhỉ?

Nếu chưa có thì bỏ tiền mua cái máy đi

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
rk106 bảo mang theo cái đài, nhạc thì chưa có. Thế có đĩa không thì chị mượn, đỡ phải ra Nhà văn hóa Thanh niên mua.

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước

Sao anh Nam lại cho cái màu này nhỉ!
Thôi anh Nam bỏ tiền túi à! Cũng tốt, anh gửi tiền cho chị Tú nhé, cỡ 500K là đủ rồi đó! Hoặc anh chuyển vào TKhoản của em nhé! Em sẽ đi mua giúp anh!

Anh chị em thân mến, 1 năm chỉ có 1 ngày mình phải chơi hết mình chứ. Thứ 4 này đề mọi người nhớ đi nhé! ra công viên vừa tập nhảy, vừa được ngắm các cặp..........ngồi ghế đá...ò...í....e!

Đăng ký đi mọi người ới! Nhớ để lại số điện thoại để RK106 và chị Tú biết đường mà liên lạc nhé! Số của RK106 là: 0983.474.516

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
uiui, xin thông báo dzí chị Tú Anh, cho siêu nhân đi..........coi ké........ dzí.:dance2::angel::alcon:

Sửa lần cuối:
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tiếc quá là em ở Bắc k thể tham gia cùng chị gái và mọi người tiết mục này rùi, vì e cũng rất khoái món tang-go. Tiếc thật.
Chị Let,ThiênThanh,HTP... đâu đăng ký đi thôi. Em ở xa nên đứng ngoài cổ vũ nhiệt tình.
Hi vọng có dịp nào đó em được góp vui cùng chị gái và mọi người tiết mục này.
Đăng ký nhảy rào àh em?! Hic hic đi cổ vũ thôi!

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
kid đăng ký làm quan sát viên!
Trên đường đi làm về T4 này sẽ ghé qua cổ vũ các pác, mà sau khi dancing có vụ gì ko nhỉ, ko lẽ xong rùi về :alcon: :bigok:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Híc híc híc... Toàn thấy thành viên đăng ký làm quan sát viên thôi á? Ăn chơi sợ gì mưa rơi mà sao không tham gia vào cho nó... máu? Hu hu hu...

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Híc híc híc... Toàn thấy thành viên đăng ký làm quan sát viên thôi á? Ăn chơi sợ gì mưa rơi mà sao không tham gia vào cho nó... máu? Hu hu hu...

E cũng đăng ký quan sát luôn.

A nào chịu bị dẫm chân mà ko than thì e xin đăng ký nhảy cùng. :bigok:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
rk106 bảo mang theo cái đài, nhạc thì chưa có. Thế có đĩa không thì chị mượn, đỡ phải ra Nhà văn hóa Thanh niên mua.
Ở nhà em có khối CD nhạc Dance máu lắm!

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước
Pà Con đăng ký rồi thì nhớ đi đúng giờ nhé, đừng thất hứa! ặc ặc

To: Let! Chị có mấy cái CD nhạc gì thì hô lên, có đúng chủ đề tăng gô - cha cha cha và đặc biệt có bài: một nụ hồng, một nụ hồng dành cho mắt nai=>MẮT NAI CHA CHA CHA!

Nhớ đưa đi bà 8 nhé!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Em cũng có CD dance...tang-go hay lắm...sao gửi cho chị gái đc nhờ ???
P.S - Thiên Thanh thay taoxanh nhảy giùm nhá.

Sửa lần cuối:
R

review

Guest
21/12/04
10
0
1
44
TP.HCM

Nhiều lúc mưa rơi cũng làm ướt áo dân chơi Tú Anh ơi. :freddy:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm trước chị đi học nhảy ở Nhà văn hóa thanh niên, nhạc nhảy có lời hát, rất hay và vui. Để chiều nay chị mua luôn nhá! Còn các bạn khác, có đĩa CD nhạc nhảy hay (kèm theo lời hát càng tốt) của hai điệu tăng gô và cha cha cha thì cũng mang đi cho bọn mình mượn luôn ngày thứ tư này. Chúng ta sẽ chọn những bài hay nhất, vui nhất để mang theo trình diễn trong dịp sinh nhật.

Mọi người nhớ ra cổ vũ nhá! Xin chân thành cám ơn! Cám ơn!

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Hôm trước chị đi học nhảy ở Nhà văn hóa thanh niên, nhạc nhảy có lời hát, rất hay và vui. Để chiều nay chị mua luôn nhá! Còn các bạn khác, có đĩa CD nhạc nhảy hay (kèm theo lời hát càng tốt) của hai điệu tăng gô và cha cha cha thì cũng mang đi cho bọn mình mượn luôn ngày thứ tư này. Chúng ta sẽ chọn những bài hay nhất, vui nhất để mang theo trình diễn trong dịp sinh nhật.

Mọi người nhớ ra cổ vũ nhá! Xin chân thành cám ơn! Cám ơn!

Em sẽ cổ vũ hết mình lun. Thế có bác nào dự định nhảy dzí chị chư nhỉ??

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA