Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Một tuần mới... ngồi đếm thời gian!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Chưa kịp tỉnh ăn gì cũng thấy đắng ngắt dù là mâm cỗ rất ngon: Nào là thịt mèo, thịt gà, cá chim, thịt ngan.....
Chắc chị làm hết đĩa thịt mèo rồi về chứ gì....
Thế mà bảo yêu mèo lắm....
:dance2: :dance2: :dance2:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Lưng mỏi, mắt mỏi..........nhớ yoga đến da diết!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Mệt quá! Nhưng vui ghê,..

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hocon_86 nói:
Lưng mỏi, mắt mỏi..........nhớ yoga đến da diết!
Làm gì mà phải để đến nỗi " lưng mỏi" rồi "..mỏi" ./
Làm gì mà phải "mỏi" đến nỗi phải kiêng Y Ô Ga nhỉ ? :angel:

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Sau 3 tiếng nói chuyện thì cũng gật đầu cái rụp đồng í (lúc đi thì đinh ninh là sẽ tìm cách từ chối :(), lại còn tương cả thời hạn nữa chứ ... mình đúng là Chí Phèo.
Hậu quả là đêm vật vờ, ngày lờ đờ ... 1 mớ bòng bong :wall:
Thôi thì cố, kẻo mai mốt xuống ko dám nhìn mặt bác Diêm Vương ... hơhơ, này thì cố:wall::wall::wall:
Giờ mới biết thế nào là cảm giác của cái sự sáng mì tôm, trưa mì tôm ... :kopfpatsc, giờ thì cạch... đến chết cũng fải lết đi ăn :(.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Một ngày làm việc với nhiều câu hỏi "Tại sao?" quá!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
7h có mặt
7h30 bắt đầu tính giờ làm bài thi
Con bé đặt để hẹn giờ là 6h dậy.
Chuông báo thức kêu, con bé làm động tác quen thuộc : Với tay sang bên cạnh gối tắt phụt cái điện thoại đi, ngủ tiếp mà ko mảy may nhớ ra là phải dậy đi thi.
7h17 phút, ko hiểu thế nào mà lại tỉnh dậy, cũng động tác quen thuộc : với tay sang bên cạnh gối để xem mấy giờ rồi, hic, lúc đó mới chợt nhớ ra là phải đi thi.Ôi trời, chỉ kịp quẹt quẹt răng vài cái và "chùi" qua cái mặt.
Phóng như một con điên ở trên đường, may mà trường ko xa lắm.Trong đầu đã chuẩn bị sẵn câu trả lời cho câu hỏi "Sao em đến muộn thế?" "Dạ, em bị cấm đường do Apec ah.", hic.May mà ko bị hỏi câu đó (ko phải nói dối) và may là mấy ông giám thị cho vào (còn có 3 phút nữa là hết thời gian 15' sau khi bóc đề).Hú vía.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Sắp hết 1 ngày rồi.
Thế là chỉ còn 10 ngày nữa....

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Thôi chết, nhắc đến vụ cấm đường mới nhớ ra, rõ ràng là fải đi qua đường cấm thế mà chả biết lịch trình cấm đường giè. May hơn khôn, cứ đi, cấm thì rẽ .... bao giờ không rẽ được thì ...

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Không rõ phải Dungphan vừa rồi gởi tặng các biểu mẫu lao động theo QĐ15 cho Web mình phải không (Bài viết : Tập hợp Các mẫu biểu QĐ 15).
Đang vào Web xem trên thuế điện xuống mai photô cho bản hóa đơn bên bán để đối chiếu. Chán thật. Việc gì nữa đây !!!

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Kế Toán Già Gân nói:
Không rõ phải Dungphan vừa rồi gởi tặng các biểu mẫu lao động theo QĐ15 cho Web mình phải không (Bài viết : Tập hợp Các mẫu biểu QĐ 15).
Đang vào Web xem trên thuế điện xuống mai photô cho bản hóa đơn bên bán để đối chiếu. Chán thật. Việc gì nữa đây !!!
Dạ bẩm bác ... (vừa rút 1 chân ra, đang định rút nốt chân kia thì hắt hơi cái biết ngay có người nhắc :biggrin:), iem đây ạ, bác có gì chỉ giáo ko ạ. HÌhì, mấy cái mẫu biểu í nhà iem có sẵn nên share thui mà bác, vì nhà iem cũng khốn khổ vì suốt ngày phải long tong đi tìm mẫu biểu mà.
Chúc bác giải quyết ổn thỏa với nhà thuế nhá :biggrin:.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Đêm qua, nhớ quá, thật tình
Ngồi khóc mà cứ như rình... người ta!
Muốn thét mà phải thở ra
Cho lời nó xuống cho ta hết buồn!

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Thế là 1 ngày đầu tuần lang thang đã trôi qua. Hỏng biết những ngày tiếp theo sẽ như thế nào đây nhỉ! Kiễu như thế này chắc chết mất! hichic.
Nghĩ làm cũng chán thật ấy!Chẳng biết làm gì vô đây để bù lại những ngày tháng đã qua!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Hic... phải về nhà sớm thôi! chứ cứ cái đà này... hic hic chắc là phải đi Đức chứ chẳng phải được đi Mỹ đâu. Hic hic

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
45
hanoi
ao2day nói:
Hổ con cho anh xin lỗi nhé
híc híc

Ông này làm gì mà lại ra nông nỗi thế này. Tha lỗi đi em hổ con ơi

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Sáng sớm tỉnh dạy! Mở mắt, cuộn chăn nằm tiếp .......mơ màng nghĩ về những gì đã qua.........
Online! Đọc bài thơ của anh ao2day dành cho Láng Hạ, thấy lòng ấm áp và bình yên lắm! Cảm ơn anh nhé!

Sáng dậy, vừa mở mắt ra, Chị cùng phòng đã nói: " Áo Hương lại phai màu xanh lét kìa" :wall: Hu...hu.......:wall: Chết Tôi không cơ chứ, khổ lắm rồi. Lại đòi tiền nữa rồi, đã đang túng thiếu :wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA