Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

soledad

Guest
4/2/06
20
0
0
Hochiminh
Lâu rồi mới lại ghé vào thăm nhà này, để lại vài dòng thăm hỏi mọi người. Đọc thấy vui vui, vì ngồi không buồn quá.:0frown:

Khóa học Quản trị dòng tiền
be_xinh

be_xinh

Guest
Mai thi,sáng nay ...lon ton lên mạng hỏi bài.Đã dặn trước sáng nay nhớ online cho em hỏi bài, thế muh ...chẳng thấy lão ý đâu. Bực cả mình!!Grừ...grừ...Môn này có "mệnh hệ" gì là lão....bít tay!!!:wall:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hôm qua đi làm hộ công ty đứa bạn thủ tục mua hoá đơn.
4h kém có mặt tại chi cục thuế. Chị thuế quát nên bây giờ là mấy giờ mà còn lên đây làm thủ tục
Người ta chỉ làm tới 3'30 thôi. Hoá ra là giờ hành chính của thuế bây giờ là 3'30
Đi về mai lên làm lại. Sửa ngày và cộp dấu vào

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
Chả hiểu Túy Tiên cho uống rượu gì mà từ hôm CN đến giờ vẫn còn ê ẩm hết cả mình mẩy tay chân,..

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hungh123 nói:
Chả hiểu Túy Tiên cho uống rượu gì mà từ hôm CN đến giờ vẫn còn ê ẩm hết cả mình mẩy tay chân,..
ủa? bữa chủ nhật hungh123 đi nhậu với hội túy tiên à. ăn chơi dzữ thiệt

B

blueremembrance

Trung cấp
hocon_86 nói:
Sáng sớm tỉnh dạy! Mở mắt, cuộn chăn nằm tiếp .......mơ màng nghĩ về những gì đã qua.........
Online! Đọc bài thơ của anh ao2day dành cho Láng Hạ, thấy lòng ấm áp và bình yên lắm! Cảm ơn anh nhé!

Dạo này bị đau khúc nào của cơ thể mà dậy sớm thế em? Chả bù cho chị. Lại buồn ngủ rồi em ạ. Thôi, để chiều này ngủ từ 5 giờ đến 5 giờ sáng hôm sau vậy.

Mà cái vụ ăn trộm ổi của nhà người ta ấy em. Híc. Đau khổ lắm em ạ. Hôm nay môi xinh lắm, giống môi Thị Nở rồi. Chao ôi là sâu róm!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
be_xinh nói:
Mai thi,sáng nay ...lon ton lên mạng hỏi bài.Đã dặn trước sáng nay nhớ online cho em hỏi bài, thế muh ...chẳng thấy lão ý đâu. Bực cả mình!!Grừ...grừ...Môn này có "mệnh hệ" gì là lão....bít tay!!!:wall:
Hí hí xui cho cái lão nào đó!
Bé con ơi cố lên nhé!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Từ sáng đến giờ lại chơi.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Katherine nói:
Chơi cố đi! Còn 9 ngày nữa thôi mà! Lúc đó còn chơi được ko nhỉ??? Hic
Không sao, làm người cũng không thể hấp tấp quá được. Chỉ còn 9 ngày nữa thôi nhưng không sao, khi nào không thích chơi thì lại tập trung vào công việc, khi không tập trung được vào công việc thì lại chơi....
Thế mới là biết cách hưởng thụ cuộc sống!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
tranchan79 nói:
Không sao, làm người cũng không thể hấp tấp quá được. Chỉ còn 9 ngày nữa thôi nhưng không sao, khi nào không thích chơi thì lại tập trung vào công việc, khi không tập trung được vào công việc thì lại chơi....
Thế mới là biết cách hưởng thụ cuộc sống!
Thế thì nói làm gì!
Tớ tưởng 9 ngày nữa là… "đoàn người đưa Chân ra đầu làng … đầu làng bỗng nổi trận gió to" ...chứ?

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
sắp một ngày đã qua sao những điều không muốn cứ xảy ra với mình nhỉ! Hết hỏng xe phải dắt bộ hơn 2 km vì không có tiền trong túi, sau đó thì bị SẾP mắng vì đến muộn, Những điều mình ước mong thì chẳng bao giờ có đạt được cả....:wall: :wall: :wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Biết về đâu khi mà trong lòng không một chút nắng!
Đường đời có lắm ngã rẽ...... biết rẽ hướng nào bi giờ!? :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Katherine nói:
Thế thì nói làm gì!
Tớ tưởng 9 ngày nữa là… "đoàn người đưa Chân ra đầu làng … đầu làng bỗng nổi trận gió to" ...chứ?
Biết ngày mai mình "ra đầu làng" thì hôm nay cũng không thể nằm đấy mà đợi được, việc hôm nay là việc của hôm nay, ngày mai là việc của ngày mai chứ! 9 ngày nữa là việc của 9 ngày nữa chứ!
Có gì phải vội vã hấp tấp đâu? cứ đến đâu hay đến đó thôi.
không thể tập trung chuẩn bị cho ngày mai, không để ý đến hôm nay và quên mất hôm qua được.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Katherine nói:
To Trần Chân
Ấy nói như là ông cụ non
Choáng.
Hic hic
Lời nói vốn rất dễ, bởi không mất tiền mua
Làm được những lời nói đó mới là khó, TC tự nhận thấy mình không làm được 1/2 những gì mình nói ra, nên chắc chưa được như cụ non đâu(1/2 của cụ non thôi)

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
45
hanoi
Katherine nói:
To Trần Chân
Ấy nói như là ông cụ non
Choáng.

Giờ mới biết ông ý thì hơi muộn đó.Cụ non từ lúc sinh ra.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hôm nay là một ngày rất vui. Được nói chuyện với chị và hai chị em có vài điểm giống nhau. Thấy vui vui lạ!
Thôi, hôm nay đi về sớm, đi chợ nấu cơm. Điều mà mình mơ ước và mong muốn từ lâu hình như giống hôm nay hay sao nhỉ?
Tự chúc mình một buổi tối hạnh phúc!

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
179
0
0
45
hanoi
thaibinh84 nói:
Hôm nay là một ngày rất vui. Được nói chuyện với chị và hai chị em có vài điểm giống nhau. Thấy vui vui lạ!
Thôi, hôm nay đi về sớm, đi chợ nấu cơm. Điều mà mình mơ ước và mong muốn từ lâu hình như giống hôm nay hay sao nhỉ?
Tự chúc mình một buổi tối hạnh phúc!

Trời chắc hôm nay Tb có vấn đề roài, tự chúc mình cơ đó. Thế thì em cứ chúc cả đời đi em

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
khoithuocbuontrongdem nói:
Giờ mới biết ông ý thì hơi muộn đó.Cụ non từ lúc sinh ra.
Dạ cảm ơn anh!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA