Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
hum nay, ngày gì ko biết, được hôm đi làm sớm, ra đầu ngõ thì tắc, tới đoạn sông tắc tiếp, tới Trường Chinh, tắc kinh hãi. Ghẹo sang chùa bộc, tới Đào Duy Anh, càng tắc hơn. Cầm chìa khoá mà suốt ngày đi muộn, thế nào cũng bị nói.

Tới nơi, mở cửa, không thấy ai tới, mừng hụt vì mình vẫn sớm hơn mọi người, 30 mấy người mà mất tiêu đâu??? phòng làm việc của mình có 8 người kia mà.

Ở đây, buồn quá. Điện cho sếp hỏi, hoá ra sếp và 3 ng nữa đi công tác cùng nhau, tới Trung Quốc, tuần sau mới về.

Điện cho Trưởng phòng, hắn này đi cafe cà pháo với khách hàng từ sớm, chị già nhân viên văn phòng xin nghỉ về quê tổ chức ăn hỏi. Ặc hôm nay ở đây 1 mình hơi sợ chút, Đóng cửa khoá trong, ai hỏi ngó ra thui vậy. Phòng kinh doanh và 2 kho kỹ thuật ở tít xa, điện sang buôn tý tẹo, họ lại bận phải làm trước khi sếp đi,ổng đã giao việc. Mỗi mình cứ ngồi chơi, tự nhiên thành kẻ trông nhà.

ở đây buồn quá, mai được nghỉ roài, Tối mai đi dạy, vui hơn, hihi

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chờ đợi một điều bất ngờ....trong vòng 1tiếng nữa...hồi hộp, lo lắng.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
hum nay, ngày gì ko biết, được hôm đi làm sớm, ra đầu ngõ thì tắc, tới đoạn sông tắc tiếp, tới Trường Chinh, tắc kinh hãi. Ghẹo sang chùa bộc, tới Đào Duy Anh, càng tắc hơn. Cầm chìa khoá mà suốt ngày đi muộn, thế nào cũng bị nói.

Tới nơi, mở cửa, không thấy ai tới, mừng hụt vì mình vẫn sớm hơn mọi người, 30 mấy người mà mất tiêu đâu??? phòng làm việc của mình có 8 người kia mà.

Ở đây, buồn quá. Điện cho sếp hỏi, hoá ra sếp và 3 ng nữa đi công tác cùng nhau, tới Trung Quốc, tuần sau mới về.

Điện cho Trưởng phòng, hắn này đi cafe cà pháo với khách hàng từ sớm, chị già nhân viên văn phòng xin nghỉ về quê tổ chức ăn hỏi. Ặc hôm nay ở đây 1 mình hơi sợ chút, Đóng cửa khoá trong, ai hỏi ngó ra thui vậy. Phòng kinh doanh và 2 kho kỹ thuật ở tít xa, điện sang buôn tý tẹo, họ lại bận phải làm trước khi sếp đi,ổng đã giao việc. Mỗi mình cứ ngồi chơi, tự nhiên thành kẻ trông nhà.

ở đây buồn quá, mai được nghỉ roài, Tối mai đi dạy, vui hơn, hihi

Cô nì ở Định Công hả?

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Nói thật, nói khẽ nhé! 2 anh đều sợ kiểu bát úp 100% của em nên mới ưu ái thế! :cool2:
:045::045::045: ha ha ha ... sao phải sợ thế anh ??? Cái đấy trên em gọi là " Tẳng quẩn" :012: Bữa nào thử phát nhỉ ... ha ha ha ( còi to thôi anh ơi, hí hí hí)

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!Cười sung sướng, niềm vui ngập tràn, ko uổng công mọi người hi vọng chờ đợi và tin tưởng.
Thế là đã xong 1 việc hệ trọng.Thành công!
Bắt đầu bận rộn!

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Cô nì ở Định Công hả?

ko, em làm ở Giải phóng và trên phố Hai bà trưng. đvị này có 6 địa điểm.

Trời ơi, hum nay ở đây 1 mình ghê quá, vừa rùi, có mấy đứa ăn mày trông gớm ghiếp vào tự nhiên đòi nước uống, cho nó 1 chai to bự, lại còn kêu sao ko cho nước lạnh cho mát.

Mình ko nói gì, thấy thương. mở nước lạnh trong tủ lấy cho nó rồi bảo nó đi ra.

Nó ko đi lại hỏi có gì ăn ko?

Trời khiếp quá, mình bảo. Có 2 hộp bánh ăn không thì cho? Nó hỏi có xiền ko?

Mình bảo : có. nó bảo cho nó,

Mình bảo: ở đợi lát.

1 phút sau mình ra ngoài gọi ngay công ty bên cạnh sang, đuổi thẳng cổ bọn nó.

Khiếp quá, giờ mình phải đóng cửa thật chặt. trưa là về thoai. 1 tuần đi làm đầu tiên của mình mà sợ quá, có 3 buổi 1 tuần mà gặp toàn điều sợ hãi.

:044:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Mình nghĩ mình chẳng có âm mưu gì với ai cả. Mà thôi, cùng lắm là hôm nào ai đó hạ sơn thì mình tắt điện thoại, không online là xong, với lại cũng xin trân trong thông báo: cafe F5 còn 990 ly!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mình cũng không tin ai đó đang có âm mưu gì vì mình vốn là người thật thà, ít khi nghi ngờ cho ai cả ... Mà mình cũng xin trân trọng thông báo với ai đó rằng: Chạy Trời không khỏi nắng đâu nhá :034::034::034:

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
:045::045::045: ha ha ha ... sao phải sợ thế anh ??? Cái đấy trên em gọi là " Tẳng quẩn" :012: Bữa nào thử phát nhỉ ... ha ha ha ( còi to thôi anh ơi, hí hí hí)

Xuống nhanh thử .... một phát ....cái nhẩy.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Mình cũng không tin ai đó đang có âm mưu gì vì mình vốn là người thật thà, ít khi nghi ngờ cho ai cả ... Mà mình cũng xin trân trọng thông báo với ai đó rằng: Chạy Trời không khỏi nắng đâu nhá :034::034::034:

Thì âm mưu khỏi cho Coc quay đầu về núi nữa mừ. Nói vậy chứ cứ xuống đê ... bảo đảm .... quay ngay tại chỗ mừ

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Mình nghĩ mình chẳng có âm mưu gì với ai cả. Mà thôi, cùng lắm là hôm nào ai đó hạ sơn thì mình tắt điện thoại, không online là xong, với lại cũng xin trân trong thông báo: cafe F5 còn 990 ly!
ờ mừ sao cái đồng hồ đếm ngược lại nhảy vào đây ta. đề nghị Coc gỡ bỏ nhá .... chứ thế nì sột văn ruột lắm.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Một ngày nắng...

ờ mừ sao cái đồng hồ đếm ngược lại nhảy vào đây ta. đề nghị Coc gỡ bỏ nhá .... chứ thế nì sột văn ruột lắm.

Lâu lắm mới thấy chú này vào WKT.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Gỡ cái giề hả thầy ? Thầy không thấy mấy hôm nay em đang nỗ lực đấu tranh để bảo toàn số lượng và đang muốn cài bom cho cái đồng hồ đếm ngược kia nổ tung ạ :055: ( Anh vinh ăn gian bà cố luôn ...:023:)

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Gỡ cái giề hả thầy ? Thầy không thấy mấy hôm nay em đang nỗ lực đấu tranh để bảo toàn số lượng và đang muốn cài bom cho cái đồng hồ đếm ngược kia nổ tung ạ :055: ( Anh vinh ăn gian bà cố luôn ...:023:)

Sắp còn 989 ly!
Mình cứ đếm,.. mà cứ đếm kiểu này chắc phải mất gần 3 năm mà chính xác là 2 năm 9 tháng...khủng khiếp!
Thôi hạ sơn đi em, dự kiến khoảng 13, 14/6 sẽ tổ chức PARATAMDAO đấy! tại quán ốc cay hồ Ngọc khánh, cố gắng sắp xếp nhé! (tới đó thì còn 968 ly cafe F5 vẫn nhiều quá!) :013:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sắp còn 989 ly!
Mình cứ đếm,.. mà cứ đếm kiểu này chắc phải mất gần 3 năm mà chính xác là 2 năm 9 tháng...khủng khiếp!
Thôi hạ sơn đi em, dự kiến khoảng 13, 14/6 sẽ tổ chức PARATAMDAO đấy! tại quán ốc cay hồ Ngọc khánh, cố gắng sắp xếp nhé! (tới đó thì còn 968 ly cafe F5 vẫn nhiều quá!) :013:

Kẻ ăn không hết, người lần chẳng ra. Chị Cóc viết giấy ủy quyền đi, em uống giùm cho hí hí

Mừ 13/6 mới đi nhậu hả. Uhm, hôm đó à.... đến hôm đó rồi tính hí hí

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Kẻ ăn không hết, người lần chẳng ra. Chị Cóc viết giấy ủy quyền đi, em uống giùm cho hí hí

Mừ 13/6 mới đi nhậu hả. Uhm, hôm đó à.... đến hôm đó rồi tính hí hí

Tính toán rề ... tới thìa tới lun đê..... lúc đó mới tính ..... có mà chỉ còn ...vờ.... o.... vo ....hỏi ....đấy hehehehe

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tính toán rề ... tới thìa tới lun đê..... lúc đó mới tính ..... có mà chỉ còn ...vờ.... o.... vo ....hỏi ....đấy hehehehe

Mắc bận giúp thầy giáo có công ăn việc làm, nên phải tới lúc đó mới tính được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA