Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Mắc bận giúp thầy giáo có công ăn việc làm, nên phải tới lúc đó mới tính được

Ui cứ thất học một buổi đẻe cho thầy mất dạy là được mừ

Khóa học Quản trị dòng tiền
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Còn 983 ly cafe F5 free đen không đường!

Từ chiều đến tối tổng thiệt hại quy về cafe đen không đường là 7 ly, cũng chẳng mấy mà hết đâu, có 1 người sốt ruột, ối người được hưởng lợi, chúc mừng hanhhm :drummer:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sắp còn 989 ly!
Mình cứ đếm,.. mà cứ đếm kiểu này chắc phải mất gần 3 năm mà chính xác là 2 năm 9 tháng...khủng khiếp!
Thôi hạ sơn đi em, dự kiến khoảng 13, 14/6 sẽ tổ chức PARATAMDAO đấy! tại quán ốc cay hồ Ngọc khánh, cố gắng sắp xếp nhé! (tới đó thì còn 968 ly cafe F5 vẫn nhiều quá!) :013:
He he he, 2 năm, 9 tháng ... Con số này cũng hoàng tráng nhỉ? Quả nầy mỗi lần hạ sơn mình sẽ ghi giảm 1 LY ... Trừ dần ... Ha ha ha ... ( 1000 LY anh nhá :023:)

Từ chiều đến tối tổng thiệt hại quy về cafe đen không đường là 7 ly, cũng chẳng mấy mà hết đâu, có 1 người sốt ruột, ối người được hưởng lợi, chúc mừng hanhhm :drummer:

Con số 983 có liên quan gì đến mình không ta? :thinking::thinking::thinking: nghĩ nghĩ nghĩ ... Hà hà, chả liên quan gì ... :banana: Của ai người đó xài ... :banana:

======================================

@ Gôn: Ngồi đó mà mơ đi em nhá .... :066:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
He he he, 2 năm, 9 tháng ... Con số này cũng hoàng tráng nhỉ? Quả nầy mỗi lần hạ sơn mình sẽ ghi giảm 1 LY ... Trừ dần ... Ha ha ha ... ( 1000 LY anh nhá :023:)

Con số 983 có liên quan gì đến mình không ta? :thinking::thinking::thinking: nghĩ nghĩ nghĩ ... Hà hà, chả liên quan gì ... :banana: Của ai người đó xài ... :banana:

======================================

@ Gôn: Ngồi đó mà mơ đi em nhá .... :066:

Chấp nhận rồi nhé, cấm được cãi, đây là bằng chứng sống luôn: Coc chấp nhận 990 ly (mỗi ngày 1 ly) quy ra 990:30(ngày) =33 tháng = 2 năm 9 tháng. Vậy Coc đã chấp nhận 1000 - 10 ly/10ngày =990 ly hay mỗi ngày được trừ đi 1 ly. :045:

983 ly là trừ vào các bạn của Coc, vì thấy bảo rằng Coc không xuống được thì chuyển cho người khác dùng, hôm qua bạn Coc "xơi" hết khoảng 7ly. :drummer:
Hôm nay còn 982 ly!

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Chấp nhận rồi nhé, cấm được cãi, đây là bằng chứng sống luôn: Coc chấp nhận 990 ly (mỗi ngày 1 ly) quy ra 990:30(ngày) =33 tháng = 2 năm 9 tháng. Vậy Coc đã chấp nhận 1000 - 10 ly/10ngày =990 ly hay mỗi ngày được trừ đi 1 ly. :045:

983 ly là trừ vào các bạn của Coc, vì thấy bảo rằng Coc không xuống được thì chuyển cho người khác dùng, hôm qua bạn Coc "xơi" hết khoảng 7ly. :drummer:
Hôm nay còn 982 ly!

Coc à xuống núi đê chứ để thía này nghe thiệt hại qua ta .... có rề nhắn thây ra giúp một tay nhá .... nhất định đập chít ăn tươi... nuốt sônbgs lun ha...

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
mệt nhỉ, đến giờ vẫn mệt không ngóc đầu lên được, hic.

Hum nay đi học, oải kinh khủng. Nắng và nóng, 2 mắt thì díp lại

Giờ đã ngóc đầu lên được chưa vậy? thấy online rùi mà he he

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
hu hu tháng nỳ làm cả tuần roài.......bận kinh khủng......về nhà chỉ mún ngủ..hic hic

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Vậy thôi thế là xong!
Xuống hạng năm nay để sang năm thăng hạng! Nhưng không biết có còn lối chơi nhiệt huyết như 10 năm trước không nhỉ?

H

Haihung87

Trung cấp
9/1/09
89
0
6
Tp HCM
hôm nay mưa to di làm chán kinh khủng,ước gì...................

G

gacon88

Chiếpchiếp, chiếpchiếp...
4/9/08
113
3
16
HN
Vậy thôi thế là xong!
Xuống hạng năm nay để sang năm thăng hạng! Nhưng không biết có còn lối chơi nhiệt huyết như 10 năm trước không nhỉ?

chắc bác này thích đội chích choè.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
chắc bác này thích đội chích choè.

Kes Baia, David Ginola, Duncan Ferguson, Alan Shearer, Andy Cole,... đó là những tên tuổi công hiến lối chơi đẹp mắt cho người hâm mộ bóng đá trong những năm 94,95 và 96.
Đó là sự thành công bắt chước của Arsenal trong những năm 2000, của MU trong 3 năm gần đây. Chỉ tiếc là cái gì đó không đi đúng hướng đều dẫn tới kết quả sụp đổ...

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Vậy thôi thế là xong!

anh thik NewCastle ah? Hum qua đá như dở hơi ý :wall:

G

gacon88

Chiếpchiếp, chiếpchiếp...
4/9/08
113
3
16
HN
may quá mình chỉ thích các anh đẹp zai. hehee. xem bóng đá chỉ tia anh nào đẹp trai thôi. hehe. nên không hiểu được cảm giác của anh. Chia sẻ nỗi buồn cùng anh nhé. Xuống hạng hơi buồn vì cả mùa giải có 3 đội xuống thôi mà cũng dính. Ôi ôi, chết chết, chạm vào nỗi đau rồi. Mà em bảo, hôm qua xem trên tivi CĐV khóc trông thương nhỉ. Ấy, lại quên. Thôi không nói nữa kẻo mình bị ám sát có ngày. :045:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
may quá mình chỉ thích các anh đẹp zai. Hehee. Xem bóng đá chỉ tia anh nào đẹp trai thôi. Hehe. Nên không hiểu được cảm giác của anh. Chia sẻ nỗi buồn cùng anh nhé. Xuống hạng hơi buồn vì cả mùa giải có 3 đội xuống thôi mà cũng dính. ôi ôi, chết chết, chạm vào nỗi đau rồi. Mà em bảo, hôm qua xem trên tivi cđv khóc trông thương nhỉ. ấy, lại quên. Thôi không nói nữa kẻo mình bị ám sát có ngày. :045:

đúng kiểu xem đá bóng cuả chị em..hưc hưc

tiếc cho new, tiếc cho alan....anh ấy đã cố gắng hết sức....bàn thắng quá đen đủi.......

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
đúng kiểu xem đá bóng cuả chị em..hưc hưc

tiếc cho new, tiếc cho alan....anh ấy đã cố gắng hết sức....bàn thắng quá đen đủi.......

Rút cuộc cũng tại cái...................chân :012:

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
không biết sao dạo này mình bịnh lâu vậy không biết nữa, mệt mỏi ghê luôn.Muốn bịnh thì bịnh cho nặng ở nhà nằm luôn cho khoe, cứ bịnh ương ương thế này đi làm chẳng dc mà ở nhà cũng chẳng xong. Đang có vấn đề muốn hỏi mọi người trong nhà mà không biêt post bài trong phần nào cho đúng. Chán quá đi!!!

dddd

dddd

Trung cấp
híc!biết cái gì mà nói ra thì nói làm gì!?Em không biết là thiếu gì nữa. Hỏi nhỏ!?Bác còn thừa cái gì đó!Dùng được không?Cho em nhé!!

Quả này xong roài, chỉ sợ bác highland thừa mà đằng đấy không dám nhận thoai...:020:
"Em muốn ôm cả đất
Em muốn ôm cả trời
Mà sao anh ơi...không ôm nổi...."

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình

Sao chúc mừng em?
Vụ của em chẳng liên quan gì đến chị Cóc cả. Anh vẫn nợ em ly Cafe thật đắng từ hôm khai trương đó chớ. :012:
Vụ của chị Cóc, để hôm nào chị ý hạ sơn rồi tính tiếp! hehe.:044:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA