Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Căn cứ lập luận bài [HASHTAG]#8227[/HASHTAG] thì hôm nay Cafe F5 còn 979 ly :028:

Tối nay xài thêm mấy ly cho bạn của Coc, cũng vơi vơi đi kha khá! ::sorry: Coc :024:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Eo ­ơi, xấu tính chưa kìa! Rõ ràng anh mời rồi lại tính vào bạn chị Cóc là sao?
Khổ thân chị Cóc, chưa đc mần gì mà cứ bị trượt ngược thế. tiếc nhỉ?
Em thương chị Cóc lắm nên tối nay em ko đi đâu, để dành cho chị 1 ly, chị nhỉ?

K

kimthanhtran

Guest
19/3/09
8
0
0
dongnai
Chào các anh chị trên web, em đang học kế toán, chiều nay e phải thi môn kế toán chi phí, mà em thấy bâng quơ quá, chữ nghĩa cứ chạy lung tung. Có sư phụ nào free chỉ cho em tình huống này đi:
Thao các Anh/Chị với góc độ một kt trưởng, Anh/chị xử ký tình huống này như thế nào?
Với tình hình biến động về kinh tế thị trường, DN của bạn đang gặp khó khăn về sản phẩm đầu ra. Giám đốc chuẩn bị đưa ra quyết định sẽ tạm ngưng hoạt động trong thời gian tới. Thông tin này đã bị tiết lộ và gây ra những biến động bất ổn về tâm lý của công nhân trong doanh nghiệp. và bạn sẽ có kiến nghị nào và những quyết định nào trong chính sách quản lý nhân sự?

H

Hai Quan

Trung cấp
23/3/09
66
0
6
Viet Nam
Nhức đầu, chẳng hiểu cái gì cả! Sao các bạn ko dùng thờì gian tán dóc, đi hướng dẫn các kế toán trẻ, như vậy có hữu ích hơn ko? Đừng ngồi lãng phí thời gian để 8, để buôn chuyện! Tớ đi ngủ đây, chiều còn phải làm việc hướng dẫn các kế toán trẻ và người dân!

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Anh bạn này ghê nhỉ, xã hội đang rất cần người như bạn, đáng khen lời nói hay.....
Nhưng bạn nên nhớ ở đây là "phút nghỉ ngơi"- nơi tán dóc, thế bạn mò vào đây làm gì thế!
:004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhức đầu, chẳng hiểu cái gì cả! Sao các bạn ko dùng thờì gian tán dóc, đi hướng dẫn các kế toán trẻ, như vậy có hữu ích hơn ko? Đừng ngồi lãng phí thời gian để 8, để buôn chuyện! Tớ đi ngủ đây, chiều còn phải làm việc hướng dẫn các kế toán trẻ và người dân!

cũng có người rãnh rỗi zô đây post bài tán dóc nà!!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vậy là cái báo cáo cũng đã xong rùi, còn 1 cái quý 1 nữa là mình sẽ xong xuôi. Ôi chao, 3 ngày có xong không nhỉ? Kể ra cũng thấy oải quá.

Sắp trở về với ETC rùi

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Vậy là cái báo cáo cũng đã xong rùi, còn 1 cái quý 1 nữa là mình sẽ xong xuôi. Ôi chao, 3 ngày có xong không nhỉ? Kể ra cũng thấy oải quá.

Sắp trở về với ETC rùi

chời 1 cái thìa thấm rề nửa ngày xong liền hehehehe

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
38
bac ninh
phải làm sao để quên được 1 người????

Theo như lý thuyết thì " Cách tốt nhất để quên đi một người là bắt đầu một tình yêu mới." hay " Biết rằng cố quên là sẽ nhớ/ Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên". You thử áp dụng hai cách đó xem sao.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
pháp luật ngân hàng- chết mất!

A

as00041185

Guest
16/5/09
13
0
0
Hà Nội
bạn có thuốc tẩy não hả? bạn uống thử xem có hiệu quả ko chứ mình thấy khách hàng than phiền nhiều lắm, nhớ ghi tên mình vào di trúc nhé ( chỗ người thụ hưởng ấy )

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Căn cứ lập luận bài #8227 thì hôm nay Cafe F5 còn 979 ly :028:

Tối nay xài thêm mấy ly cho bạn của Coc, cũng vơi vơi đi kha khá! ::sorry: Coc :024:
Anh phi lý chết đi đựơc. Đã tự ý trừ của em mỗi ngày một ly không thèm thỏa thuận, giờ lại tự ý trừ như thế à :040:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Con số của mình hôm nay là 978!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Híc, có người mấy hôm nay cứ cố tình trêu tức mình ... Grừh ... Bất chấp " lẽ phải" cứ tính bừa ... :wall::wall::wall: ( ăn gian khủng luôn ... :040:)

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Híc, có người mấy hôm nay cứ cố tình trêu tức mình ... Grừh ... Bất chấp " lẽ phải" cứ tính bừa ... :wall::wall::wall: ( ăn gian khủng luôn ... :040:)

Không phải cố tình đâu ... mừ tính thật đấy .... xuống nhanh xử lý đi chứ đẻ thía này phí quá thui

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Không phải cố tình đâu ... mừ tính thật đấy .... xuống nhanh xử lý đi chứ đẻ thía này phí quá thui
:wall::wall::wall: Lại còn mới bẩu em là đang lập trình trừ tự động mới ghê chứ ...

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Nếu hắn hạ sơn ngày 13/6 thì ngoài cafe còn có cả ốc cay nữa- paratamdao mà! chẹp ... chẹp...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA