Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hic hic.
mọi chuyện dù gì thì cũng đã xảy ra rồi. phải cố chấp nhận và vượt qua nó thôi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
Ngứa con mắt bên phải.....hic,mới sáng ra mà đau mắt quá
thời tiết hay thật,âm u như muốn mưa. Sáng nay tự dưng đổ mưa rào rồi tạnh ngay, làm cho đường xá bẩn quá
tuần sau 2 đứa em họ cưới cùng một ngày mới chết chứ.....Cái lúc giục thì chẳng thấy ai nói gì,giờ thì........chết mất.....chết mất....:wall: :wall:

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Hik, đi đâu cũng gặp người quen, ko cố gắng thì lại ảnh hưởng đến 1 cơ số người khác :(
Gõ ngày tháng mới giật mình, lại sắp sửa hết năm rồi ... lần mò lật lịch âm và ghạch đi từng ngày, đêm thức thêm 1 tẹo để cho ngày gạch đi được thanh thản.
Online .... chỉ để cho mọi người biết là mình vẫn đang còn sống, đến 35 cái nick sáng mà mình vẫn trống rỗng ...
Dạo này thấy tình người cứ bàng bạc, đất khách quê người sao mà bạc bẽo ... cuối tuần này cưới chị, cuối tuần sau giỗ Bà ... 300km... ậm ừ, tính toán và quyết định sẽ lùi ngày về.
...

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Hôm nay công ty mất điện, được nghỉ buổi chiều nhưng chẳng thấy ai onl cả, chán thế nhỉ.
Lúc sáng cứ hí hửng tưởng vớ được cái hợp đồng thì tháng này hổng phải lo, tự dưng vuột mất, tiếc đứt ruột...
Lại còn mắc mưa 2 lần nữa chứ, ai đã đen thì cả đời đều đen hay sao ý, cái gì cũng đen, chán hơn con gián...hix

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
ôi giời ! Thế là mình đã đánh mất cơ hội rồi...hix..hix..
bao giờ mới đủ can đảm và tự tin đây???

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
trang ba gia nói:
Hôm nay công ty mất điện, được nghỉ buổi chiều nhưng chẳng thấy ai onl cả, chán thế nhỉ.
Lúc sáng cứ hí hửng tưởng vớ được cái hợp đồng thì tháng này hổng phải lo, tự dưng vuột mất, tiếc đứt ruột...
Lại còn mắc mưa 2 lần nữa chứ, ai đã đen thì cả đời đều đen hay sao ý, cái gì cũng đen, chán hơn con gián...hix

hôm nay đi học cũng bị mất điện, đi về thì ko muốn mà đi chơi thì chẳng biết đi đâu.
Phóng xe về nhà, chui lên fong, ăn sanwich, nghe nhạc giáng sinh, rồi đi học bài thôi!
Ôi cuộc sống mến thương!

C

CLH_TSD9

Guest
17/11/06
29
0
0
43
Hà Nội
hocon_86 nói:
hôm nay đi học cũng bị mất điện, đi về thì ko muốn mà đi chơi thì chẳng biết đi đâu.
Phóng xe về nhà, chui lên fong, ăn sanwich, nghe nhạc giáng sinh, rồi đi học bài thôi!
Ôi cuộc sống mến thương!

xin lỗi em gái, nhà anh cũng mất điện ko đi được với em.

Hội ngộ rồi chia ly cuộc đời vẫn thế
Dẫu là mặt trời nồng nàn khát khao
Hay đêm mịt mù lấp lánh ngàn sao
Nếu không có người cuộc đời trôi về đâu
Nếu không có người mặt đất quá hoang vu

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Tâm trạng mình đúng là buồn cười thật, nhiều lúc mình cũng chả hiểu nổi mình thế nào nữa. Nhưng mình nhận ra rằng, mình thật hạnh phúc vì được mọi người quan tâm. Cái cảm giác bình an ấy. Mình sẽ cố gắng.

@Chị yêu: Cảm ơn chị nhiều nhé. Những lúc em khó khăn nhất em luôn có chị động viên, san sẻ.

@ANH: Cảm ơn anh nhiều. Chúc cuối tuần vui vẻ

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay bỗng nhận được điện thoại...không dám nghe, cứ thế, nó cứ rung dai dẳng, còn mình thì nắm chặt nó và cố lơ đi...
Không biết nói sao nhưng dạo này mình lu xà bù, mà toàn chuyện vớ vẩn, cứ ám ảnh, rồi gây nhau cho bực mình, rồi huề, lại cười...
Thèm ăn cơm tấm quá,hix...chắc phải kiếm ai đi ăn chung thôi,hix..ăn là giải pháp hữu hiệu để giảm stress, càng ăn thì càng chú ý đến món ăn..và phát hiện ra thu6 mập lên thấy rõ vì cái tật..buồn không kiểm soát:)
Cuối cùng cái chương trình chơi Noel cũng đã ngã ngũ...Thương lớp quá...ước gì ngày nào cũng đi học nhỉ!:)

C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Ngạc nhiên vì anh thay đổi cách nghĩ, có lẽ là để chiều theo ý thích của mình chăng??? hay anh cũng muốn suy xét lại cách suy nghĩ của anh có đúng không

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
CLH_TSD9 nói:
Hội ngộ rồi chia ly cuộc đời vẫn thế
Dẫu là mặt trời nồng nàn khát khao
Hay đêm mịt mù lấp lánh ngàn sao
Nếu không có người cuộc đời trôi về đâu
Nếu không có người mặt đất quá hoang vu

Nếu biết rằng tôi đã lấy chồng
Trời ơi, người ấy có buồn không,
Có thầm nghĩ tới loài hoa vỡ
Tựa trái tim phai, tựa máu hồng?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chủ nhật rồi, một ngày nữa sắp trôi qua, bi giờ mình đếm từng ngày một. Tết sao mà lâu quá vậy, chưa khi nào mình mong đến tết như bây giờ.

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Trời lại lạnh rùi, mấy hôm cứ nửa nóng nửa lạnh chán chết được.
Hôm nay ngày nghỉ mà chán quá, nghỉ đấy nhưng ko thể vui được.
Đan xong khăn rùi, đưa cho nó kiểu gì nhỉ? Lại còn cháu nó nữa chứ...
Lòng vòng qua Kim Liên 1 chút vậy, rủ mami đi cùng...

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Ngày chủ nhật...nó làm mình gợi lên nhiều thứ đã qua và sắp tới.Ta không níu giữ được thời gian, nhưng ta lại lưu giữ được kỷ niệm...
Cũng gần 2 năm rồi, ko 1 năm rưỡi chứ, mình hiểu thế nào là rắc rối, là khó khăn, là chán nản và yêu thương, ích kỷ...đã qua rồi nhưng nhiều khi nghĩ lại cũng thấy sợ, sợ khi chạm vào nó lại làm mình nhói lên, cứ im đó và dành cho nó 1 góc nào đó trong trái tim mình, 1 góc dành cho kỷ niệm...
Mới ngày nào còn là sinh viên năm 1, le te chạy vào NTP, leo lộn 5 tầng lầu đến ná thở, khóc lu bu xà bù vì tưởng mình bị lạc, nếu ko nhờ anh chị chỉ đường..thì chắc còn khóc nữa. Vì sáng hôm đó đi học bị lạc đường, trễ gần 30 phút, đạp xe đạp mà nước mắt nước mũi tèm lèm...Một buổi sáng mùa thu đầy nước mắt,hix...
Sang năm 2, khôn hơn tẹo, siêng như trâu:), nhà tuốt TB mà sáng nào cũng lạch bạch chạy lên Q1 để học tiếng pháp, tối lại học tiếng anh, buổi nào rảnh lại học vi tính,hix, 1 ngày ra đi từ sáng, về lúc tối...Chị thấy thế, thương quá, mua cái xe máy cho em nó, nhưng đi chơi là chết chắc...vì em nó còn khờ như trâu, lúc nào cũng hỏi: Năm nay bao nhiêu tuổi rồi?, rồi thất vọng ra mặt khi mình trả lời đầy phấn khởi:"Dạ em 19 tuổi". Chị nói:" Để đó, vẫn còn thời gian cho mày khôn lên"...
Năm 3, năm 4...ko biết có khôn lên chưa nhưng đến giờ vẫn khối người nói ngu,hix...
Nếu ngược lại thời gian, chắc gì mình đã ở đây?:wall:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Hieu_Bravo nói:
Ngày hôm nay, vui nhất trong năm 2006.

Hôm nay e đã biết thế nào là Phê phê!:dzo:

either ok? :dzo:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hieu_Bravo nói:
Ngày hôm nay, vui nhất trong năm 2006.
Còn em đã bít thía nào là Are u OK :banana: :banana: :banana:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Giờ thì mình đã hiểu, rượu có tác dụng gì rồi. Nó khiến người ta học ngoại ngữ cực nhanh.
Ganbei = 100%(tiếng Hoa)
Canbeiki = 100%(tiếng Nhật)
..............................

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Cuộc đời mỗi con người là một chuỗi những quyết định. Quyết định của mình giờ là gì đây? Mâu thuẫn hoàn toàn mâu thuẫn. Không thể hiểu nổi nữa rồi

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! Hôm qua là một ngày rất vui khi được cụp chén, nâng ly cùng mọi người, ai ai cũng tham gianhiệt tình vui vẻ. Chỉ có mình ....hic.... mệt quá nên chỉ tham gia vòng ngoài thôi... giá mà ...:wall: :wall: :wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA