Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
O the SHB k goi lai cho cau bao chieu nay di phong van lun ah?
2h goi bao 3h30 di pv lun
botay, pv 5' la out luon
huhu

uh.tớ thấy fvan kiểu j ấy.hỏi nghiệp vụ kinh fet. mà k biết bao nhiêu ng dc vào fvan mà lấy có 2 mống thì fai.hjx
k biết bao jo có kwa nhỉ?đừng nói là ngay ngay mai như cái bạn j thi tín dụng nhé!:D

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tinhcau10

Sơ cấp
21/8/09
35
0
0
ha noi
to quynhmam: sáng nay ấy nói mai pv mà chiều nay đã pv xong rồi a?
ho có pv bằng tiếng anh ko? vi trí kt tổng hợp này thì hỏi nghiệp vụ liên quan đến lập báo cáo tài chính hả bạn?
chia sẻ cho tí với tớ hồi hộp quá!!

S

Semina86

Guest
15/5/09
61
0
0
HN
inzaghi: bạn tớ đi làm được gần 1 tháng rồi nói:
Trời thế hả, tớ thi vị trí nhân viên kế toán bạn ạ, tính đến hôm nay cũng đã 18 ngày rồi, ma chưa thấy thông tin gì cả, chắc là out thật rồi. chán nhỉ, hôm đi thi toàn người có kinh nghiệm thôi, Bạn của bạn học trường gì vậy FTU hả???

Sửa lần cuối:
Z

zenar

Guest
22/5/09
28
0
0
Ha Noi
Mình dc gọi đi thi ở Mizuho. Bạn nào đi thi rùi cho mình hỏi đề thi ntn nhỉ?

L

leebee

Sơ cấp
21/7/09
26
0
1
38
Hanoi
Cả nhà ơi,cho tớ hỏi với. Nếu cuối buổi pv ngta hỏi "Khi nào thì em bắt đầu đi làm đc?" thì có nên lấy đấy làm mừng không nhỉ?Hay đấy chỉ là câu xã giao bình thường thui nhỉ? Ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình với kẻo lại vào rừng mơ bắt con tưởng bở :p

Sửa lần cuối:
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Có bạn nào được Sacom gọi thi lần tới nhắn 1 câu nhớ, tớ thanks nhiệt tình, hihi

I

inzaghi

Guest
10/9/08
27
0
0
hà nội
Trời thế hả, tớ thi vị trí nhân viên kế toán bạn ạ, tính đến hôm nay cũng đã 18 ngày rồi, ma chưa thấy thông tin gì cả, chắc là out thật rồi. chán nhỉ, hôm đi thi toàn người có kinh nghiệm thôi, Bạn của bạn học trường gì vậy FTU hả???

uh bạn cùng lớp với tớ, ấy học về kế toán hả, tớ ko học về kế toán nhưng đang định theo nghiệp này, nghe chừng hơi khó vì tớ chỉ có mỗi cái chứng chỉ kế toán trong tay

B

bonnob

Trung cấp
18/8/09
72
0
0
Hanoi
Cả nhà ơi,cho tớ hỏi với. Nếu cuối buổi pv ngta hỏi "Khi nào thì em bắt đầu đi làm đc?" thì có nên lấy đấy làm mừng không nhỉ?Hay đấy chỉ là câu xã giao bình thường thui nhỉ? Ai có kinh nghiệm thì chia sẻ cho mình với kẻo lại vào rừng mơ bắt con tưởng bở :p

hehe ăn mừng thôi :p

A

abetterday16947ktc

Guest
12/7/09
85
0
0
Hà Nội
cả nhà ơi, có ai đã được Sacombank đi thi đợt 2 chưa? mình nộp hồ sơ hôm 18/8 họ đo đc 1m54, vị trí GDV mà giờ vẫn chưa đc gọi. Sốt ruột quá vì thấy có bạn đc gọi đi pvấn rồi. Mà pvấn Sacombank có kết quả chưa các bạn?
Cho mình hỏi thêm chút, ai đc MHB, Bắc Á, Vietnamtínnghĩa gọi đi thi chưa nhỉ?:025:

T

trangle1811

Guest
23/7/09
98
0
0
Hanoi
Bên Sacombank lại có đợt tuyển mới đấy, lần này hạn nộp hồ sơ đến tận tháng 12????? Các bạn vào web mà xem, tớ thấy yêu cầu chiều cao từ 1m58 trở lên, thế nên ko biết đợt trước các bạn cao <1m58 có đc gọi đi không.
Kết quả phỏng vấn Sacombank giữa tháng 9 mới có.

A

abetterday16947ktc

Guest
12/7/09
85
0
0
Hà Nội
uh, thanks bạn nhiều nha. hic tại tớ đc có 1m54 nên k biết có đc Sacomb gọi đi thi k ấy mà, tiếc hồ sơ mà lại tò mò kiểu thi máy này của Sacomb nên tớ rất muốn đc đi thi ở đó.
À mà ai từng phỏng vấn SHB rồi cho tớ hỏi, sau ngày pvan bao lâu thì có kết quả ấy nhảy??/

T

trangkum

Guest
3/9/09
12
0
0
37
Hà Nội
Ồ, Bạn của ấy thi vị trí nào ở GP thế?
Tớ cũng có "nguời quen" nhưng "người quen" của tớ bảo là: phải hơn 1 tuần nữa mới call. HR Gp chưa gọi ai đi làm cả.
Hay là bạn ấy biết rằng mình đã có tên trong danh sách trúng tuyển nên nói vậy nhỉ?
Tớ ko tin anh em forum mình ko ai đỗ Gp, toàn anh hùng hào kiệt cả mà. ^^

Đầu cua tai nheo là thế này: do tớ sốt ruôt, nên tớ nhờ bạn tớ có người quen trong GP hỏi xem tình hình thế nào, chứ bản thân đứa bạn tớ thì lại không thi.
Nguyên văn nó nt cho tớ thế này: bên GP Thăng Long tuyển xong hết rồi, không được gọi đi làm là trượt đấy.
Thế nên, tớ nghĩ là đã được gọi rồi.
Hoá ra là vẫn chưa gọi à?
Sozi vì đã khiến anh em forum hoang mang nha :015:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
uh, thanks bạn nhiều nha. hic tại tớ đc có 1m54 nên k biết có đc Sacomb gọi đi thi k ấy mà, tiếc hồ sơ mà lại tò mò kiểu thi máy này của Sacomb nên tớ rất muốn đc đi thi ở đó.
À mà ai từng phỏng vấn SHB rồi cho tớ hỏi, sau ngày pvan bao lâu thì có kết quả ấy nhảy??/

Vừa hỏi được 1 chị là Sacom tuần sau lại gọi thi đợt 2 nhé, mãi chả thấy lo thế, chắc là thi đợt này là hết!

T

thanhhuyen14687

Guest
17/7/09
45
0
0
hà nội
có bạn nào nộp hs cho VID public bank dc gọi chưa nhỉ? chẳng thấy deadline gì nên ko bít khi nào?

A

abetterday16947ktc

Guest
12/7/09
85
0
0
Hà Nội
Vừa hỏi được 1 chị là Sacom tuần sau lại gọi thi đợt 2 nhé, mãi chả thấy lo thế, chắc là thi đợt này là hết!

oh thế hả, thế là nếu mình k đc gọi đầu tuần sau chắc là cũng out rùi, híthít.
mà có bác nào đc VCB hà Nội gọi chưa nhỉ, thấy hẹn 7 - 9/9 trả lại xiền mà giờ chưa có thông tin gì cả. Có thông tin gì alô cho phát

A

abetterday16947ktc

Guest
12/7/09
85
0
0
Hà Nội
Có ai biết lương và môi trường làm việc bên Seabank thế nào k share cho tớ với. 11/9 pvấn ở đó mà k biết thế nào, biết trước còn chuẩn bị tâm lý,keke. Thanks cả nhà nhìu nhìu nha!:015:

V

vannimbus

Guest
16/6/09
36
0
0
37
Ha noi
Ban to cung da co nguoi di lam GP, co 1 dua lam gp thang long, no cung nop ho so dot han 10/7 nhung ma` lai vo pvan' lun, ko phai thi viet va bay h lam o gp thang long. Nó hồ sơ cũng bình thường, chả hiểu sao lại k phải thi viết. Còn tớ ko tin cả 4rum mình mà k 1 ai đỗ gp, thế thì vô lý quá.:|

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA