Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Sacom lại tuyển nữa nè, hạn mấy tháng liền chắc vừa nộp vừa thi, bà con xem yêu cầu GDV này, bó tay:

Giao dịch viên

Nhiệm vụ: Cung cấp tất cả các sản phẩm dịch vụ của Ngân hàng tới khách hàng nhằm đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng một cách tốt nhất; Hướng dẫn khách hàng các thủ tục giao dịch tại quầy giao dịch; Giải đáp những thắc cho khách hàng về sản phẩm dịch vụ của ngân hàng.

Điều kiện: Nam cao từ 1m65, Nữ cao từ 1m58 trở lên; Ngoại hình sáng đẹp, dễ gây thiện cảm (ưu tiên nam); Tốt nghiệp trung cấp các chuyên ngành kinh tế, kế toán, tài chính; Có kiến thức về nghiệp vụ kế toán; Anh văn tương đương B, vi tính văn phòng; Giọng nói rõ ràng, chuẩn xác, dễ nghe; Nhanh nhẹn, có kỹ năng giao tiếp và xử lý tình huống tốt.

Ngoại hình sáng đẹp, nghe buồn cuời quá thôi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

linhlinh163

Guest
1/10/07
32
0
0
Hà nội
Maritime LBiên gọi tớ sáng mai đi pvấn nè cả nhà ! ko bít được hỏi những j đây

L

leebee

Sơ cấp
21/7/09
26
0
1
38
Hanoi
Ban to cung da co nguoi di lam GP, co 1 dua lam gp thang long, no cung nop ho so dot han 10/7 nhung ma` lai vo pvan' lun, ko phai thi viet va bay h lam o gp thang long. Nó hồ sơ cũng bình thường, chả hiểu sao lại k phải thi viết. Còn tớ ko tin cả 4rum mình mà k 1 ai đỗ gp, thế thì vô lý quá.:|

Ấy ơi,ấy có bít lương lậu bên GP thế nào không?Lương cho chuyên viên ý.Nếu k cao thì tạch cũng đỡ tiếc.hihi

M

meosieuin

Trung cấp
26/9/08
72
0
0
37
ha noi
chị ơi, em sắp thi vào Maritime rùi chị có thể cho em biết vừa rồi chị thi đề như thế nào được ko ạ. hjx em học kế toán doanh nghiệp nên chẳng biết ôn thi như thế nào nữa. em cám ơn chị nhiều lắm

B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
mình qua 2 vòng của seabank rùi, h còn vòng pv cuối cùng là vòng chốt hạ, lo quá, cả nhà có ai đã từng pv vòng cuối bên seabank xin đc chỉ giáo, thank nhìu nhìu

K

kapi

Guest
18/1/07
14
0
0
36
ha noi
cho tớ hỏi là những nơi yêu cầu tối thiểu 1 năm kinh nghiệm trở lên, thì như mình chưa có kinh nghiệm mà nộp hso thì có bị loại ngay ko?

D

dothuthuy08

Sơ cấp
12/8/09
12
0
0
Ha Noi
Các bạn ơi!mình có tí thông tin về GP này!chắc sang tuần thì sẽ gọi và có cả phỏng vấn tiếp nữa.Lần này sẽ là các Giám đốc chi nhánh sẽ phỏng vấn để lấy người.Chúc các bạn may mắn nhé!:byebye:

T

thanhvan2386

Sơ cấp
27/7/09
31
0
0
HP
hic, ko bít tuần sau có kết quả chưa, đợi cái bọn GP này sốt ruột quá đi mất

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
minh nop ho so vao sacom hum 18/8 ma cung khong thay gi.ho so du ca chieu cao cung thua tieu chuan ma khong duoc di thi dot dau moi chan chu.ma ngan hang nay tuyen nhieu that,

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Mình nghi GP có gì lám ăn gian trá lắm. Lâu thế này!

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
gp bank tuyen lau lam roi phai khong

Sửa lần cuối:
H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
ah moi nguoi cho hoi co ai nop ho so vao ngan hang xang dau khong, minh nop ma ho toan day thoi gian het han len buc minh wa

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
minh nop ho so vao sacom hum 18/8 ma cung khong thay gi.ho so du ca chieu cao cung thua tieu chuan ma khong duoc di thi dot dau moi chan chu.ma ngan hang nay tuyen nhieu that,

Bây giờ bạn mới biết à, bạn của tớ gửi cùng ngày tớ, chiều cao thấp hơn tớ, điểm phẩy thấp hơn, cùng khoa tớ, lại không có hộ khẩu Hà Nội như mình, thêm cả xấu zai hơn mình luôn, thế mà được gọi lâu rồi :004: Mình vẫn chưa thấy gì cả!

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
có bạn nào nộp hs cho VID public bank dc gọi chưa nhỉ? chẳng thấy deadline gì nên ko bít khi nào?

Bạn ơi, mình nhớ trong forum có bạn hỏi về đề thi rùi mà. vị trí credit. có lẽ là goi rùi bạn ạ.:015:

L

linhlinh163

Guest
1/10/07
32
0
0
Hà nội
mọi người có ai có kngiệm fvấn ở maritime chưa, share với tớ với, ko bít có hỏi ngiệp vụ ko nhỉ?

T

thanhvan2386

Sơ cấp
27/7/09
31
0
0
HP
mọi người có ai có kngiệm fvấn ở maritime chưa, share với tớ với, ko bít có hỏi ngiệp vụ ko nhỉ?

Bạn thi GDV phải ko? Các vị trí khác thì tớ ko biết nhưng bạn tớ pv GDV thì chủ yếu hỏi về bản thân, quá trình học tập, hiểu biết về vị trí dự tuyển, các phẩm chất, kỹ năng... chứ ko hỏi nhiều nghiệp vụ đâu, bây giờ nó cũng đang làm ở MSB Long Biên đấy

L

leebee

Sơ cấp
21/7/09
26
0
1
38
Hanoi
cho tớ hỏi là những nơi yêu cầu tối thiểu 1 năm kinh nghiệm trở lên, thì như mình chưa có kinh nghiệm mà nộp hso thì có bị loại ngay ko?

Chỉ cần hồ sơ của bạn đủ đẹp thì k có kinh nghiệm vẫn ok. Tớ chưa lấy =,nộp hsơ toàn những chỗ đòi kinh nghiệm mà vẫn đc gọi như thường :015:

Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
Các bạn ơi!mình có tí thông tin về GP này!chắc sang tuần thì sẽ gọi và có cả phỏng vấn tiếp nữa.Lần này sẽ là các Giám đốc chi nhánh sẽ phỏng vấn để lấy người.Chúc các bạn may mắn nhé!:byebye:

thế à bạn?còn theo thong tin tớ biết thì tuần sau gọi, tuần sau nữa đi làm luôn.k fvan lần 2 j nua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA