Mỗi tuần một chuyên đề

Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
Chúc mừng bác TDTNH nhé,thấy bác ngóng chờ bấy lâu nay đã được toại nguyện rồi. Họ gọi bảo bác lúc nào ký hợp đồng thế. Em chưa được gọi chắc out rồi, em đăng kí QHKH.
Sacombak vẫn tuyển nam làm GDV hả bác?

đợi này đang ưu tiên nam làm GDV,hẹn 9 h ngày 2/10 tức là ngày thứ 6 nên lưu hồ sơ và ký hợp đồng,và bảo cho 1 tuần chuẩn bị tiền đặt cọc và có băbgf gốc trong vòng 1 năm

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
đợi này đang ưu tiên nam làm GDV,hẹn 9 h ngày 2/10 tức là ngày thứ 6 nên lưu hồ sơ và ký hợp đồng,và bảo cho 1 tuần chuẩn bị tiền đặt cọc và có băbgf gốc trong vòng 1 năm

Hic em cũng đến nhưng 3h chiều cơ, chả thấy bảo gì về tiền nong cả nhưng chắc phải đóng hết, 10 củ hic, 3 năm sau mới được rút để có tiền cưới vợ :004:

Q

qchip

Guest
13/9/09
66
0
0
Hà Nội
Cả nhà ơi. Tớ đỗ Sacombank rồi

R

romano87

Guest
21/9/09
15
0
0
37
Hà Nội
Em cũng vừa nhận điện thoại..bác TDTNH cũng ok rồi à! Bác daiuy ko biết thế nào nhỉ, bác Tuanluu trong diễn đàn cũng được gọi rồi đấy, anh em khi nào ọp lai cái nhở^^:mrstraetz

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
Thía bạn lên web xem đi, có danh sách rùi đấy. Mình đkí ở Hà Đông nên ko có trên web, được gọi điện

ui buon wa di mat to vua len xem danh sach vao vong hai ma khong co to,hay to khong co ho khau ha noi nhi, minh lam an dau den noi dau ma bi loai, lam minh chan cha mun chit nua:047: thu 6 anhdao thi ha,co len nhe co gi ve bao tin vui nhe

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Vui vãi ra ạ, nhà mình đỗ lắm thế cơ, quả này anh em mà không off đi nhậu thì không được. Kết luận 1 chữ nhậu to đùng

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Bạn này có đỗ sacombank ko nhỉ? Đỗ sacombank mà ko đi làm á?

Bác ấy phi con lao có kèm theo phong bì rồi nên phải theo lao bác ạ, hichic, mất cả vui vì bác manly :057:

M

Minus

Trung cấp
24/9/09
128
0
0
Ha Noi
Em vừa nhận được điện thoại Sacombank là em đỗ rồi, ôi yêu các bác quá cơ!

Chúc mừng, chúc mừng bác nhé!!!! cheer you, mấy hôm nừa đi xem lương lậu bên này thế nào nha!

M

Minus

Trung cấp
24/9/09
128
0
0
Ha Noi

Bác manly ơi thế bác có thi NHNN ko thế? Em cũng định nộp hồ sơ đây, bác chuyển hướng sang NH quoc doanh hả?

Q

qchip

Guest
13/9/09
66
0
0
Hà Nội
Cảm ơn các bạn trong diễn đàn. Một lời cảm ơn chân thành nhất xin được giành tặng cho diễn đàn và các bạn trong diễn đàn. Tớ tốt nghiệp và làm quản lý 2 năm ở một công ty cổ phần. Ước mơ vào ngân hàng được thôi thúc mạnh hơn bởi khát vọng và tinh thần của các member trong diễn đàn. Mình thấy mình đã bỏ ước mơ một cách dễ dàng quá. Đây là lần đầu tiên tớ nộp hồ sơ ngân hàng may mắn hơn các bạn khác nên mình đã đỗ. Chẳng biết thói quen bật máy lên là vào diễn đàn có từ bao giờ, nhưng mình yêu diễn đàn này mất rồi. Cảm ơn các bạn

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
Vui vãi ra ạ, nhà mình đỗ lắm thế cơ, quả này anh em mà không off đi nhậu thì không được. Kết luận 1 chữ nhậu to đùng

Chúc mừng các bác đã đỗ Sacom và chúc mừng bác TDTNH nhiều nhất đấy, :angel:ước gì mình được vào Sacom làm để thành đồng nghiệp với mọi người. Gì chứ mấy cái vụ ăn nhậu và Karaoke đàn đúm là mình thích nhất đấy . Lần này Sacom tuyển GDV nhưng vẫn ưu tiên nam thế là đám nữ nhà mình chắc hết hi vọng rồi.

M

matnau207

Sơ cấp
24/7/09
45
0
0
36
ha noi
Đâu, tớ đã chia sẻ điều này trên web rùi mà, chắc phải cách vài trăm page ý, vì từ đợt nộp hồ sơ mọi người có bàn luận. Cậu cứ ôn thi cho tốt, 1m59 bít đâu họ đo không chính xác lại được lên mờ.Đừng lo. Chế độ ở đây cũng được đấy, năm ngoái bạn tớ làm lương chính thức là 300$.:dance2:

nghe bạn động viên mình cũng tự tin lên phần nào. Đành vậy. chả nhẽ để phí 1 bộ hồ sơ. híc! Cảm ơn bạn nhé!

V

vankhanh08

Guest
25/9/09
15
0
0
hcm
Chào các bác!
Em là thành viên mới. Các bác cho em hỏi có ai đã từng phỏng vấn ở Hdbank ko ạ? Sau khi pv bao lâu thì có kết quả nhỉ? Em phỏng vấn ở Hdbank chi nhánh Cộng Hòa ngày 17/09, tinh đến nay cũng đc 13 ngày rồi mà chẳng thấy thông báo jì cả. Chẳng nhẽ em rớt :026:. Hôm đó thấy các anh chị pv cũng vui vẻ lắm mà

M

matnau207

Sơ cấp
24/7/09
45
0
0
36
ha noi
anh ko dam nói sợ nói trước bước ko qua,đợi đến đầu tuần này sẽ rõ,nói chung là vào khối Ngân hàng quốc doanh!anh đảo ngũ mà!ngại lắm!
http://www.youtube.com/watch?v=bmzXs8qAuTQ

híc!việc j mà phải xấu hổ. Bọn em mà đảo ngũ được như anh thì đứa nào cũng muốn. Vấn đề là mình có làm được việc không thôi. Dù sao cũng chúc mừng anh trước!:dance2:

M

matnau207

Sơ cấp
24/7/09
45
0
0
36
ha noi
Em vừa nhận được điện thoại Sacombank là em đỗ rồi, ôi yêu các bác quá cơ!

chúc mừng bạn nhé! mình đã đọc rất nhiều bài viết của bạn và thấy khá ấn tượng. cuối cùng thì mọi công sức bỏ ra cũng được đền đáp. Không bít mình có được như bạn không. Thi cử rùi chờ đợi thấy mệt mỏi quá!

M

matnau207

Sơ cấp
24/7/09
45
0
0
36
ha noi
uh, mình cũng có quyển đó, đã nhai khá kỹ phần bài tập và lý thuyểt, nhưng mà cái ngang bằng lãi suất trong xác định tỷ giá kỳ hạn là sao, ý bạn có phải lãi suất đầu tư hoặc cho vay quy đổi từ đồng tiền yết giá sang định giá và ngược lại không? Nếu chỉ học quỷen đó tớ sợ không đủ, vì ở đó chỉ mỗi kinh doanh ngoại hối, tớ nhớ là trong đề MB có hoán đổi lẫi suất, và rất nhiều thứ linh tinh khác mà tớ không hiểu. Lạy trời bọn VRB đừng thi tiếng Anh.

VRB thi cả Tiếng Anh mà bạn, nhưng không bít thi trắc nghiệm cả Tiếng Anh và nghiệp vụ không? Thi viết thì mệt lắm!cái nội dung đó bạn đọc trong sách TChính QUốc tế ấy

N

nghekiemcom

Guest
8/9/09
1
0
0
hanoi
Mình thì không giám thi. Chỉ giám đi kiếm việc làm thêm thôi. Nói các bác đừng chê em, em muốn tìm việc "làm báo cáo tài chính, báo cáo thuế ở nhà", nhưng tìm mãi, tìm mãi; hỏi mãi, hỏi mãi; nhưng chẳng được cái nào, chỉ toàn bọn "cò" nó xơi của em tiền giới thiệu. Chán! Các bác có bít ở đâu cần người làm các loại báo cáo này, chỉ giùm em với, em đang đói nhe răng, mà chả bít làm thế nào. Lại chan! Híc. Kiếm việc làm thêm chả dễ chút nào? Sao thiên hạ họ làm thêm như điên, còn mình thì đi chơi, uống nước chè ven đường, thế có chán không? Ai có chung tâm sự, tâm tư; ai có biết chỗ nào, cách nào? chỉ giùm thằng em đi. Thằng em cám ơn trước nhé. Có gì các bác cư nhắn tin cho em theo email: homthudi@gmail.com. Em chào các bác!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA