Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
chiều nay Vietinbank gọi rồi! Nhg bảo minh` đến lấy giấy báo chứ chưa nói hôm nào pv cả:wall::wall:

tinhcau có còn giữ SDT của vietin gọi đt đến ko?bạn tớ nó thi vietin, chiều qua có số 04 gọi cho nó nhưng lại bị nhỡ, gọi điện thoại lại ko được. Nó muốn xin số để gọi xem như thế nào. tinhcau thi Hội sở hay chi nhánh đấy. Bạn tớ nó thi Hội sở :015::015::015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
U

umisushi87

Trung cấp
2/10/08
86
0
0
Hà Nội
Tớ được NHNN gửi cái thông báo điểm của mình. Trong đó ghi anh chị đã "Đạt" trong kì thi tuyển công chức. Và có phần ghi chú người trúng tuyển là người đạt và tính từ người có tổng số điểm cao nhất cho đến hết chỉ tiêu được tuyển theo chuyên ngành đăng kí. Vì vậy chưa chắc các bạn đi khám sức khỏe(người đạt) đã trúng tuyển đâu:026:

Ui, bạn Neo ơi, thế họ gửi thư qua đường bưu điện cho bạn à?
Hic hic, thảm nào tớ thấy họ chỉ thông báo đi khám sức khoẻ chứ không phải là trúng tuyển. Kinh dị quá.
Nhưng tớ nghĩ ấy đỗ chắc roài vì bọn ấy vòng 1 mừ. Hic hic.

N

Neo11

Guest
9/9/09
73
0
0
ha noi
Hic hic, thảm nào tớ thấy họ chỉ thông báo đi khám sức khoẻ chứ không phải là trúng tuyển. Kinh dị quá.

Ừ, họ gửi qua bưu điện. Chắc là họ sẽ gửi hết cho những bạn khám sức khoẻ đấy, Vì vậy các bạn phải tính đến trường hợp xấu nhất:wall:Nếu đã nộp hồ sơ chỗ nào rồi thì các bạn cứ đi thi đi:015:

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi

uh, quá kinh dị ấy chứ. mà tớ gọi điện tới NHNN mấy lần ko thấy ai nhấc máy, có lẽ đang họp. ko hiểu ko tuyển thì đi khám sk làm gì???
lúc nghe điện mình đã ngờ ngợ là " sao ko nói chúc mừng như những nói khác nhỉ? ".:sad::sad::sad:

T

teenlibra2909

Guest
22/9/09
41
0
0
36
Ha Noi
Tớ vừa nhận được thư của NHNN, tớ ko được gọi nên trượt chắc rồi, thế mà người ta vẫn gửi thư thế mới lạ, hoá ra là báo điểm và thông báo ko đạt, hi làm mình mừng hụt, môn hành chính thấp điểm quá! :015:

N

Neo11

Guest
9/9/09
73
0
0
ha noi
uh, quá kinh dị ấy chứ. mà tớ gọi điện tới NHNN mấy lần ko thấy ai nhấc máy, có lẽ đang họp. ko hiểu ko tuyển thì đi khám sk làm gì???
lúc nghe điện mình đã ngờ ngợ là " sao ko nói chúc mừng như những nói khác nhỉ? ".:sad::sad::sad:

Họ gọi những người đạt đi khám sức khoẻ để đề phòng trường hợp những người trúng tuyển nhưng lại không đi làm(có thể là tớ:004:), thì khi đó họ sẽ gọi những người tiếp theo để thay thế. Lúc đó đỡ phải khám sức khoẻ đợt mới.

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
Họ gọi những người đạt đi khám sức khoẻ để đề phòng trường hợp những người trúng tuyển nhưng lại không đi làm(có thể là tớ:004:), thì khi đó họ sẽ gọi những người tiếp theo để thay thế. Lúc đó đỡ phải khám sức khoẻ đợt mới.

thế thì tớ "bó tay" với họ. biết có bao nhiêu người sẽ không đi làm mà gọi đi dự phòng.
tớ có quen một chị làm vụ thanh tra, nói là ở đấy môi trường cũng trẻ trung, vui lắm. thấy chị ấy khen là làm việc vui, hay được đi tập huấn ( cái này hiện tại là mình rất thích, được đi đây đi đó ). Ấy suy nghĩ kỹ nhé!

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
Đúng rồi, tớ có chị bạn cũng làm ở vụ thanh tra. toàn người trẻ. Môi trường trẻ trung năng động lắm. Mà hay được đi kiểm tra các ngân hàng. Ngoài lương cứng có lương mềm cũng nhiều mà không chịu áp lực gì cả

N

nguoidothai71

Sơ cấp
19/11/09
17
0
1
HN
Chán quá! Tớ cũng ko thấy Vietin gọi, chắc lại trượt rùi!!! Thế VietinSC vẫn chưa có thông tin gì à bà con??? Tớ ko nhận được thư cảm ơn, vậy là có tí hy vọng mọi người nhỉ?! CN này tớ thi Bào hiểm của Vietin, ai có kinh nghiệm bảo tớ với!!! À, mọi người ơi, NHNN tuyển mỗi năm mấy đợt, tớ nghe nói là NHNN ko đăng tin tuyển dụng mà chỉ nội bộ bít thui à??? Thank mọi người nhìu!!!!

M

meocoicmh

Guest
26/10/08
49
0
0
HA NOI
Chán quá! Tớ cũng ko thấy Vietin gọi, chắc lại trượt rùi!!! Thế VietinSC vẫn chưa có thông tin gì à bà con??? Tớ ko nhận được thư cảm ơn, vậy là có tí hy vọng mọi người nhỉ?! CN này tớ thi Bào hiểm của Vietin, ai có kinh nghiệm bảo tớ với!!! À, mọi người ơi, NHNN tuyển mỗi năm mấy đợt, tớ nghe nói là NHNN ko đăng tin tuyển dụng mà chỉ nội bộ bít thui à??? Thank mọi người nhìu!!!!
Chắc tuỳ từng chi nhánh thôy bạn ạ. Cố gắng đợi vậy.

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi

mỗi năm chỉ tuyẻn 1 đợt thui cậu à, mà ko phải đăng tuyển nội bộ đâu, nó đăng tuyển trên web rõ ràng mà, nói chung NHNN là thi tuyển minh bạch lắm rùi đó

B

babygirl1310

Trung cấp
10/7/09
65
0
6
ha noi

Bạn thi vị trí gì của Vietinbanksc. Đợt trước tớ cũng ko nhận đc thư nhưng sau đó đã đc gọi đi phỏng vấn vào hôm 11 tháng 12 rồi. Chắc chì có đợt phỏng vấn đó thôi. Đợt này chỉ có môi giới đỗ vào vòng pv còn lại thì có mấy nhân bên công nghệ thông tin. Hôm đó phỏng vấn thấy hay hay, chưa bao h tớ bị phỏng vấn bởi 6 người 1 lúc như vậy.

B

babygirl1310

Trung cấp
10/7/09
65
0
6
ha noi
à, ai có tin tức gì của SGD Vietcombank thì lên tiếng nhé, cho tớ đỡ fải chờ đợi nữa, hic...

B

babygirl1310

Trung cấp
10/7/09
65
0
6
ha noi
nhà mình ơi, mình cũng đỗ NHNN rùi. hihi. may quá! cảm ơn các bạn nhiều lắm, đặc biệt bạn Saviola!

Hy vọng cho Yendel và những mem của forum đc gọi đi khám sức khoẻ sẽ đc chính thức nhận vào làm ở NHNN.

Yendel ko biết chị nhưng chị nghĩ là chị biết em đấy, ngạc nhiên ko?

Chị rất phục em ở nghị lưc và sự cố gắng, những điều mà chị còn thiếu.

Chúc em luôn may mắn, thành công và hạnh phúc nhé! :)

B

babygirl1310

Trung cấp
10/7/09
65
0
6
ha noi
Mod ơi, topic này quá dài rồi, nhờ mod mở một topic mới cho tụi em còn thảo luận, để dài thế này theo dõi bất tiện quá.Thanks mod nhiều ạ! :)

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
Hy vọng cho Yendel và những mem của forum đc gọi đi khám sức khoẻ sẽ đc chính thức nhận vào làm ở NHNN.

Yendel ko biết chị nhưng chị nghĩ là chị biết em đấy, ngạc nhiên ko?

Chị rất phục em ở nghị lưc và sự cố gắng, những điều mà chị còn thiếu.

Chúc em luôn may mắn, thành công và hạnh phúc nhé! :)

thế ạ. hihi. chị học Tài Chính ạ?

T

tinhcau10

Sơ cấp
21/8/09
35
0
0
ha noi
Có bác nào có kinh nghiệm pv Vietinbank vị trí kế toán chia sẻ cho em với!!
Thank các bác nhiêu`!!!!

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
da co ai duoc goi pv vietin cn thanh xuan chua nhi?:wall::wall::wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.