Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Neo11

Guest
9/9/09
73
0
0
ha noi
NHNN nó gọi tớ thứ 3 tuần sau đến nhận công tác đấy, không biết đúng vị trí đăng kí không. Các bạn savi hay yendel đã được gọi chưa:dance2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

saviola

Guest
9/10/09
44
0
0
hà nội
t cũng vừa được gọi chiều thứ 3 đi nhận quyết định tuyển dụng. hihi. ko biết môi trường làm việc thế nào nhỉ? thấy lolo

M

meocoicmh

Guest
26/10/08
49
0
0
HA NOI
t cũng vừa được gọi chiều thứ 3 đi nhận quyết định tuyển dụng. hihi. ko biết môi trường làm việc thế nào nhỉ? thấy lolo
Chúc mừng các bác nhé! Còn em đợi mãi mà chẳng thấy thằng nào gọi cả. :wall:

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
25/12 rùi mà chẳng thấy seabank có động tĩnh gì nhỉ? đã bác nào dc seabank goi di thi chua?

chắc đợi này seabank chuyển hội sở mới nên bận!
hôm nọ seabank gọi cho t là em là ứng viên tiềm năng nên có thể đc gọi đợi này,bạn yên tâm đi sắp có lịch thi rồi!
@yendel ơi! t viết đơn xin nghỉ ở habubank ở Bắc Ninh rùi!các chị ý là đông viên là em cố gắng làm nhưng thật sự xuống đấy buồn lắm,thấy các chị ý làm ko có việc mấy,mà bảo là đợi này tín dụng cuối năm cũng ít việc!
chị trưởng phòng có bảo là có 1 bạn làm kế toán xuống 1 hôm nhưng lại bỏ..hi..hi có lẽ là cậu rùi!
chị ý còn bảo lần sau có tuyển thì tuyển người có hộ khẩu Bắc ninh thôi!t ở Hoàng hoa thám sang bên Tu Sơn xa quá!

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
à mà các bác trong box có biết chỗ nào dạy ngữ pháp tiếng Anh chuẩn ko!bảo em với nha!thank các u trước!

S

saviola

Guest
9/10/09
44
0
0
hà nội
à mà các bác trong box có biết chỗ nào dạy ngữ pháp tiếng Anh chuẩn ko!bảo em với nha!thank các u trước!

thực ra t thấy mấy chỗ trc đây t học tiếng anh đều chú trọng đến ngữ pháp trong khi t nghĩ phần grama và voca mình tự học và rèn luyện là chủ yếu thôi. sách dạy ngữ pháp cũng nhiều lắm, còn chỗ nào dạy ngữ pháp chuẩn thì t ko dám chắc. c thử tham khảo trên trang Waystoenglish.com xem nhé, trung tâm đấy của thầy Sơn trên Đội Cấn, thầy dạy cũng có tiếng, có phương pháp cụ thể.

T

trinhdao0211

Guest
23/3/09
36
0
0
36
Nam Định
Có bạn nào phỏng vấn Ocean bank tuần trước được gọi chưa?[/QUOTE
Chưa bạn ạ. Bạn thi bên phòng nào thế? Khi nào có kết quả thì bạn thông báo cho bọn mình biết với nhé. Mình thi bên phòng kinh doanh ngoại tệ. Ko biết kết quả thế nào nhỉ? Tỷ lệ đỗ thấp quá... hu hu:036:

T

trinhdao0211

Guest
23/3/09
36
0
0
36
Nam Định
Có bạn nào phỏng vấn Ocean bank tuần trước được gọi chưa?

Chưa bạn ạ. Bạn thi bên phòng nào thế? Khi nào có kết quả thì bạn thông báo cho bọn mình biết với nhé. Mình thi bên phòng kinh doanh ngoại tệ. Ko biết kết quả thế nào nhỉ? Tỷ lệ đỗ thấp quá... hu hu:036:

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
ACB vừa gọi cho mình cả nhà ạ, mình được phân về PGD Liễu Giai, hic, mà NHNN vẫn chưa thấy gì. thế là đành nói với chị ấy là hẹn đầu tháng 1 em gọi lại để trả lời chính thức. hic.

T

twightlight

Guest
30/10/09
42
0
0
hà nội
ACB vừa gọi cho mình cả nhà ạ, mình được phân về PGD Liễu Giai, hic, mà NHNN vẫn chưa thấy gì. thế là đành nói với chị ấy là hẹn đầu tháng 1 em gọi lại để trả lời chính thức. hic.
Chúc mừng Yến nhé! ACB và NHNN đều là cơ hội tốt cả!Nhưng Yến ơi, tớ nghĩ là bạn phải xác định rõ và quyết định nhanh. Xem nên chọn ACB hay NHNN đấy, vì cái này quan trọng lắm đó. Và tớ nghĩ là khi đã đi làm rùi dù có khó khăn chút ít cũng nên gắn bó xem thế nào, chứ cứ nhảy việc "đứng núi này trông núi nọ" thì sợ lắm đó. Chúc Yến có đợc sự lựa chọn tốt nhất và bền vững nhất!

T

thuyngth

Guest
25/12/09
4
0
0
HaNoi
Ngay truoc co' hai mo uoc': duoc lam ngan hang khi ra truong va duoc lam Bo nao do'. Bi h co' ca hai mo uoc: Dang lam co quan Bo Cong thuong và mot ben la NH Agribank chi nhanh Hung Vuong tan Linh Dam-nghe xa xoi qua'. Dang lam o Trung tam thanh pho di xa nghe ngai wa'. Biet rang Agribank luong gap doi MOIT. Theo cac ban nen lua chon the' nao?

T

thuyngth

Guest
25/12/09
4
0
0
HaNoi
Ma sao thu tuc nhap lam ben Agribank ruom ra the, lai nop mot bo ho so nua, roi kham suc khoe. To dang ki' hoi so ma phan to' ve chi nhanh', ghet the'. Toeic to' 670 tuy ko cao n du de dc mien thi the ma van bat' to' di thi, tuc' qua' va tuc hon khi to' nghi la ho xem ho so neu' co' cai Toeic 670 chac to' ko phai ve Hung Vuong. Chan' nhu con gian'.

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Nhà mình ai thi Maritime Bank cho tớ hỏi đề kiểu thế nào với?

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Không lần trước mình thi đợi kết quả mãi không thấy nên gọi đến.Chị ấy bảo vậy đấy.Thôi cố gắng đi bạn.ACB đang tuyển đấy.Ngày kia mình đi phỏng vấn bên MSB. Không biết có cơ hội không.Chiến đấu cũng khá nhiều nên cũng thấy hơi bứt rứt rùi

Bạn ơi, bạn cho mình hỏi hình thức thi vào MSB kiểu gì thế. Tks bạn

M

meocoicmh

Guest
26/10/08
49
0
0
HA NOI
Nhà mình ai thi Maritime Bank cho tớ hỏi đề kiểu thế nào với?
Nếu đợt vừa rùi thì thi dễ lắm bạn ạ. Chẳng khác gì toán cấp 2 đầu. Bạn chịu khó đọc kỹ và tính toán cẩn thận là OK thôy ý mà.

M

meocoicmh

Guest
26/10/08
49
0
0
HA NOI
Đợt vừa rồi nè bạn, hic, mình đk QHKH CN. Chắc là cũng sales nhỉ? Mình mới nộp hồ sơ thôi.
Đề thi gồm có 20 câu, làm trong 25 phút, trắc nghiệm. Bạn nhớ mang máy tính và bút. Lần trước đến nơi mới nhớ mình quên bút, may mà mươn được con bạn. :015:
Đợt trước thi trên 10 là họ gọi đi phỏng vấn rùi. Bạn làm tốt tốt thì sẽ có lợi thế hơn.

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Đề thi gồm có 20 câu, làm trong 25 phút, trắc nghiệm. Bạn nhớ mang máy tính và bút. Lần trước đến nơi mới nhớ mình quên bút, may mà mươn được con bạn. :015:
Đợt trước thi trên 10 là họ gọi đi phỏng vấn rùi. Bạn làm tốt tốt thì sẽ có lợi thế hơn.

uh, nhưng mình muốn hỏi lĩnh vực mà 20 câu đấy là gì, mà thi trắc nghiệm hả bạn. Thi nhiều thời gian không, cả tiếng anh nữa à, nhà xa mà đi cả ngày thì cũng khoai quá. :((

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA