Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
Chào cả nhà!
Chúc cả nhà những ngày cuối tuần vui vẻ.
Có 1 thông tin tớ mang đến cho cả nhà là MB Thăng Long 34 Láng Hạ đang tuyển dụng nội bộ.
Vị trí tuyển dụng gồm: 2 Chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp ( ta hay gọi là tín dụng DN, tớ đang làm ở đấy); 2 teller .
Tất cả các vị trí ưu tiên nam nhưng nữ mà tốt vẫn Ok như thường.
Hồ sơ: như thông thường các bạn nộp nhưng có 1 điểm khác là các bạn vao "web:http://www.militarybank.com.vn/tuyển dụng/mẫu biểu/thông tin ứng viên MB" down mẫu về điền thông tin để nộp nhé.
Địa điểm nộp: Tầng 5 tòa nhà Vinaconex 34 Láng Hạ; gặp Chị Quỳnh văn phòng.
Hạn nộp: chưa có cụ thể nên các bạn đến càng sớm càng tốt.Thông tin ngày thi sẽ được Ms Quỳnh hướng dẫn nhé.
MB Thăng Long sẽ còn tuyển tiếp, khi nào có tớ sẽ update cho cả nhà.Có thông tin gì cần hỏi thì gửi cho tớ trong phần nhắn tin của web nhé.Tớ bận nhưng sẽ cố gắng trả lời cho cả nhà.
MB Thăng Long là môi trường hầu hết là người trẻ, thân thiện và đoàn kết nhưng công việc đầy thử thách, rất căng đấy. Quy mô đứng top 3 toàn hệ thống và hiện nay đang tăng trưởng nhanh nhất MB. Tớ ko lăng xê đâu mà chỉ muốn cả nhà biết qua về MB Thăng Long. Chúc cả nhà may mắn nhé....:015:
hix, ấy ơi, hnay t ra nộp chị Quỳnh bảo hết hạn từ 12/1 ùi cơ, bùn quá đi mất! T.T

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
hix, ấy ơi, hnay t ra nộp chị Quỳnh bảo hết hạn từ 12/1 ùi cơ, bùn quá đi mất! T.T

ôi lên gặp nói bảo hết hạn từ 15 rồi.pó tay!
MB thăng long trọng người tài chắc người tài nộp hết rồi!

T

thanhhuyen248

Guest
24/4/09
7
0
0
Ha noi
có bạn nào thi tuyển vào Tech đợt này ko ạ? Tớ thi vị trí chuyên viên chăm sóc khách hàng, phỏng vấn vòng 1 rồi, hôm đó tớ trả lời khá tốt, nghĩ chắc chắn là mình sẽ vào vòng 2. Nhưng bi h lên web của NH thì bảo riêng vị trí này sẽ gọi điện thông báo trong tuần này. Vậy có bạn nào được gọi điện chưa ạ?

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
Hichic.Xin loi ban nhieu that nhieu.Tai o HN minh phat nhuc vi bon 6C rui.Hichic.Du sao o SG cung tot roi.Ban co gang len nha!Chuc ban thanh cong va trung tuyen nha!Ah minh truot Tech roi.But trong danh sach trung tuyen hoi ban khoan vi co den gia nua so nguoi la 0 co trong danh sach trung tuyen dot thi...???Va nhung nguoi trung tuyen vong 2 thi diem thi toan thap hon rat nhieu nhat nhi ba vi tri diem thi deu 0 vao duoc...Haha.Thay cuoc doi that thuc thuc den....

Đừng kêu ca nữa bạn. Ở đâu cũng có chuyện này chuyện kia. Nhưng tớ dám chắc 1 điều, nếu bạn xuất sắc hơn trong số những người đi tuyển dụng, thì NH sẽ nhận bạn, đặc biệt là khối NHCP, ko có chuyển 100% là 6C ở NHCP đâu.

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
ôi lên gặp nói bảo hết hạn từ 15 rồi.pó tay!
MB thăng long trọng người tài chắc người tài nộp hết rồi!

t nộp GDV chị í bảo hết hạn từ hum 12, ấy chăk nộp TD à? hix, drogba 16 mới đăng tin mà, mìn tưởng mới tuyển cơ, hok ngờ nhanh vậy, bùn quá, lại mất 1 cơ hội nữa ùi, Tết này thì cam đoan đảm bảo ở nhà idle mất thoai!:026:

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
t nộp GDV chị í bảo hết hạn từ hum 12, ấy chăk nộp TD à? hix, drogba 16 mới đăng tin mà, mìn tưởng mới tuyển cơ, hok ngờ nhanh vậy, bùn quá, lại mất 1 cơ hội nữa ùi, Tết này thì cam đoan đảm bảo ở nhà idle mất thoai!:026:

chắc cũng phải có người quen mới nộp đc!

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
Linh ko nộp đc ah? chán nhỉ, may là tớ ngại đi công chứng nên ko đi nộp, chứ ko thì lại thất vọng, chắc bạn droga ko để ý hạn nộp, hoặc thông tin này chỉ đăng tuyển nội bộ thui, phải có ai đó làm trong ý nộp hộ thì mới nộp đc, tớ có đứa bạn hồi nộp vào vietin bank Thái Bình cũng phải có ng quen nộp cho thì mới đc thi còn ko có ng quen nộp cho thì ko đc đi thi đâu,
họ ko nhận thế lại may đó, đỡ mất 1 bộ HS( nhận rùi mà ko cho đi thi thì chít) thui thì chờ chỗ khác nộp vậy ^^

K

kinhte81

Guest
16/9/09
8
0
0
Hà Nội
minh ko phong van o Long Bien. Nhung minh da tung phong van va h dag lam o MSB Hai Phong.Noi chung hoi nhieu ve nghiep vu ban ah.Ban cu binh tinh va nam chac kien thuc thi se de thoi.
Ah,MSB cung danh gia phong cach nua ban ah!co len nha!
Cảm ơn bạn nhiều nhé,mình cũng ít đi p/v ở NH lắm. Lần này là lần thứ 2 thôi, nghe nói là đi p/v phải mặc vest cho lịch sự, nhưng mình chẳng may vest bao giờ.:004: :Bùn ghê.

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
Nguyên văn bởi kusut Xem bài
Hichic.Xin loi ban nhieu that nhieu.Tai o HN minh phat nhuc vi bon 6C rui.Hichic.Du sao o SG cung tot roi.Ban co gang len nha!Chuc ban thanh cong va trung tuyen nha!Ah minh truot Tech roi.But trong danh sach trung tuyen hoi ban khoan vi co den gia nua so nguoi la 0 co trong danh sach trung tuyen dot thi...???Va nhung nguoi trung tuyen vong 2 thi diem thi toan thap hon rat nhieu nhat nhi ba vi tri diem thi deu 0 vao duoc...Haha.Thay cuoc doi that thuc thuc den....

bạn đừng buồn và tuyệt vọng, nếu bạn giữ vững niềm tin thì bạn sẽ thành công thôi, tự tin lên

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Đừng kêu ca nữa bạn. Ở đâu cũng có chuyện này chuyện kia. Nhưng tớ dám chắc 1 điều, nếu bạn xuất sắc hơn trong số những người đi tuyển dụng, thì NH sẽ nhận bạn, đặc biệt là khối NHCP, ko có chuyển 100% là 6C ở NHCP đâu.

Keu ca gi chu.Day la chuyen thuong nhu can duong hop sua ma.Minh khong phai la nguoi xuat sac nhat minh chi la nguoi co diem sau diem 33(so diem cao nhat thoi).Minh thuong cho ban nao 33,30 cung bi loai nhu minh.Chac ban muon nhac den chu "tai"o nhieu khia canh khac nhau.

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Nguyên văn bởi kusut Xem bài

bạn đừng buồn và tuyệt vọng, nếu bạn giữ vững niềm tin thì bạn sẽ thành công thôi, tự tin lên

uh.Cuoc song ma o dau cung vay thoi.Ban yen tam minh van dang tiep tuc chien dau theo phuong cham"di la den" hihi.Ca nha minh co len nha!

M

meoiu87

Sơ cấp
26/6/09
28
0
0
haiphong
Cảm ơn bạn nhiều nhé,mình cũng ít đi p/v ở NH lắm. Lần này là lần thứ 2 thôi, nghe nói là đi p/v phải mặc vest cho lịch sự, nhưng mình chẳng may vest bao giờ.:004: :Bùn ghê.

cug ko han dau.Ma ban la con trai ha?Minh thay con trai mac somi cung dep.Mua dong nay, mac vest thi tot.Nhung neu ko thich vest, ban co the mac ao khoac ben ngoai, so mi ben trong.Den cho phong van thi bo ao khoac ra.O cac van phong deu co dieu hoa nen ko lo lanh dau.hi

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
HD bank tuyển dụng,có bà con nào biết cáhc gửi hồ sơ ko?chả nhẽ nộp qua đường bưu điẹn à!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA