Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

msxinhxinh

Guest
26/1/10
7
0
0
37
Tp.HCM
Bạn theo đường link này webkinhte.com/forum/forumdisplay.php?f=215, trong đó tổng hợp rất nhiều kinh nghiệm thi và phỏng vấn ở các ngân hàng khác nhau.
Cám ơn nhiều nha, t6 thi xong tình hình thế nào e sẽ báo cáo...

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

seherarat

Guest
17/11/06
13
0
0
Hà Tây
Tớ trượt vong ho sơ rui!
Chẳng hiẻu sao
Tớ gửi hồ sơ trực tiếp mà.

N

nang mai

Guest
7/10/08
23
0
0
Hà Nội
Nhà mình đã ai tham gia thi GP vị trí GDV chưa??? Share kinh nghiệm cho mình và mọi ng bít với. CN này thi rùi mà chưa biết gì, tks mọi ng!!! ^^

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
Nhà mình đã ai tham gia thi GP vị trí GDV chưa??? Share kinh nghiệm cho mình và mọi ng bít với. CN này thi rùi mà chưa biết gì, tks mọi ng!!! ^^

đợt tháng 7 thì thấy thi nghiệp vụ là thi trong vòng 60' còn IQ và GMAT thì thi 30' thi bằng TA, hình như có 35 câu, tất cả đều là trắc nghiệm hết

S

seherarat

Guest
17/11/06
13
0
0
Hà Tây
Tớ nộp vị trí giao dịch viên.Tớ cũng thi đợt tháng 7. Làm bải rất ổn nhưng cũng ko biet minh co qua vòng viết ko vì số điện thoại của tớ bị mất và không khôi phục được!

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
Tớ nộp vị trí giao dịch viên.Tớ cũng thi đợt tháng 7. Làm bải rất ổn nhưng cũng ko biet minh co qua vòng viết ko vì số điện thoại của tớ bị mất và không khôi phục được!

thế hả cậu, đề khó ko cậu, tớ chỉ biết là thi trắc nghiệm thế thui chứ ko biết mức độ khó dễ thế nào? phí thế, đợt í tớ thấy các bạn trên web mình bàn tán là GP tuyển nhìu lắm, hình như hơn 50 ng cơ, ko biết lần này có đc nhiều = 1 nửa lần í ko, hay do cậu thi lần trc rùi nên lần này họ ko cho thi nữa, thông thường là sau 6 tháng mới đc thi tiếp thì phải

L

lunarwitch

Guest
9/10/09
39
0
0
ha noi
@thanhhang87: ko biết thi nghiệp vụ là trắc nghiêm hay tự luận nhỉ, có mỗi 1 ngày nữa để ôn, chả bít có kịp ko đây :015:

M

meonhac309

Trung cấp
30/5/09
78
0
0
37
Hà nội
Lâu lắm mới được vào diễn đàn. Mới đi làm, chưa biết gì nhiều mà cũng thấy nhiều việc khủng khiếp.
Dạo này box mình vẫn vắng vẻ nhưng mà chắc chắn là quyết tâm vào ngân hàng của mọi người sẽ ngày càng cao hơn. Tớ vẫn chỉ có một câu chúc quen thuộc cho mọi người là thành công và may mắn.
Cố lên nhé!

Chao ay
Ay lam cho vpb dung k
Che do day tot k?
Cam on ay nhieu nha
Chuc ay va cac ban tren webktoan manh khoe
:angel:

M

meonhac309

Trung cấp
30/5/09
78
0
0
37
Hà nội
không hiểu sao mà t gưi mail cho tien phong, và hd, oceanbank đều bị báo trả lại! hic! không biết có ai trong tình trạng của tớ không?

To cung bi the
k biet hom thu bi lam sao
da fan to ma gui ho so qua mang toan k duoc the moi kho
Ay co biet cach khac fuc nao k thi bao t voi nhe
Cam on ay nhieu

M

meonhac309

Trung cấp
30/5/09
78
0
0
37
Hà nội
Cuộc chiến thi vào n gân hàng vẫn không ngừng nghỉ nhỉ, mình đã rời xa cuộc chiến này 3 tháng, đã là nhân viên chính thức, sắp được thưởng tết, nghĩ lại thời kỳ chiến đầu thật oanh liệt, nhiều mồ hôi và nước mắt, từ chen nhau đi nộp hồ sơ, toát mồ hôi chờ đến giờ thi, rồi fỏng vấn, lần 1, lần 2, chờ mãi chờ hoài kết quả thì biết trượt.
Lâu rồi không vào, chém gió tí, đi làm thật mệt và chán.

The ay duoc thuong kha khong co bo ben j khong vay

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
@thanhhang87: ko biết thi nghiệp vụ là trắc nghiêm hay tự luận nhỉ, có mỗi 1 ngày nữa để ôn, chả bít có kịp ko đây :015:

trắc nghiệm bạn ạ,kiểu này cứ thế đi thi thui, chứ ôn làm sao kịp đc :D

B

bestinme

Guest
9/1/10
20
0
0
ha noi
có bạn nào đã thi tuyển ở techcombank đợt vừa rồi mà có thông báo chưa nhỉ? tech tuyển lâu thật chờ mỏi cổ mà chưa thấy gọi đi phỏng vấn. Cứ kiểu này thì bên ngân hàng khác nhanh hơn sẽ lấy hết các ứng viên có kinh nghiệm.
Mà bạn nào làm ở tech rồi thì cho mình hỏi môi trường bên đó thế nào? chế độ thưởng có tốt không?
thân!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA