Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
seabank có danh sách thí sinh tham dự phỏng vấn sơ tuyển ùi đóa, nhà mìn vô mà xem! :D eo ơi, teller có 360 ng`, nhìn mà hãi kinh dị! >"<

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Cecelia

Sơ cấp
30/9/09
9
0
0
Hà Nội
công nhận thi HD nhốn nháo mà cũng bùn cười nữa, t ngồi trên í còn nghe cái anh áo xanh lùn lùn í bảo vs 2 chị kia là lần sau làm đề phải có ng` làm trc để kiểm tra mới đc, cái luk đề IQ bị hỏi tùm lum lên đóa, thía thì hình như các đề chưa có đáp án thì phải, bùn cười thật đấy! :D ơ, mà sao ấy bit t vậy, đúng t ùi đóa, tại thấy chỉ hô tên t mỗi luk gọi vào thui mờ, sau đấy đọc SBD t có hô lên đâu, hihi! ^^ hix, t lại out seabank ùi, chẳng thấy gọi j` cả, hợ hợ! T.T hóa ra họ gọi trực tiếp chứ k đăng trên web à, t cứ đợi trên web mãi!=.= haiza, bao h jấc mộng vào NH mới thành hiện thực đây!
Tớ vừa lên web Seabank, chậm quá đi mất, èo ơi, người ở đâu ra mà thi đông thế hở zời? Tớ mới thi có TPhong và HD thôi, ko nhiều kinh nghiệm ngân hàng như ấy. Bên teller tới hẳn 360 người, chuyên viên KHCN còn nhiều hơn ấy ạ, hic, chết mất thôi.
HD biết điểm sớm thế sao, tớ chưa được gọi gì cả, lo quá đi mất.
Còn cái vụ sao biết đó là ấy, chẳng phải là do cái ava phèn phẹt mặt ấy ở bên wek kinh tế đấy sao, khì khì :D

Q

qhuong228

Guest
12/5/08
13
0
0
Hanoi
Công nhận HD bank làm ăn nhanh gọn thần tốc thật, hôm nay họ gọi đi phỏng vấn luôn rồi,mình được hẹn mai 9h đến phỏng vấn nhân viên quan hệ khách hàng

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Công nhận HD bank làm ăn nhanh gọn thần tốc thật, hôm nay họ gọi đi phỏng vấn luôn rồi,mình được hẹn mai 9h đến phỏng vấn nhân viên quan hệ khách hàng

bạn được gọi khi nào vậy?

Q

qhuong228

Guest
12/5/08
13
0
0
Hanoi
Mình vừa được gọi xong, tầm lúc 4 rưỡi

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Mình vừa được gọi xong, tầm lúc 4 rưỡi

Chúc mừng bạn nhá.Ah mà bạn đỗ cả ACB rùi mà đúng 0?Mình vẫn chưa thấy gì.Hôm qua mình làm không tốt lắm!Với cả đang bị ZONA thần kinh nên đau buốt hôm qua 0 tập trung được.Nghiep vụ có 2 câu mình làm 0 ra kết quả: câu theo phương pháp tích số và câu tính lãi vay ấy...Hichic!

Q

qhuong228

Guest
12/5/08
13
0
0
Hanoi
Uh, mình qua vòng phỏng vấn của ACB rồi, vẫn còn vòng loại hồ sơ mà, chưa phải là đỗ đâu. Mình cũng muốn thử sức với HD bank một lần xem. 2 bài đấy, mỗi bài mình đều có một câu ko tính được, bài đầu là nhu cầu vay, bài 2 là tài sản đảm bảo đều ko ra.

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
à, thía thì t bit Cecelia ùi, nhưng hum thi t k nhìn thấy ấy, tại đông, ngồi bàn đâu, chẳng ngắm nghía đc mấy cả! =.= seo ấy cũng có ảnh bên webkinhte mà t hok nhận ra đc nhở, hay tại t 4 mắt, hị hị! +.+

C

Cecelia

Sơ cấp
30/9/09
9
0
0
Hà Nội
Thế là 12h trưa mai đi phỏng vấn HD rồi, 288 Lạc Trung, vẫn chẳng bết tí tẹo gì về Tín dụng cả, lo chít mất. Đã có ai biết tin này chưa?

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
các bạn CVQHKH đc gọi ùi cơ à, đã ai thi GDV đc gọi chưa? t chẳng thấy j` cả, hok lẽ lại out ùi, hix hix! T.T

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Thế là 12h trưa mai đi phỏng vấn HD rồi, 288 Lạc Trung, vẫn chẳng bết tí tẹo gì về Tín dụng cả, lo chít mất. Đã có ai biết tin này chưa?
Trời 12h trưa ah.Cố lên ấy nhé!Đọc qua quyển nghiệp vụ ngân hàng thương mại ấy.Mà xem kĩ phần cho vay để đầu tư bds nhé!Thấy bạn mình bảo thế...

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Uh, mình qua vòng phỏng vấn của ACB rồi, vẫn còn vòng loại hồ sơ mà, chưa phải là đỗ đâu. Mình cũng muốn thử sức với HD bank một lần xem. 2 bài đấy, mỗi bài mình đều có một câu ko tính được, bài đầu là nhu cầu vay, bài 2 là tài sản đảm bảo đều ko ra.

Uh.Cố lên nhé!Càng nhiều cơ hội càng nhiều sự lựa chọn mà, càng dễ tìm được phương án tối ưu...hihi

C

Cecelia

Sơ cấp
30/9/09
9
0
0
Hà Nội
Trời 12h trưa ah.Cố lên ấy nhé!Đọc qua quyển nghiệp vụ ngân hàng thương mại ấy.Mà xem kĩ phần cho vay để đầu tư bds nhé!Thấy bạn mình bảo thế...
Ừ, tớ cảm ơn bạn kusut nhé, tớ sẽ đọc (dù biết là cũng chẳng được bao nhiêu), hú hú...
@hailinh: Tớ nghĩ GDV họ gọi sau ấy ạ, à quên, tớ cũng 4 mắt đấy, thế mà vẫn nhìn tiền và nhìn zai nhanh cực nhanh, nhìn gái cũng nhanh, hí hí :D

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
đúng vậy HDB đang đẩy mạnh công tác tuyển dụng và đào tạo, có hẳn 1 hệ thống trung tâm mới mở lo việc này, chỉ 1 ngày sau khi thi là bạn sẽ được gọi đi pv luôn, và sau đó chừng 15-20 ngày bạn sẽ được gọi đi làm, GDV sẽ dc pv cuối cùng, bạn nào gdv chưa dc gọi thì cứ yên tâm hết ngày mai :p

Sửa lần cuối:
H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
hôm đó tớ cũng thi ngân hàng này, ngồi cạnh đứa bạn, nó bảo vừa đi cầu thang lên có người bên ngân hàng đã ra giá để đưa đáp án! hic, nghe xong đã thấy thế nào í

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
seabank có danh sách thí sinh tham dự phỏng vấn sơ tuyển ùi đóa, nhà mìn vô mà xem! :D eo ơi, teller có 360 ng`, nhìn mà hãi kinh dị! >"<

Bạn ơi up file khu vực HN lên 4rum giúp mình với, ko hiểu sao mình vào web seabank mà ko down được

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
Bạn ơi up file khu vực HN lên 4rum giúp mình với, ko hiểu sao mình vào web seabank mà ko down được

lúc đầu mìn tải mãi có đc đâu, hình như xem đông quá hay seo í, mãi sau mới tải đc. đây, mìn tải lên cho mọi ng` ai chưa bit thì xem ná! mà mìn thấy hơi kì lạ là ds bị lặp tên nhìu nhìu, hình như họ thống kê tự động từ cái phần nộp hồ sơ trực tuyến seo í, chẳng hỉu! =.=

Sửa lần cuối:
N

nang mai

Guest
7/10/08
23
0
0
Hà Nội
Thi GDV GPBank

Cả nhà ơi, có ai có thông tin gì về kết quả đợt thi tuyển của GPBank đợt trong tết k??? Hay mình out rùi nên k thấy ý ọ gì??? Tks nhà mình! ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA