Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
le thi le toan

le thi le toan

Cao cấp
4/8/09
305
2
0
Sài Gòn - Đà Lạt
Ngân hàng Sacombank chi nhánh Gò Cát mới mở đang tuyển người kìa các bạn, ai nhanh tay nhanh chân, giỏi giỏi thì gửi vào.
công ty tui ở đối diện nên thấy người ta gửi HS ầm ầm. tiếc là tui không rành bên kế toán ngân hàng.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
lại bỏ thi VP, bực thế, sao thi CH trùng khít lun cả lịch thi lẫn giờ thi với VP thế nài, đen k hết chỗ đen, thi cí gì cũng bị trùng lịch, chúc các anh em ngày mai thi VP tốt nhá, hic, mìn cũng thích cái NH này vì khi thực tập thực tập ở đó rùi, thấy môi trường cũng ổn, cơ mà k thi được:wall::047:

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
Quyết đinh mới vào tháng 3/2010 thì không giữ bằng gốc nữa, nên bạn ko phải nạp bằng gốc đâu. nếu nghỉ trong thời gian học việc, thử việc thì cũng chẳng phải bồi thường gì đâu. bạn yên tâm mà làm việc.
vân khánh có phải hôm pv shb thăng long vtrí hỗ trợ tín dụng k?

L

lunarwitch

Guest
9/10/09
39
0
0
ha noi
Cả nhà m ai có kinh nghiệm học chứng khoán nên mua giáo trình j, nói mình biết với :D

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
co ai duoc exim goi chua?Hinh nhu ho 0 uu tien nam gioi hay sao ay nhi?

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
cà nhà ơi, tớ bị trùng lịch thi VP bank với Bắc Á, ko biết nên thi cái nào hơn nhỉ ? tiền bối nào biết thi ngân hàng nào dễ hơn,ít tiêu cực hơn thì bảo tớ với

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
cả nhà đã có ai có kq PV maritime bank khu vực HN chưa? mình đợi mà sốt hết cả ruột, ko biết ai đc gọi chưa hô lên cho ae bít nèo

htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
Có ai nộp Bảo Việt Bank ko zậy ,ko biết sao không thấy thông báo lịch gì cả

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
cà nhà ơi, tớ bị trùng lịch thi VP bank với Bắc Á, ko biết nên thi cái nào hơn nhỉ ? tiền bối nào biết thi ngân hàng nào dễ hơn,ít tiêu cực hơn thì bảo tớ với

thấy bảo người miền Trung thì nên nen thi Bắc Á :D

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
thấy bảo người miền Trung thì nên nen thi Bắc Á :D
không phải đâu.Người Nghệ An chính gốc vẫn bị loại như thường. Nhân viên của Bắc Á vẫn đủ mọi miền mà. Bên Bắc Á lương khá cao so với khối NH TMCP nên tớ nghĩ yêu cầu nhân viên của nó cũng khá cao

C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
không phải đâu.Người Nghệ An chính gốc vẫn bị loại như thường. Nhân viên của Bắc Á vẫn đủ mọi miền mà. Bên Bắc Á lương khá cao so với khối NH TMCP nên tớ nghĩ yêu cầu nhân viên của nó cũng khá cao

ôi, k bít Vp bank chế độ đãi ngộ thía nào nhưng đề thì cũgn khá là khoai, hỏi rất rộng từ lý thuyết tiền tệ đến kế toán ngân hàng, haizzzzzzzzz!

H

hana5987

Guest
8/4/10
27
0
0
37
Hà Nội
không bít đề thi các vị trí khác thế nào chứ đề thi phòng nguồn vốn mình ko khó lém, ko kiểm tra nghiệp vụ, chỉ trắc nghiệm iq, eq và kiến thức kinh tế tổng quan :D. đề thế này chắc loại chính là ở vòng pv rùi :026: mình thì cực ngu pv lun :wall:

H

huongnguyen22

Guest
19/4/10
1
0
0
35
Thai Nguyen
Các anh chị ơi! Cho em hỏi vấn đề thi tuyển vào chi nhánh các tỉnh ngân hàng Sacombank như thế nào ạ?
vị trí giao dịch viên và Cán bộ quan hệ khách hàng sẽ phải thi những nội dung gì ạ? Test những nội dung gì ạ?
Em không học chuyên ngành ngân hàng nên chưa biết phải thi những nội dung gì? ôn tập những nội dung gì ạ?
Hơn 1000 trang nên em không lội page nổi
Em cảm ơn các anh chị nhiều ạ!

T

tinhcau10

Sơ cấp
21/8/09
35
0
0
ha noi
Đề thi Sacombank la` bài test trong 60 phút dạng trắc nghiệm 100 câu trong đó 20 câu nghiệp vụ, 10 câu IQ, 20 câu hiểu biết chung về kinh tế, luật pháp.., 50 câu tiếng anh.

P

pthaha

Sơ cấp
5/10/09
18
0
1
ha noi
có ai thi SCB ngày 13/3 vừa rồi tại Hà Nội k? có ai gọi đi phỏng vấn chưa? Lâu quá. Chắc bị tạch rồi. hu hu

C

camnhungct

Sơ cấp
22/1/10
7
0
0
Can Tho
Ca nha oi co biet Sacombank dot tuyen dung thang 3 da phong van hay thi tuyen gi chua? Minh co nop ho so hoi cuoi thang 3 ma chua thay thong tin phan hoi gi ca, hay la minh bi out roi, sot ruot qua troi luon, ai co thong tin gi share cho moi nguoi biet voi.

P

phuongkimca

Guest
10/3/10
15
0
0
ha noi
Ca nha oi co biet Sacombank dot tuyen dung thang 3 da phong van hay thi tuyen gi chua? Minh co nop ho so hoi cuoi thang 3 ma chua thay thong tin phan hoi gi ca, hay la minh bi out roi, sot ruot qua troi luon, ai co thong tin gi share cho moi nguoi biet voi.

Bạn thi vị trí gì đó, tớ thi tín dụng. Có điểm thi rùi mà chờ mãi thời gian pvan ma ko thay chi thay lich của kế toán và giao dịch viên. Đợi lâu quá.:015:

Sửa lần cuối:
P

phuongkimca

Guest
10/3/10
15
0
0
ha noi
có ai thi SCB ngày 13/3 vừa rồi tại Hà Nội k? có ai gọi đi phỏng vấn chưa? Lâu quá. Chắc bị tạch rồi. hu hu

Bạn thi vị trí gì đó, mình thi tín dụng. Đợi mãi mà chưa thấy phỏng vấn. hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA