Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
D

dongthu

Guest
11/3/09
25
1
3
cả nhà ơi tớ đang làm kế toán ở 1 tổng công ty lớn, giờ GP gọi tớ đi bố mẹ tớ không cho chuyển tớ lo lắm vì tớ thích làm ở ngân hàng lâu rồi. Các bạn có biết GP lương nhân viên thế nào ko vậy? Cảm ơn các bạn nhiều!!!!!11

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
bạn daiuy thi vị trí gì thế. Các vị trí thi chung với nhau cùng 1 đề ah?

minh thi vi tri tin dung, hinh nhu la mot de, sau do no doi vi tri cac cau thi fai, vi minh chi duoc dang ky thi mot vi tri nen minh khong biet vi tri khac thi the nao :015:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Daiuy yên tâm đi, sẽ được phỏng vấn!

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
Có ai TTQT GP đc gọi chưa, điên vì cái ngân hàng này mất, cứ ngâm kết quả, gọi dần dần rất bực mình, làm con người ta không ăn không ngủ được. Hôm nay thứ 4 rồi.

P

phuong28284

Guest
30/3/09
65
0
0
Ha noi
haiz
buồn quá mọi người ah.
giờ em đang làm ở standard chartered bank vị trí teller nhưng em chán quá.
công việc ngày nào cũng vậy làm mình cảm thấy mệt mỏi công việc thật nhiều.
mình yêu thích công việc tín dụng hơn là cứ ngồi mãi một chỗ thế này. lương cao, môi trường quốc tế??? đó là sự thật nhưng yêu quí công việc thì không.
giờ em cũng đang cày chờ ngày thi tín dụng.
cũng thử đi nộp hồ sơ bên vib, bắc á nhưng không thấy tăm hơi gì cả.. ko biết mình có được gọi ko nữa.
đi nộp sacombank thì rõ ràng đo chiều cao bình thường 1,65m mà nó dám rút xuống 1,64m/nam. bực mình cầm hồ sơ về thẳng.
giờ đang luyên chưởng chờ mong ngày ca khúc khải hoàn đây. hix hix
To nghi, nhieu ng rat mong dc lam viec trong moi trg cua standard chartered bank! Qua thuc to cung thay tiec neu cau "bo no ra di".

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
Daiuy yên tâm đi, sẽ được phỏng vấn!

nghe bạn nói mà tớ sướng nổi hết cả da gà,không biết bạn lấy cơ sở ở đâu thê, dù sao cũng rất cám ơn bạn đã an ủi tớ:mrstraetz

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
có đồng chí nào có kinh nghiệm thi quản lý rủi ro thi share cho minh voi nhe,thanks

L

lethanh268

Guest
24/7/09
7
0
0
36
hà nội
Hic, Gp bank goi rui sao, co ban nao trong dien dan minh dc goi di lam vi tri kiem toan noi bo ko? Bun wa

ấy cũng thi kiểm toán nội bộ à?phỏng vấn hôm nào thế?ko biết GP bank đã gọi chưa. mình ko biết có tạch ko nữa.huhu

B

beoluncun

Guest
5/8/09
42
0
0
ha noi
Có ai TTQT GP đc gọi chưa, điên vì cái ngân hàng này mất, cứ ngâm kết quả, gọi dần dần rất bực mình, làm con người ta không ăn không ngủ được. Hôm nay thứ 4 rồi.

Hoa ra vị trí TTQT của ấy chưa gọi àh? Tưởng GP gọi 1 lượt tất cả các vtrí rồi chứ nhỉ? Lop tớ đi thi, có mỗi 2 thằng con trai đỗ CVKH- dù điểm ko bằng mấy girl.
Chả buồn nữa, chiến đấu tiếp thôi!

P

phuong28284

Guest
30/3/09
65
0
0
Ha noi
Ca nha oi! ai nop vitri Kt hom 28/8 o Sacom, thi van con dot goi nhe. To vua goi dien ma.

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
nghe bạn nói mà tớ sướng nổi hết cả da gà,không biết bạn lấy cơ sở ở đâu thê, dù sao cũng rất cám ơn bạn đã an ủi tớ:mrstraetz

Do đông nên chắc trên 60 mới được gọi phỏng vấn bạn ạ, tớ được 66, mà ai trên 70 thì chắc đỗ luôn, phỏng vấn cho nó có, trừ khi mặt dơi tai chuột quá thì mới fail :015:

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
có ai nôp viet nam thuong tin qua mail ngày 24/8 ma duoc goi thi chua?noi cho to de to con xac dinh tach tiep

M

mebixinh

Guest
10/9/09
13
0
0
Hà Nội

huhu, hức hức, cũng đang mòn mỏi chờ đợi đây :(( voiconchauphi hum pv lần 2 măc j ý nhỉ :D Có phải áo xanh lá cây không?

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
huhu, hức hức, cũng đang mòn mỏi chờ đợi đây :(( voiconchauphi hum pv lần 2 măc j ý nhỉ :D Có phải áo xanh lá cây không?
Tớ mặc áo trắng, quần Tây, vào có 3 fút rồi ra í, đi kèm với ông anh trai đẹp trai nữa.

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
to nop ho so vao sacom ne,cao 1.6m dau co xau dau ma ho so thi on ma ho cung chang cho to di thi nua, to dang ky vao giao dich vien .that chang cong bang gi ca

B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
Do đông nên chắc trên 60 mới được gọi phỏng vấn bạn ạ, tớ được 66, mà ai trên 70 thì chắc đỗ luôn, phỏng vấn cho nó có, trừ khi mặt dơi tai chuột quá thì mới fail :015:
tớ chả nghĩ thế, vì thực tế thi điểm cao, nhìn xinh xắn mà pv họ chê là vẫn oạch mừ bạn:026:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
tớ chả nghĩ thế, vì thực tế thi điểm cao, nhìn xinh xắn mà pv họ chê là vẫn oạch mừ bạn:026:

Hí bạn nói lài làm mình có hy vọng rồi :1luvu:

S

sosaid

Guest
16/6/09
33
0
0
Hà Nội
thật là bất công, cả sacom lẫn VCB Hk tớ đều apply tín dụng, cả 2 nơi đều ko thấy tăm hơi gọi đi thi,hức hức:wall:

hix, tớ cũng giống bạn nộp tín dụng cả Sacom và VCB HK cuối cùng chờ mãi chẳng thấy nơi nào nó gọi đi thi cả. Cong gái sao mà thiệt thòi thế

M

meonhac309

Trung cấp
30/5/09
78
0
0
36
Hà nội
thật là bất công, cả sacom lẫn VCB Hk tớ đều apply tín dụng, cả 2 nơi đều ko thấy tăm hơi gọi đi thi,hức hức:wall:

hix, tớ cũng giống bạn nộp tín dụng cả Sacom và VCB HK cuối cùng chờ mãi chẳng thấy nơi nào nó gọi đi thi cả. Cong gái sao mà thiệt thòi thế

đừng lo quá bạn à
tớ hỏi vcb hk rùi
a ý bảo hết tuần này mới hết hạn gọi đi lấy giấy báo dự thi
cố lên
k biết a ý noíi thật k hay an ủi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA