Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
nhà mình ui có ai làm ben tech k, cuối năm thưởng thế nào, tui mấp mé ở cửa tech rùi đây, đang hỏi các bạn nếu thưởng cuối năm cao cao mí vào

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bomyeu2008

Guest
14/7/08
97
0
0
Dong da, ha noi
Chào cả nhà! Lâu lắm rồi mình không vào đây, hình như diễn đàn mình đã có rất nhiều mem mới! Chúc cả nhà một năm mới thật nhiều may mắn và hạnh phúc, và se sớm trở thành một nhân viên ngân hàng. Nếu ai có ý định vào làm shb cần thông tin chia sẻ, tớ rất sẵn sàng. Tớ thấy SHB là một môi trường tốt, lương thưởng không bằng với khối ngân hàng nước ngoài và khối nhà nước nhưng với khối cổ phần tớ thấy rất ok.hi.

L

letuoanh

Trung cấp
26/9/09
58
0
0
36
Ha Noi
Hi ca nha! Moi nguoi ve an Tet het chua? Bon to phai lam het ngay mai moi duoc nghi, hic. Chuc ca nha minh cung gia dinh an tet vui ve, am cung va nhieu nhieu may man trong nam moi nhe! Thong cam cho to, may tinh cua to hom nay do do lam sao lai khong go dc tieng Viet,hihi.

B

bestinme

Guest
9/1/10
20
0
0
ha noi
nhà mình ui có ai làm ben tech k, cuối năm thưởng thế nào, tui mấp mé ở cửa tech rùi đây, đang hỏi các bạn nếu thưởng cuối năm cao cao mí vào
bạn phỏng vấn mấy vòng rồi vậy? vị trí nào thế
thưởng là một phần quan trọng là môi trường và cơ hội phát triển nghề nghiệp nữa chứ

L

lontonlonton

Guest
14/12/09
3
0
0
Hà Nội
Bạn thi GDV đợt nào mà được gọi đi phỏng vấn vậy? mình thi cuối tháng 1 thấy ng ta bảo 1tháng 15 ngày mới có kết quả mà. Hix thế này chắc lại rớt rồi:(

L

lontonlonton

Guest
14/12/09
3
0
0
Hà Nội
Co bac nao chieu mai di pv vi tri GDV o ACB ko vay? Po Tay, 27 tet rui van con pai di pv. hic hic! :wall: Bac nao co kinh nghiem pv ACB chia se em voi! Thank you so much!
Bạn thi GDV ở ACB đợt nào mà được gọi đi phỏng vấn vậy? mình thi cuối tháng 1 thấy ng ta bảo 1tháng 15 ngày mới có kết quả mà. Hix thế này chắc lại rớt rồi

M

minhuong83

Sơ cấp
6/10/09
26
0
1
40
Ha Noi
Bạn thi GDV ở ACB đợt nào mà được gọi đi phỏng vấn vậy? mình thi cuối tháng 1 thấy ng ta bảo 1tháng 15 ngày mới có kết quả mà. Hix thế này chắc lại rớt rồi

Tớ thi GDV đợt tháng 1 này, tớ vừa được ACB gọi đi phỏng vấn 23/02, tức là qua Tết, chắc ng ta sẽ gọi ấy thôi.

S

star888266

Guest
7/1/08
43
0
0
HN
từ ngày đi làm ít vào, h thấy toàn mem lạ.
Chúc cả nhà 1 năm thành công, tìm được công việc như ý nhé.

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
đầu năm xuân mới, chuc các mem trong diễn đàn thành công trong công việc và cuộc sống, các mem chưa tìm được việc sẽ sớm tìm được việc trong đầu năm nay:015:

M

Minus

Trung cấp
24/9/09
128
0
0
Ha Noi
Nhân dịp năm mới có vài lời chúc gửi tới box mình: Vui trong sức khoẻ, trẻ trong tâm hồn, khôn trong lí tưởng và trưởng thành trong mọi lĩnh vực....!!!!

T

thuhuong8686

Guest
19/2/10
10
0
0
hà nội
thi tuyen vi tri GDV vao ACB

Đã bạn nào có kết quả pv chưa???

H

hanamichi301

Guest
29/9/09
48
0
0
37
Ha noi
lâu lắm rồi mới vào diễn đàn, chúc các mem nhà mình sang năm mới ai cũng tìm đc cv như ý nhé:X

M

meogarfield88

Guest
9/5/09
24
0
0
35
Ha Noi
To phong van hom 27, van chua thay ji! chi y bao sau 1 thang ko ke nghi tet ma ko thay tbao ji thi la out. Hom do ban phong van tot ko?

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
có bác nào thi PFC ở ACB đợt 16/1 được gọi đi PV chưa?

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
To phong van hom 27, van chua thay ji! chi y bao sau 1 thang ko ke nghi tet ma ko thay tbao ji thi la out. Hom do ban phong van tot ko?

ùi bạn đã dc gọi đi PV rùi à? chắc mình out rùi:wall::wall:mà sao lại gọi PV hôm 27 tết nhỉ, hic, sắp hết 1 tháng 15 ngày mà chả thấy gọi gì, đợt gần tết thì thay sim khác nữa chứ:wall:

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
Đã có bạn nào trong WKT có kết quả PV GDV ở ACB chưa?Thấy các chị ấy nói là trong vòng 1 tháng có kết quả mà thấy nhiều người đã đc thông báo trúng tuyển rồi thấy cũng sốt ruột, chắc mình cũng chẳng hi vong gì rồi.Hôm đó pv được hỏi có mấy câu đã phải ra ngoài rồi.Chán

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
Có bác nào phỏng vấn phân tích tín dụng ACB chưa nhỉ?

M

meogarfield88

Guest
9/5/09
24
0
0
35
Ha Noi
Da co ket qua trung tuyen roi ha ban! Ban pvan hom nao the. Hom do minh cung dc hoi co may cau, chua day 5' da bi duoi ra. Chac la out rui. chan wa

M

meogarfield88

Guest
9/5/09
24
0
0
35
Ha Noi
ùi bạn đã dc gọi đi PV rùi à? chắc mình out rùi:wall::wall:mà sao lại gọi PV hôm 27 tết nhỉ, hic, sắp hết 1 tháng 15 ngày mà chả thấy gọi gì, đợt gần tết thì thay sim khác nữa chứ:wall:

To thay chi ay bao la ra tet con nhieu dot pvan nua ma. Dot cua to hinh nhu la dau tien. Chac ban sap dc goi thoi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA