Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Mình thi Dịch vụ Khách Hàng. hjc hjc. Họ bảo là thứ 5 tuần trước sẽ có kết quả. Mình gọi điện đến hỏi thì họ bảo chưa có. Chẳng hiểu thế nào nữa. :((

T3 vua roi co kqua tai hoi so fax ra roi.ban co dat 0?minh thay con nho ban cua minh lam o day bao vay.thay no khen ben exim lang ha lam

Khóa học Quản trị dòng tiền
thutinhyeu

thutinhyeu

Cao cấp
2/11/09
253
1
16
35
Hà Nội
Mọi người ơi ngày mai mình thi phỏng vấn ở MB rồi, phỏng vấn lần thứ 2 sau khi thi viết ấy. Mình nộp vào vị trí GDV, có ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với nha. Không biết họ có phỏng vấn tiếng anh không?

L

lpnhgk9

Guest
25/9/09
7
0
0
34
Hà Nội
Mọi người ơi ngày mai mình thi phỏng vấn ở MB rồi, phỏng vấn lần thứ 2 sau khi thi viết ấy. Mình nộp vào vị trí GDV, có ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với nha. Không biết họ có phỏng vấn tiếng anh không?

Sao mai bạn mới phỏng vấn? bạn thi ở đâu vậy? tớ tưởng giao dịch viên phỏng vấn hôm 27 hết rùi cơ mà

D

duong3duy

Guest
22/9/08
10
0
0
36
QN
T3 vua roi co kqua tai hoi so fax ra roi.ban co dat 0?minh thay con nho ban cua minh lam o day bao vay.thay no khen ben exim lang ha lam

Cảm ơn bạn nhé! Thế là không phải thấp thỏm trông ngóng nữa :( Mình không đạt rồi. Nhưng mà mình làm bài tốt lắm mà! Huhu! Anw, hôm qua mình lại được Exim Long Bien gọi đi phỏng vấn rồi. Cũng vị trí DVKH. Không biết phỏng vấn có khó không. Mình lo quá :(

K

kamade

Guest
6/5/10
1
0
0
ha noi
Có u nào làm ở Exim ko cho t hỏi là lương ở đó thế nào vậy.

thutinhyeu

thutinhyeu

Cao cấp
2/11/09
253
1
16
35
Hà Nội
Pv vào Mb

@lpnhgk9: mình nộp MB Đan Phượng. Bạn học NHG-k9 à? Hôm trước bạn có nộp MB Hà Nội không?

Mọi người ơi MB có phỏng vấn tiếng anh không?

S

starwar

Guest
28/9/09
2
0
0
36
hanoi
Hi các bạn ơi hnay mình đc msb gọi đi làm rùi . :D vui quá nhưng mà nghe nói là làm việc vất vả lăm, thử việc ko đc là đuổi. run quá @@

Gửi bạn mrtung117!
Bạn ơi, cho mình hỏi là bạn thi vào vị trí chuyên viên Tín dụng ngân hàng hàng hải à? Bạn ở Hà Nội à, bạn cho mình số điện thoại nhé, mình muốn hỏi bạn một chút vì mình cũng thi vào hàng hải cùng đợt với bạn nhưng không thấy gọi gì cả :(.
Cám ơn bạn nhiều nhé.

G

Giang Le

Guest
25/2/10
8
0
0
Hà nội
có bạn nào đã đi phỏng vấn msb rùi hok? fv khó ko nhỉ, mình fv hỗ trợ tín dụng, lo wa đi mất

Bạn ơi cho mình hỏi bạn đã phỏng vấn chưa, tình hình thế nào, có bị hỏi nhiều không thế, chẳng biết bjo MSB có kết quả nhỉ?

G

Giang Le

Guest
25/2/10
8
0
0
Hà nội
Gửi bạn mrtung117!
Bạn ơi, cho mình hỏi là bạn thi vào vị trí chuyên viên Tín dụng ngân hàng hàng hải à? Bạn ở Hà Nội à, bạn cho mình số điện thoại nhé, mình muốn hỏi bạn một chút vì mình cũng thi vào hàng hải cùng đợt với bạn nhưng không thấy gọi gì cả :(.
Cám ơn bạn nhiều nhé.

Ấy phỏng vấn đợt nào vậy, phỏng vấn có khó khăn lắm không? Không biết MSB đợt này lấy có nhiều không nhỉ, có thông tin gì up lên cho mọi người nhé!!!

N

ngoclan191

Sơ cấp
6/5/10
5
0
0
tphcm
@misstem ơi bạn có thể cho mình nick yahoo được ko? mình muốn hỏi bạn về tài liệu thi vào KBNN....

T

thanhduytc8

Guest
9/7/09
2
0
0
37
tp. ho chi minh
trang webkinhte.com sao truy cập không được vậy? có u nào biết tại sao không vậy, nguyên tuần nay không ngày nào vô được cả

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
có bạn nào ở đây làm bên SHB k?mình vừa đỗ vào hội sở SHB vị trí hỗ trợ tín dụng phòng khách hàng doanh nghiệp. Không biết lương thưởng bên này thế nào. Vì mình cũng đang có công việc khác,cũng khá là tốt.Mọi người giúp mình nhé.thaks

M

meoiu87

Sơ cấp
26/6/09
28
0
0
haiphong
híc thế là lại vẫn phải thi tiếp à . khổ quá T_T. 4rum mình có ai làm ở msb ko nhỉ ?[/QUOTE

Lâu rùi không vào diễn đàn. Tớ đag làm bên MSB.T chỉ thử việc 2 thág rùi vào chính thức luôn,không phải thi gì nữa đâu.Bạn cứ yên tâm.hì

V

venus1341987

Guest
7/9/09
7
0
0
37
ha noi
Các bác ơi em sắp thi vào cfc vị trí nhân viên Nguồn vốn mà chưa có tí kinh nghiệm gì. Bác náo thi vào cfc rồi thì chia sẻ thông tin với em mấy !!!!!!!!!

M

meoiu87

Sơ cấp
26/6/09
28
0
0
haiphong
Có u nào làm ở Exim ko cho t hỏi là lương ở đó thế nào vậy.

Còn tuỳ vị trí nữa bạn ạh. T có đứa bạn làm ở EXIM Hà Nội, bên Thanh toán quốc tế, tổng lương là 4.5tr/thág.

M

meoiu87

Sơ cấp
26/6/09
28
0
0
haiphong
Tớ đag làm Tín dụng ở MSB HP,trước đây là Hội sở MSB, tớ thấy môi trường làm việc rất tốt. Lương thưởng cũg ok.Các bạn cứ vào làm đi chắc chắn sẽ không thấy tiếc đâu.hì

V

venus1341987

Guest
7/9/09
7
0
0
37
ha noi
Tại thấy bảo đề tín dụng SHB khá dễ, tớ thi ít nên chưa, Agribank thì ko đi làm vì làm tận Sóc Sơn, chắc là đợi CFC gọi đi làm thôi, gọi lên phòng nhân sự chị í bảo chờ mà, tớ cũng chả thi nữa.

Teenlibra2909 à, bạn đã từng thi vào cfc vị trí nhân viên Nguồn vốn phải ko. Chủ nhật này mình cũng thi vào đó. Bạn cho mình hỏi thi tuyển gồm những mục gì? Gmat, IQ à? Cảm ơn bạn nhìu nhà

N

ngoclan191

Sơ cấp
6/5/10
5
0
0
tphcm
Mấy hôm nay tớ bận quá, ko online được, giờ Tớ đã gửi lài liệu cho các bạn rồi.
Bạn nào chưa nhận được thì email cho tớ, địa chỉ nè: thuythanh0905@gmail.com
Ah, phần PLCBCC mà tớ gửi đã được chỉnh sửa bổ sung. Vì tớ soạn ra để học nrên có một số từ viết tắt (mấy từ thông dụng thôi), tớ đã gộp cả phần sửa đổi vào rồi, các bạn cứ thế mà học.
Còn về phần HCNN thì gồm mấy chương về KT XH, các bạn học trong mấy chương đó.
Nếu các bạn thi vào NHNN thì nhớ học ký phần ""Quyết định của Thủ tướng chính phủ về quy định chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn và cơ cấu tổ chức của Ngân hàng NN" và mấy cái quy định của NHNN đối với các NHTM. Tại phần này hay ra lắm, nếu ko có trong tự luận thì cúng có trong TN mà. Ah, dọc phần quyền hạn và nhiệm vụ của Thông đốc NHNN nữa nha.
Mấy câu Trắc nghiệm mà tớ gửi cho bạn ko phải thuộc về NHNN mà cái đó thuộc về phần Ngân sách (vì hôm đó tớ thi vào KBNN mà) nhưng tớ nghĩ nếu NHNN ra Trắc nghiệm thì hình thức cũng như vậy thôi, chỉ thay vào đó là nội dụng trong phần lý thuyết về tài chính ngân hàng,

ban ơi mình đang rất cần tài liệu này bạn gửi mail cho mình nha:n_ngoclan191@yahoo.com

M

Misstem

Trung cấp
18/8/09
60
1
0
vietnam
Lâu rồi mới lên viếng lại nhà.
Các bạn hồi trước đỗ đâu hết cả rồi?????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA