Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Khách F5 đâu rồi nhỉ? vắng vẻ quá! Bác Kế toán già gân về đến Sài Gòn chưa? hay vẫn dzô..zô... ở Hà Nội thế! Bác nhớ post ảnh cho mọi người nhé! Vụ đón tiếp Bác làm em nằm 1 ngày ở nhà đấy!
Ông VAT già đầu vào thì ít mà đầu ra thì nhiều, lý lẽ đến lắm. Toàn ngăn mình xin số điện thoại của Quạ...
Còn TAT dẫn Quạ... đi đâu mà cũng mất tích luôn nhỉ? Lão này cũng mất tích luôn cả ngày hôm sau, đến giờ vẫn chưa có tăm nổi
Mọi người chú ý: Cafe F5 có hộp câu hỏi rồi, ai có nhu cầu hỏi thì đến quán để giấy ghi câu hỏi vào thùng nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Khách F5 đâu rồi nhỉ? vắng vẻ quá! Bác Kế toán già gân về đến Sài Gòn chưa? hay vẫn dzô..zô... ở Hà Nội thế! Bác nhớ post ảnh cho mọi người nhé! Vụ đón tiếp Bác làm em nằm 1 ngày ở nhà đấy!
Ông VAT già đầu vào thì ít mà đầu ra thì nhiều, lý lẽ đến lắm. Toàn ngăn mình xin số điện thoại của Quạ...
Còn TAT dẫn Quạ... đi đâu mà cũng mất tích luôn nhỉ? Lão này cũng mất tích luôn cả ngày hôm sau, đến giờ vẫn chưa có tăm nổi
Mọi người chú ý: Cafe F5 có hộp câu hỏi rồi, ai có nhu cầu hỏi thì đến quán để giấy ghi câu hỏi vào thùng nhé!
Trùi mới có thế mà đã nằm 1 ngày, thế mà cứ tưởng bác thế "lào" :wall::wall::wall:

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
37
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
:036: Tối qua nghe em zai em kể chuyện web nhà mình ra F5 đông lắm mà em tiếc quá! :018:

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi

Bác Kế toán già gân chắc là sau khi gặp anh em mình ở F5 cũng mệt mỏi rồi, hôm sau lại dính vụ sinh nhật + karaoke + 1 chuyến bay vào sài gòn nữa thì phải vài hôm mới dậy được ấy chứ.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Trùi mới có thế mà đã nằm 1 ngày, thế mà cứ tưởng bác thế "lào" :wall::wall::wall:

Chấp gì người đến muộn vì phải cho con...... bú!

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Có mấy cái ảnh chụp bằng điện thoại buổi tối hôm đó anh em xem tý :)

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty
eee các pác định khủng bố tên em hay sao ý nhỉ.hic tụ họp mà chẳng ai ới em zậy thông tin liên lạc với em có cứ phải gọi là đầy đủ trên WKT đấy. Lần đầu mò ra F5 ấn tượng từ lúc đến lẫn lúc về. Đường vào F5 hơi sợ vì nhìn từ ngoài đường Tô Hiệu vào tối thui ah. Lấy hết can đảm mới dám phi vào. hic hic. Nhưng khi tới nơi rùi thì zui hết bít đc gặp toàn thành viên gạo cội của WKT hihihi.Phong cách của quán cũng rất hay,rất phù hợp để thư giãn và trò chuyện.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Nhìn cái ảnh thứ nhất, nhìn tay VAT cười, biết ngay tay này chưa vợ, sao mà vô tư thế!
Phải công nhận điệu cười này tuyệt vời thật, nó làm cho ta quên nỗi ưu sầu trên thế gian, điểm 10 cho điệu cười nửa tỉnh nửa say

Sửa lần cuối:
P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Hôm đó tưởng ko ai mang máy ảnh nên tôi chụpbằng điện thoại, không ngờ cũng có người mang máy đi chụp cảnh rượu bia. Hôm đó xong rồi Phong2v, DuyVinh và mình chạy ra điểm Off của GPE để uống và văn nghệ mà không có ai lại lủi thủi về buồn thiu :)

N

Nhím79

Guest
Bạn muốn uống cafe và trao đổi về nghiệp vụ tài chính kế toán thì hãy đến vào thứ 7, CN hàng tuần nhé!:036:

hic, em không biết uống cafe, nghiệp vụ lại còn non lắm :imwithstu, tính lại nhát :wall::wall:, nên cho em "báo danh" trước ở đây với chị nhé :1luvu::1luvu: nếu có gì khúc mắc em đến nhờ mọi người giúp đỡ được không ạ?:thanx:

B

Bong xin

Guest
28/6/09
11
0
0
Nam Dinh
hic, em không biết uống cafe, nghiệp vụ lại còn non lắm :imwithstu, tính lại nhát :wall::wall:, nên cho em "báo danh" trước ở đây với chị nhé :1luvu::1luvu: nếu có gì khúc mắc em đến nhờ mọi người giúp đỡ được không ạ?:thanx:

Bạn cứ đến. Thứ 7, Cn các bạn được nghỉ nên sẽ đến cà phê đông hơn. Ở đó các bạn trong BĐH thường mặc áo có logo của web nên rất : dễ tìm đồng đội":020:

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty
Bạn cứ đến. Thứ 7, Cn các bạn được nghỉ nên sẽ đến cà phê đông hơn. Ở đó các bạn trong BĐH thường mặc áo có logo của web nên rất : dễ tìm đồng đội":020:

hic nói như chị thì cứ phải gọi là....được bạn nào nhiệt tình có mà ngồi từ sáng tới tối kiểu jì cũng gặp.:004:

K

keolac1210

Guest
14/3/08
0
0
0
Hà Nội
oài oài, mún đến đây chơi quá ah, nhưng mờ khu Nghĩa Tân nì rộng phết, em đi qua hoài mờ chả thấy F5 nhà mình bao h kả T_T

Perfume_at

Perfume_at

Cao cấp
3/6/09
787
13
18
Hà Nội
F – Five Café - Hay đơn giản đó chính là F5 Cafe.
F – Five Cafe được thành lập bởi webketoan và nhóm các cổ đông là mod, smod của diễn đàn WKT.
Vì sao lấy tên là F – Five
F5 trên bàn phím máy tính có nghĩa là Refresh là làm mới. Còn F5 Café có nghĩa là gì?
Một không gian lý tưởng để thư giãn thoải mái đầu óc sau thời gian làm việc căng thẳng với những con số nhảy múa.
Một nơi thảo luận công việc đáp ứng đầy đủ tính chất riêng tư mà vẫn không phải gánh chịu sự gò bó vì sự biệt lập.
Một nơi hội tụ những nhà tài chính thầm lặng trong các doanh nghiệp, tổ chức.
F5 Café nằm gần Công Viên Nghĩa Tân mang lại một không gian yên tĩnh và thoáng mát. Bạn hãy đến với F5 để tận hưởng ngay điều này. Bạn hãy thử cho mình và cho người thân, biết đâu F5 sẽ là địa chỉ lý tưởng cho bạn bè, người thân, thậm chí làm nơi giao dịch lý tưởng cho công việc của bạn.
Chúng tôi là những người làm công việc Kế Toán, cùng chung ý tưởng mượn quán Café làm nơi tụ họp giao lưu bạn bè đồng nghiệp. Bạn đến với chúng tôi nếu bạn thực sự cần và muốn chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với những người bạn mới, với khách hàng và đối tác. Bạn cũng sẽ nhận được những kiến thức tư vấn chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia cũng như khách hàng thân thiết của chúng tôi.
Hãy đến với F5, và chắc chắn bạn sẽ không bao giờ phải thất vọng hoặc có cảm giác stress bởi những con số luôn đeo bám trong đầu bạn. F5 sẽ giúp bạn Refesh bộ não, biến những con số, những tính toán khô khan trở lên có hồn hơn bao giờ hết.
Hãy đến với chúng tôi – F Five Café bởi đơn giản Chúng Tôi là F5 và F5 giành cho Bạn!!!

:welcome_2 Luôn luôn tạo sự hứng khởi cho thành công của bạn :quiet:
Địa chỉ : Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy

Kế toán mà có óc kinh doanh đáng nể thật, logo nhìn vô cùng ấn tượng! Còn chờ xem kết quả kinh doanh của bác ở 421 nữa thôi.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Không nhanh đến F5 thì lỡ cơ hội xem F5 cafe tiến hành IPO và kế toán F5 hạch toán đến TK 4112 rồi đó!

T

tavanlawyer

Guest
17/7/09
0
0
0
Hanoi
Em còn biết là "f5" còn một nghĩa khác cơ! Hôm nào đến làm ly cho đen nó đi!

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Hôm qua bác VAT và bác Vinh qua F5 à, em lang thang đi sửa xe nên không qua đó chơi được.

Quán đã có đàn guitar phục vụ bác Vinh hôm qua bác có đàn bài nào cho các em nghe không vậy?
Hôm qua, 2 kẻ hành khất tiện có đàn ghi ta, sủa mấy bài "Sẩm" từ hồi còn là sinh viên thế mà cuối cùng cũng được bố thí hơn 200k - Kinh không
Có đúng không nhể Kẻ hành khất còn lại
Anh thấy thông tin quảng cáo nói: cái xe đó hên lắm, sửa xong cho anh mượn, chở bạn thành bồ, chở bồ thành vợ, chở vợ thành....... ứ nói đấy. Chú nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA